Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thằng Nam Linh là thằng nào ăn nói mất dạy thế

Là cái thằng bố mày ý, thích thì xem mấy trang trước để xem tôi mất dạy thế nào, với cả không thấy chữ ký à
đừng làm mất giá mình như thế ku Bốp à,không nhất thiết là phải nói năng như thế mới là mất dậy,mà đôi khi nói năng như thế cũng ko phải là mất dậy :).Cái gì cũng có nguyên nhân của nó,nên tìm cách khác phục chứ không nên thể hiện nỗi bức xúc như vậy..........ok man???

Tuấn bị ngộ chữ à ? Ông nói nhiều quá , mà đã bảo mọi người rồi , có thể chỉ là người trong box mình thôi mà ko nghe cơ !
To Bob : bình tĩnh lại đã nào , đừng bức xúc thế , người ta ko biết thì bây giờ biết
To Ngân : mấy trang trước , Ngân xóa nhiều thế ?

:))Đúng là mấy thằng lớp 10, chỉ to kèn là giỏi:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
:))Đúng là mấy thằng lớp 10, chỉ to kèn là giỏi:))
Một câu nói đúng theo kiểu Mr Pitago : To kèn như thế nào hả anh ?
co ai thổi kèm ở đây đâu , bọn nó chỉ toàn nói những gì mà bọn nó nghĩ thôi mà :))

Sao ông anh nói bọn em nặng lời thế , tự nhiên vào box này ( tất nhiên là ko cấm ) , hỏi tận tay , day tận mày xem Bob là đứa nào, chửi nhau một lúc và rồi sắp cất bước ra đi ko quay trở lại như ko có chuyện gì xảy ra , tại sao lại như thế ???
Mà ko nghĩ điều hay lẽ phải thì còn biết nghĩ gì nữa đây ???

Chả hiểu đang nói cái gì cả :D

But đang thi với thằng Hiếu

-->vào câu cái :D

Mà sao anh Vũ có vẻ ác cảm thế ?

Tất nhiên anh chẳng biết thằng Bob là thằng nào nhưng cách nói năng trên 4rum không được hay cho lắm. Chú Hiếu xem lại cái chứ anh chưa chửi rì nó mà nó chửi anh trước đấy nhé.

hihi anh lớp 11 bảo em lớp 10 to kèn,lớn vãi à...........Mà đúng rồi 11 > 10 nhờ :))

Em Lê Bá Nam Linh ác thật, anh xin lỗi, đành lock em lần 2 ;)

Thương Bốp quá :))

Tuấn đã viết:
hihi anh lớp 11 bảo em lớp 10 to kèn,lớn vãi à...........Mà đúng rồi 11 > 10 nhờ
Chả hiểu đang nói cái gì

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
em có thấy nó làm gì đâu :-/
Anh không muốn copy lại, nhưng em thắc mắc thì anh trích ra vậy :)
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Ừ vứt MẸ luôn đi ngứa cả mắt
Lê Bá Nam Linh đã viết:
MẸ thằng này lắm mồm thế nhỉ đàn bà à, cút MẸ đi
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Là cái thằng bố mày ý, thích thì xem mấy trang trước để xem tôi mất dạy thế nào, với cả không thấy chữ ký à
Đây là lần cuối anh nhắc nhở Lê Bá Nam Linh, nếu sau lần này còn tái phạm thì mức phạt sẽ là cấm post bài mãi mãi.

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
hihi anh lớp 11 bảo em lớp 10 to kèn,lớn vãi à...........Mà đúng rồi 11 > 10 nhờ :))
Anh Vũ 0104 là Dh năm thứ nhất bạn Tuấn ạ. Vả lại tranh luận về cái này làm j`?Có j` quan trọng đâu :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi các anh ơi , thông cảm cho nó 1 tí , nó còn trẻ người non dạ nên nói linh tinh ấy mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên