Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chơi trò cù cưa chán vãi ạ! Làm hỏng cả cái topic của thằng Bob!

Hôm nay chúng ta đã làm một tập đoàn cầu thang rất ấn tượng đấy boss ạ, ấn tượng phó phai đấy đặc biệt là cặp nhật minh và quân cò bùi hiếu và trinh

hôm nào cho anh với boss xem nhé :))

Ngân nói đúng ý tớ đấy mà boss có biết đi cầu thang bằng bird chưa, hôm qua em vừa đi đấy.

:)) anh tưởng tưởng ra cảnh đấy rồi...:)) ấn tượng khó phai là phải :)) đến tận hôm nay vẫn đau ahr ? :D

To Quân :Bạn Quân ơi,nếu chưa biết người khác là ai thì đừng nên như vậy nhé,hì hì ở đời nhiều khi chỉ vì cái miệng mà làm vạ cái thân đấy bạn à :).Hihi bạn Quân đã cưa xong bạn Nhật Minh rùi à,giỏi vậy tớ khâm phục đấy :))
Hix cái trò đi cầu thang này có vẻ vui đấy nhờ,nhưng đừng có mà quá thôi,hì bây h thì vui lắm nhưng sau nếu có chuyện gì thì..........Hix hi vọng tớ không dại mồm dại miệng :(

oài, ông tuấn nhạt nhòa roài, nói nhiều bắt đầu không ai quan tâm nữa roài

hehe, boss hòa tưởng tượng cảnh đi bằng bird như thế nào, chứ em tưởng tượng thì....thảm lắm

cần gì phải tưởng tượng hả hà thứ hai đến 1+ cho đi liền hehe
ah em bảo mọi người trong 1+ kệ bạn tuấn đi nếu bạn ý thích nói cứ để cho bạn ý nói còn chuyện của mình mình cứ làm coi như ko có tuấn đi

haha đúng rồi,việc ai người nấy làm,ai nói thì cứ nói thôi nhờ :))

Hơ, hồi trước bên bóng rổ cũng có một vụ thế này, cũng 1 chú lấy nik và tên trg` ... CVA :))

Thằng bốp đi cầu thang = c.... hôm trước hôm sau đến trường vẫn tươi tỉnh vãi, hình như thằng này "chai" rồi thì phải. :))

vào Bob FC để ủng hộ nó hay là để lật đổ hình tượng của nó thế ? Nó còn đủ tươi tỉnh để cho bọn kia cho đi cầu thang tiếp mà .

vào Bob FC để ủng hộ nó hay là để lật đổ hình tượng của nó thế ? Nó còn đủ tươi tỉnh để cho bọn kia cho đi cầu thang tiếp mà .
Hình tượng của Bốp là gì thế?? Bốp có hình tượng gì à?

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Hình tượng của Bốp là gì thế?? Bốp có hình tượng gì à?
Không hỉu nổi hình tượng của Bốp là gì nhưng chắc là người bị thử nghiệm trò DSBA nhìu nhất mà...:D

Hình tượng của bốp là đẹp trai, phong lưu, tài hoa, sành điệu, xoắn quẩy.vv. nói chung là miễn chê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên