bớ người ta !!!!!!

Vui quá! Vui quá! :((
Trần Nguyệt Ánh đã viết:
mở to con mắt ra nhìn sang cột bên trái sẽ biết ngay đối tượng DTVH là trai hay gái nhé .. còn nếu nhìn sang đấy mà vẫn chưa hiểu thì ..vào Album của A3, sẽ biết ngay đ.c DTVH A3 là gái hay trai http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=8244
Tớ làm theo hướng của Ánh, mở to mắt nhìn sang cái cột bên trái thấy Do. T. Van Ha, cái này chưa giúp nhiều -->US, nhìn xuống dưới nữa thấy 2 đứa nhóc làm chuyện người lớn --> US, xuống chút nữa thấy có cái chổng xuống, vậy là gái rồi, nhưng chỉ tin được 50% thôi. Vào album của A3, sững sờ thật sự, nhìn ảnh bên trái thấy có một ông chắc chắn là ông vì có râu, còn bên phải ko thể nhận ra là giông gì vì ko có đặc điểm đặc trưng. Nếu theo lời Ánh, nhìn thiên về bên trái thì có thể khẳng định 100% DTVH là trai hay gái.
Tóm lại, làm theo hướng dẫn của Ánh, tớ rút ra kết luận US
Ánh vô lý thế, thằng Chí khen trai A3 là việc của nó, thế mà góp ý chắc nó hỏang sợ lắm đây. Mà thưc sự trai A3 giỏi thật.
Còn về sáng tạo topic, ông Ẻm lớp tớ ngồi xổm một lúc là có cỡ chục cái ngay nên bọn tớ ko quan tâm lắm đến vấn đề này.

tóm lại là vẫn không khá lên được bác Ánh ạ, thôi end of story...

Trước khi kết thúc câu truyện hay ho "Bớ người ta !!!"_ Tác giả: nat.
Ban biên tập báo Tuổi trẻ cười có ý định trao giải thưởng cho ai có thể nói "DTVH là ai?".

-Yêu cầu câu trả lời phải đúng thực tế, không thiên vị, và phải dựa trên từ khóa "US" đây là kết quả tổng hợp nghiên cứu của các PV.

-Giải thưởng sẽ là ...

Thôi thôi ngừng cuộc chiến. Khiếp mấy bác trai cứ gân cổ lên cãi với mấy nàng tiên A3, đã đuối cơ rồi mà lại thích Dinh Cố. Hỏng. Bác Huy có khi thèm thịt chó quá lên ní trí hơi mờ 1 chút. Không sao bác ạ, nếu xa nhà mà thiếu thốn bác cứ làm con giả cầy cũng được. Bác chịu khó vào :giacay.com.vn đọc hướng dẫn cách làm nhé, chứ vào đấy cãi nhau mất thời gian vô ích quá. Tất cả những gì con gái A3 nói đều đúng ( đọc câu này khéo bác Hà,Ánh , Thư lại mủi lòng đóng 300k cho mình đi Huế thì chết).
Thế các Bác định đi Huế thật à? Em hỏi khí không phải chứ có 350 có đủ không? Mà nếu tối thứ 6 em khởi hành từ thành phố thì chắc em chỉ chơi được ở đấy có 3 tiếng thôi rồi phải về ngay để còn đi làm. Thành phần phái đoàn có những ai đấy ạ? Không có anh Trung của bác Hà là là em ứ đi đâu đấy.

Le minh Phuong đã viết:
Thôi thôi ngừng cuộc chiến.
Chí lý quá, 6 trang rồi còn gì.
Hai bên quay về lau vũ khí
Tìm nơi vũ khố để can qua.

Ko hiểu bảo đuối lý là nghĩa gì, bọn này có hy vọng hơn thua gì với gái đâu, rỗi rãi thì lên bốc phét tý cho vui thôi. Dẫu sao gái A3 vẫn để lại ấn tượng tốt hơn, nói thẳng nói thật, chứ không có cái kiểu nói một đằng trong khi nghĩ một nẻo.
Cũng xin trả lời luôn "US= unidentified sex", có sai chỗ nào mong được dạy bảo thêm.
Cái bác Phương lày nạ thật. Đang đâu nại lói truyện thịt chó, nàm em puồn lẫu duột. Nhưng giả cầy mà làm giề, tớ không quen sài đồ rởm.
Các pác pên A3 có hay đi triến thịt cẩu ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chương trình Huế vẫn vậy Phương ạ, hôm qua hội nghị sơ kết diễn ra tốt đẹp như thường lệ. Mày cứ tối thứ 5 lên đường ra cố đô thôi nhỉ (tao nhớ mày nói là nghỉ được một ngày mà). Anh em gặp nhau sáng thứ 6 ở đó.

Tinh thần là ngày thứ 3 anh chị em hoàn thành nghĩa vụ cho em nhé.

Phuuuù, cứ tưởng US là Unsafe Sex. Lại nhớ bài giáo dục về AIDS mà chị Đỗ với em Ngô báo cáo trong hội nghị tối qua. Có thật thế ko ạ? Thế thì còn đếch ai dám bắt tay với ôm hôn, nói gì đến chuyện vòng tay âu yếm.

thôi, close chủ đề này cho nhanh thôi, dài quá rồi.

Back
Bên trên