Ban nghi gi` ve nu ho^n

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khi người ta hôn nhau người ta có thể đọc được ý nghĩ của người yêu mình giống phim Roswell ko vậy???

Nếu như kiss nhau mà đọc được suy nghĩ của nhau thì em thà không hôn. Điều sợ nhất trên đời này là bị người khác đọc được suy nghĩ.

He he.Nếu mìnhko có gì mờ ám thì sợ gì chứ hả má mì?

Nếu người ta biết được bí mật về nhau,ngườita sẽ hiểu được tại sao người mình yêu lại yêu mình.Điều đó hạnh phúc lắm chứ

Ly ko hiểu gì hết, má mì sợ người mình yêu biết má mì đang cùng lúc yêu nhiều người í (nghe nói Trang theo chủ nghĩa no chung thủy nhẩy :D)

Đã đọc mà không đọc cho chót. Thích thì nhiều nhưng yêu chỉ một thôi!

Con nguời như má mì mà anh nói là ko chung thủy à.
Láo wá đi thôi

Không nên, Ly ạ. Nếu như hôn nhau mà đọc được suy nghĩ của nhau thì giống như má mì, tao thà không hôn còn hơn. Lỡ đâu trong đầu tao lúc ấy đang nghĩ xấu người ta thì sao, giả dụ như... thôi, không nói đâu, xấu hổ lắm. Tình yêu cũng cần một chút bí mật, chứ biết tất cả những suy nghĩ của nhau rồi thì còn gì là thú vị nữa.

chóáng quá
bao nhiêu em ở đây đều hôn hết rồi à? nói chuyện sành sỏi qúa

Trời ơi .Anh ko biết như thế nào gọi là bốc phét sao.
Tất cả mọi người ở đây , mấy ai có bồ mà hôn ,
Chẳng qua là tán phét cho vui cửa vui nhà mà thôi.
Hôn trẻ con có tính là được hôn ko nhẩy?

Có chứ. Đấy cũng là hôn mà. Chẳng phải cứ yêu mới hôn đâu. Khi bạn bè chia tay cũng hôn được mà..

...nhưng hôn thế thì không nhiều "ý nghĩa" bằng hôn người yêu đâu!
có ai biết cách hôn bằng mũi không?)><(

cọ cọ cái mũi mình vào mũi đối phương, khi trêu đùa trẻ con, chúng rất thích trò này ! quá dễ !

thế khi trêu đùa với cái con phía duới tên Mai thì Mai cọ làm sao nè? :D(đấy cũng là 1 nụ hônđấy nhé, ko lạc đề đâu à)

he`he`, con Bin nhà em nó không bao giờ chịu ngồi yên để em ... cọ( kì cọ ) cả nên chưa biết thế nào cả. Nếu anh Chương muốn cọ mũi với Bin nhà em thì em rất sẵn lòng mời anh đến nhà chơi,anh được tắm chung với Bin nhà em là vinh dự lắm đấy nhá ( con này cả năm mới cho người ta tắm 1 lần,sạch sẽ lắm )

Cường nói muộn quá, phải nói sớm là "anh diệt" TM từ trong trứng nước rồi nhưng bây giờ vẫn thấy ghen cơ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên