bớ người ta !!!!!!

Hehehe, hóa ra các bạn gái A3 đều "biết bơi" hết à, thật khâm fục :)) Trời ơi, bác Lâm đc đi bơi với các em gái A3, hix, ko lấy làm vinh hạnh mà lại lại còn phải tuẫn tiết à. Mà bác Lâm ko bơi, chắc lại ở trên bở "ăn đùi ếch" rồi :mrgreen:
To bạn Ánh: tớ đang chat với Trang đây. Tớ đang nhờ Trang nhắn nhủ Ánh 1 chuyện.

cái bác Chí Trung này a dua gớm, thích đá bóng thì sao ko về sân nhà đá mà cứ sang sân nhà khác xin đá nhờ thế. Lại còn tìm cách chia rẻ tình đoàn kết anh em A3 nữa chứ. Hỏng. Chẳng biết các bạn T3 tuyệt vời thế nào chứ tớ thấy rất tự hào có đám bạn như mấy bác trai A3 lớp tớ. Nếu chỉ biết đá bóng thì cũng chẳng có gì đáng khoe khoang cả. Cứ tinh vi mãi như thế ko biết chán hay sao ý.

Lạc đề, lạc đề. Các bác cứ tranh thủ bỉ mặt nhau (bao gồm cả em. nhưng nhìn thấy mặt e Ánh là em ức chế, là ko bỉ ko được). yêu cầu em Thư ra ngoài thay đổi chủ đề thread này là "câu lạc bộ mát mẻ" cho hợp người hợp cảnh.

Hehe, bác Đỗ yêu cầu chuyển hội nghị sơ kết sang tối T7, âu cũng là ý Đảng lòng dân. Vậy thứ 7 nhé, em tiện trên này thông báo luôn, đỡ phải viết meo. Ánh mày cập nhật qua mail cho mọi người nhé!!!

Thay mặt ban tuyên huấn, nghiêm khắc phê bình em Thư và yêu cầu remove cái topic Đi Huế gì gì đấy với 2 lí do:
1. Tiết lộ thông tin cá nhân mà ko được phép của chính chủ :-$
2. Thông tin đi chơi có thể cập nhật bằng meo, ko lên đây dưa lê. =;

Kính mời các bác tiếp tục cập nhật thông tin + confirm qua meo để ban tổ chức còn chuẩn bị. Đại hội trù bị vẫn diễn ra bình thường.

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ thế em chỉ đưa có số điện thoại di động của 2 bác lên thôi chứ em có làm gì đâu. Cứ để đấy xem nào, có ma nào nó thèm quấy rối đâu mà phải lo. Có điên mới dám đụng tới hai lãnh tụ.
Thứ 7 có những bác nào tham gia ý nhỉ, chắc lại vẫn 108 vị anh hùng Lương Sơn Bạc như ngày nào thôi nhỉ.

Ngô Anh Thư đã viết:
cái bác Chí Trung này a dua gớm, thích đá bóng thì sao ko về sân nhà đá mà cứ sang sân nhà khác xin đá nhờ thế. Nếu chỉ biết đá bóng thì cũng chẳng có gì đáng khoe khoang cả. Cứ tinh vi mãi như thế ko biết chán hay sao ý.
Rạo lày mải sem đá póng quá, các pác vui thật, đã lói được pao nhiêu truyện dồi.
Ra khỏi đây thôi Chí ơi, cái mặt bị đuổi có ngượng không. Bình thường tao có bao vào mấy cái diễn đàn vớ vẩn, chẳng có gì hữu ích cả. Ngày trước, tao thấy lớp mình có vẻ biết các bạn bên A3 nhiều lên nhảy vào đây bốc phét vài câu cho nó đỡ căng thẳng... Tao thấy hay ho nhất khi vào đây là biết địa chỉ liên lạc với mày.
Pác Nâm pên A3 lói đúng nhất, tất cả trỉ nà truyện nho sanh nho trín thôi.
Tớ puồn quá, tớ khóc đây :(( :(( . Thế nà ko được nhìn thấy mặt pạn Thư ở đây lữa dồi :*

đấy, bạn Huy dồi nói đúng đấy, bạn Trung Chí Phèo về sân nhà đi thôi, ở đây toàn người ghê gớm thôi, ko hiền như mấy bạn tưởng đâu. Khổ thân.

Thư ơi là Thư,

Có mỗi 2 chữ "dồi" mà có được cái biệt hiệu, thích thế. :*
Tớ có bảo các bạn ghê gớm đâu, các bạn hiền nhất thế giới mà. Đã thế lại còn xinh nữa mới hay chứ.
Bọn tớ chỉ thích lên đây bốc phét, ba hoa cho vui thôi. Nên nhiều lúc cũng phải vẽ chuyện ra để nói, để làm cái gọi là cãi nhau. Toàn chuyện vớ vẩn, có ảnh hưởng tới ai đâu mà cay với cú. Lên đây mà làm cho đứa nào tức được thì tớ làm cả đời, mà đứa nào lên đây mà tức khí vì mấy chuyện tầm phào thì quá... khôn. Đúng rồi quá khôn, và thông minh.
Đúng là khổ thân thằng Chí lớp tớ thật. Hiền lành, thật thà, hơi thích gái,.. bị hắt hủi chắc nó buồn lắm :(( :(( :((

Mấy hôm ko vào mà chiến sự lan nhanh que'.
Ơ mà cái bạn Thư này nói mới hay nhẩy, đá bóng thì tất nhiên phải tràn sang sân khách roài, ai lại đá mỗi sân nhà bao h, đá thế để có mà o.g à. Mí cả đính chính 1 fát, bạn Thư bảo T3 xin đá nhờ nghe nó cứ ấy ấy thế nào ý. Làm dặt dẹo lớp tớ tự ái roài.

Em bi h lại thay đổi my view point với các bác giai A3, cảm thấy thật khâm phục các bác vô cùng. Chạ hiệu các bác thuần hóa thế nào mà giỏi thế, tha hồ bỉ thế mà các em cứ gọi là lăn như bi, bẹp như gián, hẹ hẹ, em thật.
Lúc đầu là em thấy thương hoa tiếc ngọc, thấy các bác có thức ngon mà ko biết hưởng, lại toàn bỉ bai, chê chán. Trong khi bên này anh em mốc meo ko có mà ăn. Ấy nhưng mà bi h em mới biết là với các em gái là cứ phải thế. Càng bỉ thì lại càng cảm thấy "tự hào", càng cảm động. Thế mới biết đâu có phải là nam nhi hảo hớn, đá bóng hay mà girl đã theo, còn cần phải biết bỉ girl nữa, ko thì bị mắng là tinh vi khoe khoang ngay.

Mà tớ có nghĩ bạn Thư ghê gớm đâu nhỉ, sao lại tự nhận thế. Chẳng qua chắc bạn Thư động lòng chuyện đùi ếch thôi. Thế cho tớ tạ lỗi dzậy. Chứ ai lại bốt bài lên diễn đàn chung rồi cấm anh em vào thế. Tớ thật, dzui dzẻ thì vào xả xì trét thôi, ai lại đuổi nhau theo kiểu sân nhà sân khách thế.

To Ánh: tớ đã nhận đc ảnh của Trang gửi, trông bạn Ánh cũng ko khác hồi gặp ở trên xe bus lắm, hehe, more beautifule, maybe :D. Bạn Trang iêu kí của tớ thì trông ngày càng xinh hơn :p

mấy cái bạn này, tớ đã bảo rồi, các bạn trai lớp tớ chuyên nói ngược, nói gì thì phải hiểu ngược lại. mà hơn 10 năm chơi với nhau đủ để hiểu thằng bạn mình nghĩ gì , đâu có căn cứ vào mấy cái lời nói cho vui tai đấy. Đối với bọn tớ mà nghe mấy lời phỉnh nịnh từ mồm mấy bạn giai lớp tớ thì chắc lăn ra ngất hết vì đau tai. Mấy bạn T3 chắc chưa bao giờ có bạn gái thân đến mức như vậy thì mới rơi vào tình trạng ngộ nhận như vậy. kể cũng tội.

Ánh ơi có người khen dạo này xinh hơn kìa, ra cám ơn đi chứ.

các bác rách việc quá, mấy đồng chí T3 đúng là chẳng có việc gì làm nên lang thang trêu chọc A3 lại còn phát ngôn linh tinh, ở đây toàn các anh hùng núp cả đấy, cứ cẩn thận có ngày bị củ đậu bay ngoài đường vèo phát vào mũi thì đừng tự hỏi vì sao.
To các bác A3: em chẳng hiểu sao các bác lại có thể uống rượu được ở thời tiết này, em đề nghị ra hàng bia cho chị em phá mồi còn anh em phá bia nhá, cheers, :eek: :frown: :rolleyes: :tongue: :argue:

Haha,
Chán cái cậu DTVH này quá, đã tham gia chơi bời muộn lại còn lên giọng mắng mỏ. Mà cho hỏi DTVH là gái hay trai mà nghe khẩu khí giống trai A3 quá vậy, rất hoành tráng, hào sảng.
Đã nói từ trang đầu rồi, các đồng chí T3 ko có việc gì làm nên mới vào đây văn nghệ chút xíu, ko có ý trêu chọc A3.
Do T. Van Ha đã viết:
ở đây toàn các anh hùng núp cả đấy, cứ cẩn thận có ngày bị củ đậu bay ngoài đường vèo phát vào mũi thì đừng tự hỏi vì sao.
:)) Thích quá, thích quá :))

Là giai đấy :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
To Thành Huy + Chí Trung: thật nhé, nhìn cái tên người ta thế kia mà còn phải hỏi là giai hay gái + có phải lớp A3 không thì xin lỗi: IQ hơi bị ngắn, còn nữa: nếu vào đây giao lưu lành mạnh thì welcome còn nếu vào để bỉ con gái A3 thì yêu cầu lịch sự ra chỗ khác chơi, đây không phải phường tuồng chèo để vào văn nghệ, ở đâu cũng cần có lịch sự kể cả là net. Những câu nói của dân A3 dành cho nhau chỉ có thể là những A3 members với nhau còn người ngoài thì tuyệt đối không, đừng đi quá giới hạn. Please respect!

To các bác A3: cuối cùng là vẫn không bàn được chuyện đi Huế à? hiihih, 300k cả 4 ngày chắc màn trời chiếu đất rồi, bác Lâm bảo kê thế liệu có ổn không. Sau trận này bàn trận 2 ngày weekend tiếp theo nhé... :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
bác Đỗ Hà cứ yên tâm, riêng đi 2 ngày bất cứ lúc nào cũng được, kể cả ngay ngày mai. Các bác cứ lên lịch xong là em OK ngay.
300K mới là tiền xe thôi mà bác, ăn ở tổng cộng là 700K đấy. híc, chắc em lại phải xin mã để mở két tiền của cụ nhà em thôi bác ạ.

ơ, sao em tưởng là 300k tất cả kể cả tiền xe, thừa thiếu đâu bác Lâm lo hết , hóa ra em nhầm à? nếu mà thế thật em xin kèm theo mấy đứa em nữa cho vui nhỉ :-? :-? hihi

Do T. Van Ha đã viết:
nhìn cái tên người ta thế kia mà còn phải hỏi là giai hay gái + có phải lớp A3 không thì xin lỗi: IQ hơi bị ngắn, còn nữa: nếu vào đây giao lưu lành mạnh thì welcome còn nếu vào để bỉ con gái A3 thì yêu cầu lịch sự ra chỗ khác chơi, đây không phải phường tuồng chèo để vào văn nghệ, ở đâu cũng cần có lịch sự kể cả là net.
Chí ơi, nghe cái giọng giận hờn vô cớ thế này có khi là gái mày ạ. Mọi khi mày nhạy cảm với gái thế cơ mà, lần này có khi nhầm, chán quá. Đúng là IQ của anh em mình rất ngắn chứ không phải "hơi ngắn". Nhưng làm thế nào để xác định chính xác trai hay gái đây? Câu hỏi này chắc có lẽ chẳng bao giờ có lời giải đáp. Thê thảm, thê thảm. :-/ Mai phải đăng tin lên mục "Ai biết chỉ giùm" mới được.
Nhưng cái cậu DTVH này có vẻ ngoan ngoãn, con nhà lành đây, hơn hẳn mấy bác bên A3, cứ suốt ngày so đo cãi cọ với T3 mà chẳng đưa ra lời khuyên nào chân thành và xác đáng cả. Mà cậu này có vẻ vẽ đẹp nữa cơ đấy, Chí thì sợ Ánh, Huy thì sợ Thư, mà ở cái subject này chỉ có 2 gái dịu hiền, chỉ mấy trai A3 nói thân mật khiến anh em mình hiểu nhầm là nói xấu 2 bạn, chứ đứa nào nói xấu Thư với Ánh, tớ..xin lỗi nó luôn.
Đùa tí thôi, đây đâu phải là chỗ chơi bời vớ vẩn, văn nghệ văn gừng DTVH nhể. Tớ có nói gì sai thì mong Thư và Ánh bỏ quá cho, còn nếu các bạn bảo bọn tớ nên đi chỗ khác thì đành phải làm theo lời các bạn vậy. :(( :(( :((

Hheheh ... dạo này nóng quá các bác nhể .. mà tính em thì trời nóng lại đâm hay dễ cáu .. b-) vào đây thấy nhiều chuyện nực cười lại đâm buồn cuời .. hết cả cáu .. hahah :)) :)) :))
Nhìn vào cái tên Đỗ T.Vân Hà mà ko biết là giai hay gái thì quả là có 1 không 2 đấy, bái phục các bác T3 .. các bác thử mở to con mắt ra nhìn sang cột bên trái sẽ biết ngay đối tượng DTVH là trai hay gái nhé .. còn nếu nhìn sang đấy mà vẫn chưa hiểu thì .. .. khó quá nhể .. :-? ah có lẽ đơn giản nhất là vào Album của A3, sẽ biết ngay đ.c DTVH A3 là gái hay trai .. http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=8244 ( 1 ví dụ )
Trần Chí Trung đã viết:
Em bi h lại thay đổi my view point với các bác giai A3, cảm thấy thật khâm phục các bác vô cùng. Chạ hiệu các bác thuần hóa thế nào mà giỏi thế, tha hồ bỉ thế mà các em cứ gọi là lăn như bi, bẹp như gián, hẹ hẹ, em thật
Bạn Chí ạ, thứ nhất nói chuyện với nhau thì phải trên nguyên tắc tôn trọng nhau, toàn con người với nhau ở đây cả đấy, bạn Chí nói "thuần hóa" là ko được rồi. Bọn tớ đường đường là con nhà lành, ngoan ngoãn học hành tử tế chứ chả phải con gián hay hòn bi đâu nhé. Tớ góp ý thế bạn Chí hiểu ý tớ chứ ? .. Còn việc A3 nói chuyện với nhau thế nào có lẽ người ngoài ko hiểu được đâu, chơi với nhau ngót nghét chục năm rồi mới hiểu được nhau chứ .. vào nói linh tinh vài câu rồi tranh thủ văn nghệ ( theo lời bạn huyacml ) thì ko ổn đâu. Cẩn thận ko chỉ củ đậu bay vào mũi mà còn nhiều thứ khác nữa ý chứ .. hheehh :>
Túm lại boys A3 nói girl A3 thế nào đấy là việc của nội bộ A3, T3 đừng có mà a dua theo làm gì, a dua a tòng rồi lại bị A3 lên tiếng góp ý, nghĩ cũng tội lém :)) :)) :)) Mà T3 nghe Thư nói rồi đấy, boys A3 toàn nói ngược thôi ( nói xuôi thì ngượng ý mà, Lâm nhể kekek ;) )
Còn nữa, Huy ạ ko ai so đo cãi cọ với T3 làm gì, bạn Huy cần lời khuyên về cái gì thì làm cai topic mới, subject có thể là "Nhờ A3 chỉ giáo mấy lời khuyên" .. A3 sẵn sàng ngay, hẹp hòi gì ba cái chuyện lẻ tẻ đấy đâu /. kekek b-)

Back
Bên trên