Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh là 1 người quen nào đó của Ngân,chứ không phải là Ngân :D,Bốp nhầm roài :)).

Thôi , tên giống nhau , trường , khóa , lớp cũng giống nhau , chỉ có mỗi là cách ăn nói giữa 3 người này hơi khác nhau : Ngân thì nói ngắn và rất gọn , Tuấn thì dài lê thê và giả tạo , còn bác này chưa được lĩnh hội nên ko biết .

Thôi ai làm thì tự biết nhạt quá đấy, cứ chơi mãi trò này không thấy chán sao, tao biết thừa là ai rồi

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thôi , tên giống nhau , trường , khóa , lớp cũng giống nhau , chỉ có mỗi là cách ăn nói giữa 3 người này hơi khác nhau : Ngân thì nói ngắn và rất gọn , Tuấn thì dài lê thê và giả tạo , còn bác này chưa được lĩnh hội nên ko biết .
Sao lại khen Ngân vậy :D

Thôi tuấn là ai ngân khai đi

CHiều qua thấy mày dắt bóng nhanh phết cu ah ! Có quả lên rổ cũng đẹp ==> có ở tuyển ko hả Bob??

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Thôi tuấn là ai ngân khai đi
Tưởng biết là ai rồi cơ mà :D.Tuấn là Tuấn chứ là ai,hôm nào đi chơi đi ;) .Ngân hình như mất pass HAO và pass YM rồi hay sao ý,hix ko biết đứa nào chơi ác vậy /:)

Nhanh à hay nhỉ, em có trong tuyển

Thế tao nghĩ tao biết thằng trung là ai rồi

He he ku Bồp nhìn kĩ khuôn mẹt xấu trai của anh đi nhá /:)(xấu trai nhất nhà à :(().Đỡ phải thắc mắc này nọ :D

Trông mặt bác này quen quá , hình như mình đã thấy ở đâu rồi . Nhưng mà này , ai đó có thể lấy hình này cho lên cũng được chứ sao ???

Thế tại sao lại biết mình nhỉ ông có phải trong đội bóng rôt chu văn an không, hồi trước gặp tôi ở sân y không nhỉ

MẸ thằng Tuấn+thằng Tùng lằng nhằng quá đi để tao đang lập nick Nguyễn Hoàng Tú

Thôi quân ơi đừng chửi mày không được block đâu đừng cố, cố quá nó thành quá cố

hehe, quên rằng ông anh ĐỖ Việt vào box này ah, nói thế thì nick đấy biến là chắc

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, quên rằng ông anh ĐỖ Việt vào box này ah, nói thế thì nick đấy biến là chắc
Đỗ Việt là thằng bỏ MẸ nào thế hả Hà nghe tên quen quen :-?

Lê Minh Quân đã viết:
shut the F UCK up b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Việt là thằng bỏ MẸ nào thế hả Hà nghe tên quen quen
Anh yêu mẹ lắm, chưa bỏ mẹ đâu ;;)
Cảnh cáo chú em vì 2 câu nói trên!

Đỗ Việt đã viết:
Anh yêu mẹ lắm, chưa bỏ mẹ đâu ;;)
Cảnh cáo chú em vì 2 câu nói trên!
Hơ,hóa ra anh Đỗ Việt là điều hành viên à,bi giờ em mới bít.Hình như em có nghe qua tên anh 1 lần rồi thì phải,nếu ko lầm thì bạn em nó bảo anh là người yêu bạn Lê Thu Phương lớp căn đúng ko,nếu đúng thật thì 2 người đẹp đôi quá nhỉ :))
Mà cảnh cáo là sao hả anh?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên