Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To anh Việt : anh có lock thì em cắn rơm cắn cỏ mong anh lock hộ CHÚNG EM cái thằng vừa nói linh tinh ở trên ấy . Cái thằng ấy có tên là Nguyễn Hoàng T...n !!!!!!!!!!!!

Sau lần này thì bị block hẳn à , thế thì anh việt cứ thỉnh thoảng vào đây nhé chuẩn bị làm một quả hoành tráng trước khi ra đi

Hê hê, công nhận anh hãi em Linh thật :)) Em cứ tham gia nói cười vui vẻ bình thường thì cũng có sao đâu, sao lại phải "lỡ tay lỡ mồm" quá trớn thế, anh thì cứ phải đúng phép tắc mà làm :D
Thôi dẹp cái trò hoành tráng ấy đi, ở lại mà tham gia vui vẻ với mọi người có hơn không ? ;;) ;)

Bước ngay mà sao điểm chất lượng của em chưa xuống

Tao chưa thấy đứa nào ngang như mày , Bob ạ .Chết , chết , thế là ko được ,tao cũng thông báo cho mày biết , chẳng đứa nào chú ý đến điểm chất lượng của mình , trừ mày và mod , với lại trừ điểm của mày cũng mất thời gian lắm , để câu bài vui hơn :))

Thôi em xin các anh trừ điểm của em đi mà , mọi người thấy avatar đẹp không

Em cứ ngoan ngoãn thì ai trừ điểm em :)) Mà như thế còn có thể nói chuyện với bạn bè cho vui, tội gì chui đầu vào rọ :D

Ông bảo tôi chui đầu vào rọ gì muốn tôi sang pháp ... không(không thể bị block bởi một bìa vớ vẩn như thế này được, cho ý kiến về avatar nào

Hè hè, avatar ảnh Hitle á ? có gì đặc biệt đâu ? đấy là 1 người tài ;)

một người tài hả anh, em ko nghĩ thế, đáng kinh tởm, theo em như thế mới đúng

KO rượu bia , ko thuốc lá , ko một số thứ khác nữa , người ta ko hiểu là vì sao một con người trong sạch như vậy lại trỏ thành một kẻ diệt chủng tàn ác nhất trong lịch sử loài người ,Ừm , một số sách báo nói rằng , có thể hitle là người đồng tính luyến ái hay gì gì đó , tóm lại đầu óc không được bình thường cho lắm ... Bob , đừng ghi là " my hero " làm gì ! ( hay là mày muốn trở thành người như nó ???)

Nó có dùng cái ava ấy nữa đâu

Mà cho Hitle là hero của nó cũng chả sao cả

Vì xét 1 vài phương diện thì lão ấy vẫn là 1 ng` tài

Vừa bị xóa cái ảnh ý xong mấy ông trong ban diễn đàn dở hơi thật xóa rồi ghi :không được thích hittle " thật không hiểu gì về con người lịch sử này kém quá, làm điểm chất lượng từ 7 xuống 6, ảnh thì đẹp đứng chào rất hiên ngang

hehe, mệt lắm, xét một mặt là có tài, nhưng xét nhiều mặt, là bệnh hoạn

Hơ,tùy người ta chứ nhờ,người ta thích làm cái gì mà chả được cái avatar thôi mờ,có chết ai đâu :D.Nhưng.........đừng tưởng thế là hay,là cá tính :))

sao lại tự nhiên thêm một tuấn thứ hai thế này, hiếu ơi tớ có biết ấy không vậy

Mà ảnh chào cờ hiên ngang thế không bỏ được chỉ sợ mấy ông chính phủ lại bảo mình làm loạn thì chết

:)) vẫn để oh my hero :)):)):))
có bạn tuấn thứ 2 thì ưng :))

His hero là con chồn ấy thì có gì mà không được :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên