Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế chú tuấn là ai nhỉ

Èo èo bạn Ngân gì đó ơi và cả bạn Bốp nữa.........sao gọi tớ là chú vậy,nghe " chú tuấn" cứ như là " chú Kim" ý hehehehe...........À cái lý lịch của tớ là bị nhầm ý mà,mắt mờ tay run nên type nhầm ý mà,chứ thực ra tớ cũng chỉ bằng tuổi các bạn thôi,tớ đang học bên CVA mà.......Tớ nghe danh bạn Bốp từ lâu nên chỉ " Yêu Quái Qua Đường" vào đây thôi,chỉ mong bạn Bốp thu nạp tớ làm anh em với,chơi với bạn Bốp là được nhiều cái lợi lắm nhờ : anh em đông,bạn bè rộng,ra đình quyền quý,bản thân bạn Bốp có chút tiếng tăm nữa....:)).Nên tớ thấy người sang nên bắt quàng làm họ 1 tí thôi mà.......hihihihi.Còn bạn Ngân gì đó lập ra topic này chắc cũng phải là 1 fan của bạn Bốp ý nhờ........chứ tự nhiên mà lập ra cái này thì..............chẹp chẹp.........:))

à à còn bạn Trà My nữa,nếu tớ không nhầm thì bạn có 1 người chị tên là Linh đúng không nhờ :)) ( 1 dân chơi đất HN đây).Bạn còn có người iu là hot boy PDP thì phải...........:)) thật sự là ghê ghớm lắm lắm.

Ông Tuấn ở đâu ra mà am hiểu nhỉ,nhưng mà nói nghe hơi ngứa tai đấy,đậm mùi nịnh nọt quá.

Đấy không phải là nịnh nọt đâu đấy là nói đúng sự thật đấy quân ạ:D, bạn tuấn không nói về bạn quân thế là bạn quân tức đấy mà. Bạn tuấn rút kinh nghiệm nhé:))

Mà thôi quân sắp cưa được nhật minh rồi nên bạn tuấn chuẩn bị phải cập nhật thêm nhe biết thế về tớ, my ngân là quá đủ

Mà hôm trước có một bạn add nick mình rồi bảo là ở lạng sơn lên hao đọc để làm quen nghe biết là điêu

Bạn Bốp nói đúng,từ trước tới giờ tớ chả nịnh nọt ai cả,chả hiểu nịnh được cái giải gì nhờ...........:)),à à nịnh trong trường hợp này là được bạn Bốp quý nhờ hehe........Tớ còn biết nhiều điều về Bốp,Ngân,My cơ.........nhưng bạn Bốp bảo là những gì tớ nói về 3 bạn là quà đủ rồi thì cứ coi là quá đủ đi,tớ sẽ không nói thêm gì về 3 bạn nữa :)).Còn cái bạn Nhật Minh gì đó hình như tớ cũng đã có may mắn được gặp rồi hehehe...........Bạn Quân cố lên nhé...........Tớ là Nguyễn Hoàng Tuấn tớ đến từ truờng CVA,tớ đến đây để cổ vũ cho bạn Quân cưa bạn Nhật Minh......Quân ơi cố lên..............:))

tuấn là ai vậy nhỉ? sao lại am hiểu rõ về bob , tui và ngân thế? bob & ngân ơi hôm nào lên thử Chu Văn An xem mẹt tí đê.

Bạn Tuấn này dễ là 1 mem trong ams lém nhưng chắc muốn trêu bọn mình nên mới linh tinh thế. Mà ở đời hay có những người thích " Bắt quàng làm họ" lắm cơ. Quan tâm làm gì?

Hix hix đấy,mình thấp cổ bé họng nên toàn phải tìm người sang bắt quàng làm họ.......huhu.........đâu có như được như mấy bạn Ngân,Bốp,My,toàn người sang cả,sang từ đầu đến chân luôn,sang lắm lắm ý :)).He he được rồi hôm nào lên CVA mà xem mẹt tớ nhé bạn My :)).Mà tớ thấy bạn Ngân có vẻ đá tớ ghê phết đấy nhờ,theo như bạn My nói thì bạn Ngân biết tớ là ai á,hix hix sao giỏi vậy???He he mà theo tin của đài BBC thì hình như trong thời gian vừa qua bạn Ngân vừa có 1 vụ xì căng đan nhờ :)),ngại quá cơ,à mà người ta nổi tiếng thì cái gì cũng được đưa tin hết nhờ :)).....

Mất thời gian quá cứ úp úp mở mở,ghét quá.
Ngân biết bạn Tuấn là ai mà ko chịu nói hở,cho Ngân đi cầu thang đi anh em ơi

uh nhiều chuyện quá trường khác vào mà cứ bon chen nói thẳng ra luôn đi
ngân biết thì nói ra đi cứ để anh em cãi nhau thế này

Có biết là ai đâu. Nói thế để trêu mọi người thôi mà. Bốp với Mi quan hệ rộng thế mà không biết thì làm sao mà Ngân biết chứ. Tuấn học CVA cơ mà, biết làm sao đựơc

oái, chậc, nhân Tuấn này kinh khiếp quá, dễ bị lừa lắm,
chậc, học chu văn an, hiện đang ở Afgannistan :))

Thôi thôi mọi người cứ khiêm tốn,tớ biết bọn ấy quan hệ rộng rùi,không phải đùn đẩy nhau đâu bạn My nhờ :)).Tớ là ai á,khi nào gặp thì biết :)).Ha ha lại thêm cả đồng chí Trung bên Toán 2 vào nữa kìa,ah lâu lắm không gặp bạn Trung tình hình thế nào rồi hả bạn??But tớ nhìn sắc mặt bạn Trung hơi kém thì phải,hix chắc thời gian qua có chuyện gì ah :((

Cái giọng lưỡi này nghe quen quá đi cơ , thôi giả thiết thế này nhé :
1_ Bạn Tuấn này là người trường mình , muốn trêu tức nhưng không lộ mặt vì sợ bị cho đi cầu thang .
2_ Bạn Tuấn này chính là một trong số chúng ta ( cái này nghe có lý hơn , vì cái giọng này nghe nhiều rồi , mọi người động não cái )
3 _ Bạn Tuấn này là bạn của một trong số chúng ta , của ai thì khai ra đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên