Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
He he mặc dù chưa gặp bạn Bốp lần nào nhưng hình tượng bạn Bốp trong tớ là : Râu Hùm,Hàm Én,Mày Ngài...........:)) Y chang Từ Hải nhờ :)).Mà nói chung bạn Bốp đối với tớ là No.1 :))

Xoắn quẩy là cái quẩy bị xoắn chứ còn gì nữa

He he mặc dù chưa gặp bạn Bốp lần nào nhưng hình tượng bạn Bốp trong tớ là : Râu Hùm,Hàm Én,Mày Ngài........... Y chang Từ Hải nhờ .Mà nói chung bạn Bốp đối với tớ là No.1
.....bó.....

:)) nghe thằng bob nói kìa:)) uh xoắn quẩy..:)) hôm nào anh cho mày đi cầu thang kiểu xoắn quẩy nhá :))

Đi cầu thang xoắn quẩy thì chết con nhà người ta .boss ác wa

Tức mày lắm rồi Bob nhé , nếu ngày mai mà còn gây sự thì hãy nhận án tử hình nhé , lớp trưởng + lớp phó sẽ khai trương kiểu đi cầu thang xoắn quẩy như boss Hòa nói ở trên , Ok ?

Cứ thế đấy Trí Hiếu ạ thích thì trừ hết điểm đi bố sợ ****** thằng nào

Bố sợ ĐỊT Thằng nào!!!!

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Bố sợ ĐỊT Thằng nào!!!!
Khá đấy,đúng là đảng viên đảng đầu trọc có khác.
Ông Chiếu thì biết gì boss với cả đi cầu thang mà cứ đú theo người ta

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Tức mày lắm rồi Bob nhé , nếu ngày mai mà còn gây sự thì hãy nhận án tử hình nhé , lớp trưởng + lớp phó sẽ khai trương kiểu đi cầu thang xoắn quẩy như boss Hòa nói ở trên , Ok ?
Đây là Bốp's fc,đừng vào để đe dọa or chửi Bốp,okie?????????
Nếu ko thì chính khổ chủ sẽ bị hương niềm hạnh phúc đi cầu thang or bị quăng vào nhà wc nữ hay kéo lê khắp sân trường hoặc bất cứ 1 trò nào mà quân đoàn Bốp nghĩ ra được.
Mà ông Chiếu cũng bỏ kiểu nói lên mặt dạy đời hay lấy chức tước đe dọa làm trò này trò kia đi nhé,đây nóng mắt lắm rồi đây.
Bọn cán bộ lớp mình toàn lũ bệnh hoạn(trừ 1 vài đứa như Tâm,linh(tổ trưởng tồ),Huyền hay giang còi..........)Hôm nay suýt nữa tao chửi bậy cả nhà bố mẹ con Linh lớp trưởng nếu cái Tâm ko can tao.

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, mọi người bình tĩnh cái đê
mà bob ới, sao tự nhiên mày chửi bậy hăng thía :-/
to Chiếu: tôi người ngoài, ko có cớ can dự, chỉ là nhận xét kiểu nói của ông thôi, nghe ngứa lắm
to quân: tõm bình, mất điểm bây giờ :D

Công nhận thằng Bốp chửi bậy kinh thật. Giá mà có giải [/B]" Cái miệng vàng " chắc phải trao cho thằng Bốp mất...

Quân nói đúng đấy, mày thích nữa thì tao sẽ nghĩ ra trò chơi tên là Trí Hiếu chỉ để thỏa mãn nhu cầu bệnh hoạn ĐÉO đỡ được của mày.

Mai bố cho lớp trưởng và lớp phó cho đi cầu thang cả thể. Bố mày mà tức lên ĐÉO muốn học hành á thì bọn mày ĐÉO là cái ĐỊT gì đâu, ĐÉO tin thì hỏi mọi người thì biết, đừng có chèn ép tao quá, không lúc tức nhau, cãi nhau thì ĐÉO ra cái ĐỊT gì cả nghe chưa

Cảnh cáo thành viên Lê Bá Nam Linh về việc sử dụng từ ngữ và cách ăn nói trong diễn đàn.
Đã nhắc nhở nhẹ mà vẫn tái phạm nhiều lần, phạt treo account 1 ngày (từ tối 28/1 đến tối 29/1).

- BQLTV -

Lần sau còn tái phạm anh sẽ phạt nặng hơn nữa, mong em Linh cân nhắc khi post bài!

Ha ha ha bạn Bốp đúng là thể hiện bản lĩnh của 1 anh hùng hảo hán..............sống ngoài vòng pháp luật,những tiếng bấc tiếng chì của Bốp "nhả" ra đã chứng minh cho mọi người biết điều đó,anh ta quả là đầu đội trời,chân đạp đất :)).À qua những câu chữ của anh hùng Bốp chúng ta còn thấy được Bốp đã chịu ảnh hưởng của nền văn hóa..........Nam Định,các bạn biết đó là những từ gì ko??? :)).Chẹp chẹp không biết số phận của vị anh hùng hảo hán này sẽ trôi về đâu,có qua được cơn sóng gió này không,các bạn xem hồi sau sẽ rõ............:))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
oài, mọi người bình tĩnh cái đê
mà bob ới, sao tự nhiên mày chửi bậy hăng thía :-/
to Chiếu: tôi người ngoài, ko có cớ can dự, chỉ là nhận xét kiểu nói của ông thôi, nghe ngứa lắm
to quân: tõm bình, mất điểm bây giờ :D
Mày phải nói rõ là mất điểm gì thì tao mới biết được chứ:
1_Điểm với Nhật Minh
2_Điểm thi đua ở lớp
3_Điểm với các fan hâm mộ :))

trí hiếu lấy chức vụ ra để dọa nạt thành viên à? nếu như vậy thì nói cho hiếu bít nhớ đã là mems of 1+ thì chẳng sợ cái j` đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên