Ban nghi gi` ve nu ho^n

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôn tại nơi 2 đứa chuẩn bị chia tay là lãng mạn nhất đấy Mai à

phỉ phui cái mồm bác Nguyên Chương! đánh cho tẹt mỏ đỏ phao câu giờ,à không,hun mất ngáp giờ ( thế mới thâm ) :).
Theo tui là ở bãi biển nhưng chỉ được có 2 nhân vật chính thôi nhá ,không có ai khác... hehehe, lãng mạn hết sức

Nụ hôn là một thứ thiêng liêng và tuyệt vời mà sao mấy người ăn nói lăng nhăng vậy hả?

Đồng ý với THu trang đó. Tớ thấy nụ hôn thật là tuyệt vời. Hơn mấy cái khác(....) là cái chắc...

Mai ui, em hun thế thì có chết anh ko cơ chứ? Đồng ý với Trang và Cường là nụ hôn vô cùng thiêng liêng. Theo ý của Mai thì ko có bãi biển nào mà chỉ có 2 người hun nhau được đâu, tại vì người dân VN mình rất hiếu kì và thíc xem phim tình cảm. ;)

nhưng biển đêm thì làm gì có ai?
gió lồng lộng...
sóng dạt dào...
tim cồn cào...
hun ào ào...

Khổ, chưa hun bao giờ thì làm sao mà biết được ở đâu là thích hợp nhất cơ chứ, cái gì cũng có kinh nghiệm của nó cả.

Lúc mà tình cảm lên mức cực điểm rồi thì chẳng còn thấy hôn ở đâu là quan trọng nữa. Lúc đó chỉ chú ý đến hôn thế nào thôi . Em thấy như thế đó...

Lâu lắm mới thấy chú Cường chí lí, anh nghĩ đến lúc dâng trào thì chỉ có việc chụp lấy cơ hội "chụt chụt" là xong!

nói dễ nghe ghê, không dễ dàng gì thể hiện first kiss đâu.

Đề nghị em Trang cung cấp cho anh kinh nghiệm về first kiss để anh chuẩn bị tinh thần nhé ;)

Anh Chương cứ hóm! Em sao biết được first kiss thế nào!
Em chỉ nghĩ thế thôi. Chưa thử bao giờ làm sao biết kiss. Nói chung kiss cần tự học, không ai dạy được đâu

first kiss là thứ không có bản nháp,vì vậy cần hết sức cẩn thận khi sử dụng

fírst kiss không à bản nháp,tất nhiên roài,nhưng nó có cái bối rối của lần đầu tiên,có cái ngượng ngiụ,xấu hổ nên tớ nghĩ first kiss hầu như không thành công lắm,nhỉ? To Trang : đúng rồi,tớ thấy xem TV cũng đủ biết khi kiss là như thế nào, chẳng cần ai dạy.Phim ảnh ( này,không tính phim vớ vỉn kia đâu nhá ) bây giờ hầu như đều có những cảnh như thế cả

TM nói cái gì về first kiss thế. Tớ thấy first kiss tuy ko thành công cho lắm nhưng lúc nào cũng cảm thấy nó rất ngọt...

Chơi với mấy người này không hợp gu chút nào. Quá sành sỏi về tình yêu, còn mình mùt tịt, từ rày về sau không nói nữa (trừ lúc quá bức xúc)

Mọi ng` sẽ cảm thấy thế nào nếu trong first kiss có tới 70% của sự tò mò?Có phải là tội lỗi ko nhỉ?

sao lại là tội lỗi hồn nhiên nhỉ?
hình như "tội lỗi hồn nhiên" là cái khác cơ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên