Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vương Văn Cường đã viết:
kin kin
ủng hộ thì bảo mình gay
o ủng hộ thì bảo mình ghen ăn tức ở
thôi thì cứ vào đây ngồi câu nhờ vậy
hôhoho - thằng điên - chắc bài nhìu nó mang đổi ra tiền được hay sao ấy - thấy trong này lắm thằng tích cực câu bài thế 8-}

Hôm nay đã xong không còn em ý nữa chán quá chẳng muốn làm gì cả

1+ ơi cứu em với chán quá, thôi nói chung là phải tìm cái gì giết thời gian gấp không chán lắm mà sao lại có bạn ở trần phú vào đây nhỉ

:)):)):)), tao bóa tay với mày bốp ạ, ko còn rì cứu vãn được
thoai, tuy người tùy tính cách, mỗi tội tao thấy tiếc cho 2 bọn mày, lãng xẹt

Thôi kể cho bọn mày làm gì bon chen thế

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
Ha ha bạn Hiếu bảo tớ là sợ DSBA á,hehe cảm giác cho được thì cứ cho đi :p

Cho anh cái địa chỉ đi em b-)

Anh Nguyễn Đức Hòa ơi,anh hỏi địa chỉ gì của em thế,hay là em mang sơ yếu lý lịch của em đến cho anh nhé :))

Anh Nguyễn Đức Hòa ơi,anh hỏi địa chỉ gì của em thế,hay là em mang sơ yếu lý lịch của em đến cho anh nhé :))
Hỏi câu này thì tớ lại nghi ngờ bạn Tuấn ko phải là dân Ams.
Nói cho cậu biết,boss Hòa là vuac của các cị vua của vương quốc DSBA.
Tớ khuyên cậu đừng dại dột mang sơ yếu lý lịch đến vì sẽ được thưởng thức mọi thể loại DSBA.

Tuấn dại quá Tuấn ơi...Boss Hòa nổi như cồn mà còn không biết. Thôi ông Tuấn là ai thì cứ nói luôn đi. Phiền quá

Hix thì ai mà chả biết boss Hòa cơ chứ,hihi tớ bảo rồi trên đời đâu phải có cái gì muốn là được đâu bạn Quân,chẹp chẹp,thế các cậu có bao giờ nghĩ đến 1 ngày thấy boss bị DSBA ko :)),mà đôi khi còn hơn thế nữa ý chứ,gieo gió ắt gặp bão thôi mà :)).He he mà tớ đâu phải là dân Ams nên immune với cái trò DSBA này.Mà có gặp Hòa Đại Nhân của các cậu thì............:))
To Ngân : tớ là ai thì cứ nhìn lý lịch của tớ Ngân à :))

To Boss Hòa : Hòa Đại Nhân ơi,em chỉ là thảo dân thấp cổ bé họng nên thỉnh thoảng bốc phét 1 tí,hihi Hòa Đại Nhân thông cảm nhé :))

Hôm nay nhờ diễn xuất của ngân bốp đã làm lành được với bạn ý, mà đã đáng ghita rất nhầu ghi rất nhiều điểm cảm ơn ngân, mà tuấn đừng đụng vào boss phiền lắm

thằng nào,thằng nào,thằng nào dám động đến Boss hòa nào ..... ?????

cứ tiếp tục đi chứ còn chờ gì nữa,nhớ đánh cho thật đẹp vào :))

Chú này cứ úp úp mở mở ghét nhở...đàn ông con trai phải quang minh chính đại..có gì mà phải giấu hay chú có vấn đề gì về mặt thể chất nên ngượng ngùng hả? /:) mà nói thật là đây ghét nhất bị gọi là đại nhân đấy... [-( [-x

Hix thì lý lịch của tớ đấy,không nhìn hả Hòa Đại Nhân :)).Tớ từ trước đến giờ đều quang minh chính đại cả,chả ngại gì,hihi mình có làm gì khuất tất đâu mà sợ :)).He he còn về mặt thể chất thì may mắn mình được là 1 người bình thường :)).Mà tớ là ở trường khác nên chắc có nói ra đây cũng chẳng ai biết,á chắc chỉ có 1,2 người biết thôi.....................:))

Thế thì cứ nói đi ghét quá vừa ghét vừa khó chịu thật là thằng đàn bà,
Mà thưa bạn tuấn thì chả đúng cái gì cả học thì 97-00 thật là đàn bà

Hihihihi đàn bà đấy,thế có làm sao không hả bạn Bốp yêu quí của tớ :))

Chẹp Chẹp... "Bạn Bốp yêu quý của tớ" cơ à??? :-? Xem ra anh Hòa nói đúng rồi. Bạn Tuấn này có vấn đề về mặt thể chất [-( Bốp ơi tao khuyên mày nên cẩn thận kẻo... chuốc vạ vào thân nhé ;)

Tiên sư thằng Tuấn!!!!!
Mày là thằng bỏ xừ nào thì nói ra luôn đi cho rảnh,tao ngán trò này của mày rồi đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên