Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế mới đểu chứ đã xóa lại còn để con chồn nữa chứ ghét ghê, ông đỗ việt làm à cẩn thận đấy

Hihi, thì để con chồn cho nó dễ thương, dễ thương hơn Hitle là cái chắc :D :D :D

Giờ em Linh chỉ cần để cái avatar đấy 1 tuần, đảm bảo không ít kẻ cười lăn cười bò, phải cắt tóc đi tu :)) :))

Xin ông ạ em đổi luôn rồi, để có mà chết à

Thôi, để hình con chồn đi, trông hay hay :D Thế mới gọi là chơi nổi chứ ;))

Ông thích chơi nổi không tôi lại chả tìm cái ảnh của ông rồi vẽ lên làm thành cái avatar bây giờ chứ lại

Cái đó là điều đại kị: vi phạm qui định HAO. Em làm thế thì anh bó tay đấy ;)

Ừ em cũng bó tay anh sao lại đi chọn côn chồng hả

À, tại anh thấy trong gallery có con thỏ, con chuột, con vịt... toàn mấy cái con quá dễ thương, nên anh chọn đại 1 con kém dễ thương nhất là con chồn (mặc dù nó vẫn rất dễ thương, hehe!).

Thật là đáng tiếc vì ko thấy , Bob ơi , để lại hình con chồn xem thế nào ( tức là xem có điểm gì chung ko ? )

Dạo này Bob ít câu thế , mà mày có định học hành gì để thi học sinh giỏi môn Anh không Bob , tao báo trước là mày có quyền lựa chọn : hoặc đạt giải , hoặc out ( đấy là có thể cô sẽ làm thế ) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô là gì mà đuổi tao , không cần học nhưng vẫn đoạt giải thế mới hay

Òa, em Bốp này học tiếng Anh xuất sắc thế cơ à :eek:
Nhân tài.. nhưng đừng giống Hitle :D

Ông nói hay chê thế hả

Khen! ngố thế, đọc thế mà không hiểu à ?? /:)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Dạo này Bob ít câu thế , mà mày có định học hành gì để thi học sinh giỏi môn Anh không Bob , tao báo trước là mày có quyền lựa trọn : hoặc đạt giải , hoặc out ( đấy là có thể cô sẽ làm thế ) !
Viết sai chính tả :))

Lê Đan Tâm đã viết:
Viết sai chính tả :))
OH , sai à , chán thế, nhưng mày có cần phải câu trắng trợn thế ko ? Bên ngoài thì bảo ko thèm câu , vậy mà ... Mày có nói được cái gì hay hơn ko hả Tâm đốn mạt ? :))

Hôm nay bốp thay mặt mọi người cảm ơn hiếu vì cứu một bàn thua trông thấy

Hì chúc em Linh và em Ngân thi đạt kết quả tốt nhé,bảo thằng Bờm nhà em dạy dỗ cho cẩn thận vào không thì..............:D.He he mà Bốp tài trí hơn người thì sợ gì nhờ,đâu cứ phải học giỏi là được đâu,còn cần cả cái đầu nữa nhờ,hihi ở đời ăn nhau là cái đầu mà nhờ :)

Tùng nào mà biết cả mình với ngân, bờm nhỉ lại thêm một phần tử nghi ngờ và tôi lại đoán đó là ngân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên