Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày phải nói rõ là mất điểm gì thì tao mới biết được chứ:
1_Điểm với Nhật Minh
2_Điểm thi đua ở lớp
3_Điểm với các fan hâm mộ

Mất cả 3, cái đầu nặng nhất. :))

ý tao lúc đấy thì mất 1,3 thoai, nhưng sau bây giờ mới nghiệm lại thấy fan máy làm rì có b-), nên chỉ còn mất điểm với NHẬT MINH thoai :D
cái chữ kí hay đây

Hôm nay NM bị ném vào WC nam. Quân Cò nhìn thấy tức tốc phi ra... Anh hùng cứu mĩ nhân :))

ặc, sao thô thế, thế trong cái wc nam ấy có ai ko????

bốp mai cố bùng để đi đá nhé,thằng cu nó ko xin đâu.Chung kết có phải shit đâu

Mọi người làm gì mà nóng thế, mất hết điểm chất lượng rồi kìa .
Tao không muốn gây sự với mày , Bob ạ ( tại vì mày gây sự với tao trước ) , tao cũng không đe dọa mày ( vì chỉ có con Linh ngồi bên cạnh mày suốt ngày đánh mày , đây là đủ để đe dọa mày ) , tao cũng không dùng quyền tước gì của tao để đày đọa mày ( vì tao biết có làm thế cũng chẳng được gì ) , tao cũng không mong muốn là đảng đầu trọc của bọn mày hành hạ thành viên trong lớp ( có thể có cả tao trong đấy , tùy ) vì thế nên yêu cầu duy nhất của tao là tao không muốn nghe mày đem bố mẹ tao ra cho những trò F*** , SH** của mày , mày hiểu chứ ( và mày cũng nên hiểu là điểm trừ trong sổ tao cũng như điểm trừ chất lượng ở đây chẳng là gì với mày , chỉ có thái độ của người khác đối với mày mới là cái mà mày nên xem lại , cuối cũng tao chúc cái topic này sẽ không bị lock vì tết tiếc là xui lắm ...)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mọi người làm gì mà nóng thế, mất hết điểm chất lượng rồi kìa .
Tao không muốn gây sự với mày , Bob ạ ( tại vì mày gây sự với tao trước ) , tao cũng không đe dọa mày ( vì chỉ có con Linh ngồi bên cạnh mày suốt ngày đánh mày , đây là đủ để đe dọa mày ) , tao cũng không dùng quyền tước gì của tao để đày đọa mày ( vì tao biết có làm thế cũng chẳng được gì ) , tao cũng không mong muốn là đảng đầu trọc của bọn mày hành hạ thành viên trong lớp ( có thể có cả tao trong đấy , tùy ) vì thế nên yêu cầu duy nhất của tao là tao không muốn nghe mày đem bố mẹ tao ra cho những trò F*** , SH** của mày , mày hiểu chứ ( và mày cũng nên hiểu là điểm trừ trong sổ tao cũng như điểm trừ chất lượng ở đây chẳng là gì với mày , chỉ có thái độ của người khác đối với mày mới là cái mà mày nên xem lại , cuối cũng tao chúc cái topic này sẽ không bị lock vì tết tiếc là xui lắm ...)
Đừng đụng chạm gì đến đảng đầu trọc ở đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
1_Tôi nghĩ thằng Bốp ko thừa hơi mà đi tranh luận với ông đâu mà có lẽ ông tự tưởng tượng ra thôi vì vài trò của thằng Bốp có lẽ ko hợp với loại người như ông.
2_Con Linh có đánh thằng Bốp thật nhưng tớ lại ko nghĩ là nó làm thế để đe dọa thằng bốp đâu(thương cho roi cho vọt mà :)) )
3_Đảng đầu trọc hành hạ ai trong lớp??Nếu ko có những thằng như bọn tao thì cái lớp này có phải thành cái lớp tẻ nhạt nhất trong cả khóa ko??Nếu ko có bọn tao thì trong mắt bọn lớp ngoài Hóa 2 chả là cái thá gì với 1 lũ kính đít chai dầy cộp tẻ nhạt và bệnh hoạn
4_Thái độ của ai với thằng Bốp là phải xem lại?????Từ lúc chơi với nó cho đến bây giờ trừ bạn Hồ Bích Ngọc(Lý 2) ra thì hình như mình chưa thấy ai có thái độ gì với nó kiểu như ko tích cực vậy.
5_Đừng rủa topic này thế chứ.
6_Hê hê,tao ko sợ mất điểm với Nhật Minh đâu vì Minh ít lên mạng lém với cả mất điểm bi giờ cũng ko ảnh hưởng mấy vì đã qua giai đoạn cưa cẩm rùi :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận là con Linh đánh thằng Bốp không phải vì đe dọa bốp đâu. Yêu quá nên không biết làm thế nào để biểu lộ nên mới phải đánh. Như thế thì tình cảm mới thoát ra được không thì bị ức chế trong lòng. Mà thế thì khó chịu lắm... Mình mà yêu ai thì phải nói cho người đấy biết không ít nhất thì cũng phải chứng minh bằng hành động chứ ;)
Hiếu ạ tớ không ghét cậu mà cũng chẳng quí cậu lắm. Tớ nghĩ cậu nên hòa đồng với lớp hơn, chí ít thì cũng đừng ghét 1+ nhé :D

èo bạn Ngân bảo là không ghét cũng chả quý bạn hiếu,thà nói là bình thường con hơn cho đỡ tôn chữ,hehe

mà bạn Ngân bảo là yêu quá nên phải đánh thì mới biểu lộ tình cảm,chắc người bạn NGân yêu khổ lắm nhờ,suốt ngày bị hành hạ nhờ,ai vô phúc...........:))

mà thời buổi bây h người ta cần chất hơn lượng nên chỉ cần ngắn nhưng xúc tích là được bạn Ngân à :))

Chẹp chẹp nếu bạn Ngân mà yêu ai thì sao...........tò mò quá...........????

Hix giá như mình là người bạn Ngân yêu nhờ,thế có phải là bí mật này sáng tỏ không??Ah vậy để làm người yêu bạn Ngân thì phải thế nào :D

À bạn Ngân là 1 thành viên của 1+ nên chắc cũng nổi tiếng như thần tượng Bốp của tớ nhỉ,hix tớ mới chỉ dám nhìn bạn Bốp từ xa,chưa có dịp được tiếp kiến :((............

Này này không được gọi bạn Bốp của tớ là lợn nhé,nhìn bạn ý đẹp trai ngời ngời thế kia cơ mà,bạn Ngân nói thế là không tôn trọng người khác nhé :((,Bốp ơi bạn Ngân nói xấu bạn kìa :((............bạn Ngân có cách nào giúp tớ gặp bạn Bốp ko??

Cậu chỉ cần lên lớp Hóa2 và bảo là cậu muốn thử cảm giác DSBA 1 lần và cậu sẽ được bạn ý giúp đỡ ngay. Đơn giản ý mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên