Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Nhung gõ kô dấu đau mắt quá :)) mày vào HAO cũng lâu lắm rồi mà vẫn type kô dấu :))

khổ cho BN quá đụng vào đảng đầu trọc là thế đấy
nhắc luôn ai muốn đụng vào bất cứ một thành viên của 1+ hay đảng đầu trọc thì nên lưu ý ở đó toàn những nhân vật "sừng sỏ"

Hê hê, thằng Bùi định cà anh em đấy àh. :))

Thích thì cà thằng kia thích cà không, ngày nào mày cũng đi qua lớp tao đấy cẩn thận[-x

Hồ Bích Ngọc đã viết:
to ông ngoại Duy: hot animal thì cứ nói là hot animal. việc gì phải giấu.
to tất cả mọi người: tui đã nói từ lúc đầu rồi, tui không biết Nam Linh là ai cả.
to Nam Linh: tôi không cần biết bạn hot đến mức độ nào trong trường ams, chỉ riêng cách bạn gọi tôi là "con" thôi, tôi đã thấy ghét! Bạn thử tưởng tượng một đứa không quen biết gọi bạn là "thằng Nam Linh". bạn sẽ nghĩ gì về nó? (ở đây tôi không nói những ai gọi bạn là thằng bốp bởi bob là tên thân mật của bạn, còn nếu bạn nói là bạn chẳng nghĩ gì thì tôi khuyên thật lòng bạn nên kiểm tra lại ý thức của mình về sự lịch sự đi). Cám ơn bạn vì bạn đã có ý nghĩ là xin lỗi tôi!
Chỉ muốn nhắn bạn câu : "Người ta có thể ghét mình chứ đừng để người ta khinh mình".
Hy vọng đây là lần cuối cùng tôi và bạn nói với nhau theo kiểu như thế này!
Chào bạn.

"Ấy" đúng là chả hiểu gì vì tớ cả, khổ quá không quen biết đã xin lỗi rồi mà vẫn không tha mặc dù mình vẫn chưa biết mình làm gì bạn ý.

Chuyện thứ nhất: tao thấy mọi người xung quanh tớ toàn gọi là thằng, con có cả vài thầy nữa, nói chung là chuyện ý thì chả có gì lạ gần như cả trường nói. Mà mọi người gọi tớ là "thằng" thì cũng chẳng sao vì mọi người toàn gọi tớ thế, nếu ấy không muốn bị gọi thế thì chỉ cần nói một câu thôi. Mà vì có chuyện ấy mà khinh tớ thì chán thật, nhỏ nhặt quá [-x
Chuyện thứ hai: kiểm tra ý thức của mình về mặt lịch sử thế thì ấy kiểm tra ý thức của ấy chưa hả, tự nhiên không quen biết vào chửi tớ , đã không biết mình lại càng chửi, mà nếu chửi thì cũng phải có lý do chứ cứ chửi thế thì người ta đánh giá cho đấy [-x
Chuyện thứ ba: suốt ngày thấy cuối bài" thôi tớ không vào đây nữa"."hi vọng không phải nói chuyện với ấy kiểu này nữa", sao bảo không vào mà cứ vào thế chả đáng tin tưởng gì cả, nói chuyện kiểu này là kiểu gì tao chưa chửi mày chưa nói xấu mới xin lỗi thì kiểu nói ý là kiểu gì

Thôi kết thúc lại là đừng có chửi người khác mà không có lý do, đặc biệt nếu không biết tí gì về tao.Mà mày có ghét thì tao quan tâm gì, tốt nhất là trước khi làm gì thì nghĩ trước đi, chưa có ai đồng tình với quan điểm của ấy đâu. Mà thôi đừng cãi nhau với tớ không thắng được đâu

Vo Phuong Nhung đã viết:
em Ngoc gi oi, cai chuyen goi may tao hay con thang thi co sao dau. em dung co qua de y den chuyen do. cai cach thang em chi no goi em bang con, chi thay rat than thien ma, dau co gi la chui em dau. Sao lai tuc nhanh the, con gai phai diu dang chu. Dung cau gian nhanh nhu the, ko hay dau. Voi lai thang bob cung da xin loi em roi ma, chi cung biet em da " cam on", nhung thang bob no xin loi la xin loi that, loi xin loi xuat phat tu TAM cua nguoi ta, nen chi nghi em ko nen CAM ON lam gi, xin loi la nhiem vu cua no, vioec que gi phai cam on cai thang Bob lo*.n nhey bob nhey.heheh, yeu bob beo lam.
Con chuyen khinh thang Bob, chi dau co thay ai khinh bob dau. Chi cung ko hieu vi sao em lai nhan voi bob cai cau do, chi thay no ko hop trong cai truong hop nay lam. thuong thi khinh vi chuyen hoc tap, hoac la nha ngheo, dieu thu 2 thi chac ko xay ra. Dieu thi nhat thi co the, vi thang ku bob no hoi luoi, nhng no thong minh. dung co danh gia nguoi kahc qua cai ket qua hoc tap, hoc bay h cung chi de kiem tien mai sau thoi ma. Hoc gioi ma ve sau chang lam duoc gi thi cung" hay lam " day em nhi.

Ma chi hoi that, ko hieu em co thich Bob ko nhi. cha` cha` cha`, em toi lam fan qua roi.

Chị nhung nói rất đúng rất quý chị nhung. Chị nhung thấy em nhiều fan khổ nhỉ lại có nhiều người không chịu được cảm gì bị bốp từ chối. Chị nhung chiều nào đến em cho xem mấy thứ hay lắm nhưng đến nhớ là phải mang nhiều thức ăn đấy :))

Bài này chỉ viết vui thôi không có bất ký ý gì đến bất ký ai trừ chi nhung

Vo Phuong Nhung đã viết:
em Ngoc gi oi, cai chuyen goi may tao hay con thang thi co sao dau. em dung co qua de y den chuyen do. cai cach thang em chi no goi em bang con, chi thay rat than thien ma, dau co gi la chui em dau. Sao lai tuc nhanh the, con gai phai diu dang chu. Dung cau gian nhanh nhu the, ko hay dau. Voi lai thang bob cung da xin loi em roi ma, chi cung biet em da " cam on", nhung thang bob no xin loi la xin loi that, loi xin loi xuat phat tu TAM cua nguoi ta, nen chi nghi em ko nen CAM ON lam gi, xin loi la nhiem vu cua no, vioec que gi phai cam on cai thang Bob lo*.n nhey bob nhey.heheh, yeu bob beo lam.
Con chuyen khinh thang Bob, chi dau co thay ai khinh bob dau. Chi cung ko hieu vi sao em lai nhan voi bob cai cau do, chi thay no ko hop trong cai truong hop nay lam. thuong thi khinh vi chuyen hoc tap, hoac la nha ngheo, dieu thu 2 thi chac ko xay ra. Dieu thi nhat thi co the, vi thang ku bob no hoi luoi, nhng no thong minh. dung co danh gia nguoi kahc qua cai ket qua hoc tap, hoc bay h cung chi de kiem tien mai sau thoi ma. Hoc gioi ma ve sau chang lam duoc gi thi cung" hay lam " day em nhi.

Ma chi hoi that, ko hieu em co thich Bob ko nhi. cha` cha` cha`, em toi lam fan qua roi.
Úi,chị Nhung dịu hiền quá,nữ tính quá,đúng là "thú" có khác :))

ặc, cái đấy chỉ mọi người sau lưng chị NHUNG biết thoai đừng có bon chen nói thế trước mặt chị, chị ấy hóa thú bây giờ :((
to B.Ngọc: chậc, đến là chiều nay tôi phải đến trường hỏi bọn lý 2 xem mặt bà như thế nào, tôi đến là chấm hỏi trước cái đầu của bà, tôi ko có ý xúc phạm, nhưng đúng là tôi có ý nghĩ như thế :D, mà thoai, tôi ko muốn cãi nhau với bà, hiểu chứ, đừng có reply lại, đừng có quote lại, nhạt nhòa lắm :D

cai gi ma hoa THu day, hichic, kho that. Ten la THU la nam ngoai truong minh co giai bong ro, chi chay nhieu qua nen bi goi chu ko phai la hung du hieu chu. met the

Bố Hà ơi ko cần đến đâu. Xem avatar ý mà thôi người thật việc thật vẫn hơn...

ka ka ka,cho tớ vào club với,từ lâu tớ đã ngưỡng mộ bạn Bốp rùi,tớ thấy bạn Bốp như là..................Tống Giang trong Thủy Hử ý :))

Oái.. thía cuối cùng bạn bốp đã giải quyết xong việc với bạn B.Ngọc roài à... Chúc mừng, chúc mừng nhá....:D

Quân đã viết:
Chung Trang đã viết:
UHm`... Thì tớ chỉ nói thía thôi.. Lạnh lém.. tiếc là không có ai để mình ôm...

thế mà ko gọi tao
Làm sao tao biết được mày ở đâu mà gọi..:D..

Bob CN này chuẩn bị đá nhớ , lạnh thế này ăn mặc kiểu rì ra sân bây giờ ???

Ừ hy vọng là đến được chứ không thì đội mày thiếu sao khổ lắm

Bây giờ có ai thích đánh xèng không?

Ngân ơi, ở ngoài hơi khác so với avatar đấy. Mà thằng Hà muốn xem thì cứ lên 10L2, hỏi bạn Ngọc thì ai chả biết.

Hy vọng là giải quyết xong rồi mà chị nhung đánh phải có dấu chứ với cả mang thức ăn đến cho em nhanh lên:))

Hê hê,bài trước mình chửi thằng Bốp như dog mà nó ko nói gì lại,chắc là tại sợ mất hình tượng với các em đây :-?

Lê Minh Quân đã viết:
Hê hê,bài trước mình chửi thằng Bốp như dog mà nó ko nói gì lại,chắc là tại sợ mất hình tượng với các em đây :-?

Ừ tao giữ hình tượng trên này thôi đến trường tao đụ mày:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên