bớ người ta !!!!!!

Ngô Anh Thư
(nat)

bớ người ta !!!!!!---> closed!

Bớ các bác A3, các bác chết mất xác góc nào rồi cả thế. Vắng như chùa Bà Đanh thế này. Có ai ở đấy không ? đắp chiếu hết cả rồi hay sao ý... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Anh Thư đã viết:
Bớ các bác A3, các bác chết mất xác góc nào rồi cả thế. Vắng như chùa Bà Đanh thế này. Có ai ở đấy không ? đắp chiếu hết cả rồi hay sao ý... :((

Bậy nào cái nhà bác Thư kia, ở nhà bọn em đang chưa bình phục sau chuyến du hí sang Đông Hưng TQ bác ạ ... với cả em là em đang choáng cái vụ thằng chồng ngu của em sắp .. hic hic .. sắp lên làm bố của trẻ con ( theo nguồn tin từ tận FRANCE đồn về VN ) .. Anh em nhìn vào mà ngượng nhé, ở nhà mà ko có update tin tức của bà con gì cả .. ai lại để cho 1 con xa Tổ quốc nó update hộ thế này ...

Gửi lời chúc mừng tới thằng chồng ngu nhé :beerchug: , sắp được lên chức rồi phát biểu cảm tưởng phát nào ..... kekek :tongue:

Den gio nay ma cac ban A3 con keu gao doi tu tap. Lop thi dong con gai, ma toi tam nay thi con gi de ma mat nua.

Tap trung vao lam viec khac huu ich hon rat nhieu roi.

Thế cái bác Thanh Huy cho em hỏi bác đang làm cái giống gì trong này đấy ạ? Bác không có việc gì hữu ích khác để làm nên cũng a dua vào đây chia vui với A3 bọn em đấy ạ.

Thư ơi, THư ko nhận ra tớ rồi. Ngày trước, cứ đến giờ nghỉ giữa giờ, Thư hay ra ngoài ban công đứng nhìn trời, nhìn đất, nhìn mây, và nhìn bọn con trai thế mà không để ý thấy tớ toàn núp sau khe cửa lớp T3 nhìn trộm Thư hả. Hu hu
Mà sao Thư giỏi thế, biết tớ ko còn việc gì hữu ích hơn để làm nên vào đây.
Mà lớp A3 cũng vui đấy chứ, gần bằng T3.

oái bác Ánh ơi, bấy giờ mới biết cái thằng cha mắt lé hồi xưa đứng sau cửa lớp T3 nhìn trộm chị em tên là Huy bác ạ. Cái tên đẹp là thế...tiếc thật ..

Biết ngay hai bạn lang thang lên mạng là có chuyện mà.
Thế Ánh đứng chỗ nào mà tớ không thấy nhỉ, chắc cũng lại núp sau khe cửa giống tớ rồi.
Các bạn có nhìn thấy tớ hả?
Thế mắt tớ lé bên phải hay bên trái?

Đứa nào nói dối, tối về đứt lưỡi chết luôn.

Bác Huy này vớ vẩn quá, ở lớp A3 có muôn ngàn vì sao tinh tú, bác không ngắm bác lại đi ngắm em Ánh em Thư, chắc là khiếu thẩm mỹ của bác có vấn đề, hoặc giả mà có thì nó cũng theo trường phái dị thể.

Troi a,
Ca lop A3 co bao nhieu nguoi ma ban keu la "muôn ngàn vì sao tinh tú". Thuc ra cung rat kho khan cho to.
Chon mai moi duoc nguoi o A3 de ngam. Nhung khong phai hai ban dau, chi mot ban hay dung ngoai hanh lang thoi, con ban nup sau cua lop thi kkhong nhin thay.

Nghi di nghi lai thay minh lua chon dau co nham.
:*

Bớ Ánh đâu, ko hiểu tình ý gì mà hôm nọ bác Ánh bảo với em là nhớ rõ bác Huy này lắm, hay ngồi trên quả bóng , gì gì nữa ý. Ánh đâu ra đây đê.
Huy nhà quê kia đi lâu quá chắc đâm lú. Chuẩn bị tinh thần noel đón bác sang chơi nhé. Đợt này bác đang thăm dò tin tức xin visa sang đấy chơi với hai cháu Huy va Ly đây.

hahah bác Thư triệu tập là em có mặt ngay đây, mà bác dã man nó vừa vừa thôi chứ .. chưa sáng mở mắt ra đã dựng cổ con nhà người ta dậy rồi .. [-x Sáng đến cơ quan ăn sáng xong em mới lơ mơ nhớ lại cuộc nói chuyện chớp nhoáng lúc tờ mờ sáng với bác ... ( chớp nhoáng nhưng mà cũng câu được những 4'50'' đấy ... hihih .. |-)
hehe .. .. mà Thư ơi hình như bạn Thành Huy bạn ý ko lé mắt phải cũgn ko lé mắt trái .. mà là 2 mắt cùng nhìn về 1 hướng hay sao í .. hí hí há há ... :))
nếu trí nhớ em vẫn còn tốt thì bạn Huy này hồi xưa thích bạn .. gì gì í quên mất rùi ( nhưng là girl T3 ;) ) .. đồng chí này chuyên ngồi xổm lên quả bóng rồi lại bị 1 đồng hương từ phía sau nhao lên cướp bóng .. câu chuyện tiếp theo thì ai cũng tưởng tượng ra đúng ko :x ...
Hic mai mùng 1-6 rùi ko biết mình có thêm quà nữa ko đây 0:) ( mất công đi câu kéo cả tuần vừa rồi đấy bác T ạ .. kekek )

Úi giời, thế là em lại sắp có một Christmas đầy khó khăn và gian khổ trước mắt rồi. Kiểu này đến phải kiếm chỗ mà lánh nạn thôi...
Em Ánh tường thuật lại cái chuyện gì thế mà ngồi nghĩ một lúc cũng không thể tưởng tượng ra cái việc ngồi lên quả bóng rồi bị cướp bóng từ phía sau thì tiếp theo là cái gì ??? Hay đơn giản chỉ là mất quả bóng đang ngồi thôi hay là còn có một số ảnh hưởng ngoại vi khác ??? Đề nghị em Ánh rách việc kể ra nốt cho rõ cái, mất công em mất chất xám ngồi tưởng tượng ... :D

Ong Huy beo oi,
Tri nho cua ong toi the. Cai hoi o T3, toi con nho ong cam kim tiem den dinh chich co giao day ngoai ngu. Tai co vua tre, vua xinh, lai chua chong thi phai.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ban Anh oi,
Theo nhu y ban la mat to le ca hai ben. Tuc la mat cua to nhu nhung nguoi binh thuong khac dung khong?
Ban ke chuyen hap dan qua, to ngoi len qua bong, bi nguoi khac tu dang sau lao den da, va roi chuyen gi xay ra nua... Ke not cho to nghe voi, mat vai hom de tuong tuong mai ma khong ra.
Dung la hoi xua to co thich mot ban gai that, nhung khong phai o T3 dau, ma o A3. Nhớ thế có đau tôi không chứ :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Kho than dat deo bi doi A3 quay, ma ngay xua thich em nao o T3 thi nhan la o T3 di sao lai nhan nhang sang A3 lam gi, sang day ko suong nhu o T3 dau hic hic, dung co tuong bo......... =;

Cái thằng Dặt dẹo, đánh chết ko chừa, cứ đâu thấy gái là nhảy vào. Mà 4c bên A3 cũng ghê gớm quá, he`he`, ai lại hội đồng member của T3 thế này. Bạn Huy lớp tớ sang giao lưu hợp tác vui vẻ í mà, hi`hi`. Bạn Thư mí cả bạn Ánh thông cảm nhé. Bác Huy bẻo trí tưởng tượng hơi bị phong phú quá, hị hị. Thôi, vào nói mấy câu, các bạn A3 ko đuổi thì mai tớ vào típ nói nốt. Giờ phải về nấu cơm 1 phát.

hơ hơ, bây giờ mới biết bản chất của T3 nhé, a dua và ham vui. hê hê.
Mà sao các bạn T3 toàn tên nghe hay thế, kêu oai óai. Chả bù con trai A3, híc, nghĩ đến lại thấy buồn. hẹ hẹ

Thằng điên Phở kia, về mà nấu cơm cho chị đi, mày chẳng giống tao, cứ thấy gái là mắt lại long lanh. Còn ông Chí, không phải lo cho tao 4c ở A3 chứ hơn thế nữa tao vẫn chịu được mà. Hồi trước, thằng ngu nào suốt ngày lẩm bẩm "Ánh ơi", ngay cả trong khi ngủ thế nhỉ.
Thư ơi, nhảy sang T3 chơi đi, vui lắm. Có nhiều bánh kẹo, đồ chơi đẹp nữa cơ. Nhưng T3 không ham chơi và a dua đâu, chỉ thèm thịt chó thôi, đây là bí mật của bọn tớ, đừng nói cho ai biết nhé.

Dặt dẹo càng ngày càng ăn nói vớ vỉn. Chú ko nói ko ai bảo chú câm, nhá. Tình bạn giữa T3 và A3 rất trong sáng, chú cứ đi gán mí cả ghép linh tinh, bậy quá. Hí hí, cứ nhớ lại chiện mượn 1 đống báo HHT với Mực tím của bạn Ánh chưa trả mà ngượng quá, hị hị.
Hehe, các bác bên lớp A3 cứ toàn bơm vá nhau thế này, lại lôi con trai T3 vào, ngại wa', hẹ hẹ.
A dua và ham vui là bản chất rùi, bạn Thư chưa bít dzồi. Hí hí, bên T3 đang bùn ko có Girl nào lên, sang chiến mấy bác A3 vậy, hị hị. Tranh thủ hơn cao thủ, có méo mó hơn ko.

Back
Bên trên