Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ chán quá chẳng có gì làm định sang nhà thằng nào ăn rồi xem phim nhưng thôi bọn nó bảo chiều đi xem phim

thế tóm lại tình hình như thế nào rồi bốp

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Lâu lắm mới vào, con Bích Ngọc rất liều lĩnh dám đụng đến bốp tức là đụng đến những người sau
1. đảng đầu trọc
2.tổ 1+
3.fan của bốp
4.đội bóng rổ
5.công chúng

Cẩn thận không bị fan nữ của bốp cho DSBA bây giờ :))
Thưa Nam Linh, thứ nhất, tôi bằng tuổi cậu, cậu gọi tôi bằng con thì không biết ai hơn ai à nha!
Thứ hai, tôi chưa đụng đến cậu bao giờ. Cậu nên tra lại từ điển tiếng Việt đi, đụng ở đây là gì vậy?
Thứ ba, tôi đâu có phỉ báng cậu, tôi chỉ nói không biết cậu là ai, và một điều nữa, tôi rất thích bài "Đêm trăng tình yêu", thấy cấu ghi sai nên tôi có ý kiến vậy thôi.
Cúi chào FC của Nam Linh---> đi ra!

Sao mày cứ phải trọc tao thế nhỉ tao đã làm gì mày chưa hả, nếu có thì tao xin lỗi khiếp quá kiểu như biết mình đã triệu năm rồi ý. Mà chuyện tao gọi mọi người là con thì tao gọi ai chả thế quên rồi

Kinh quá , cuộc đụng độ nảy lửa giữa Hot .... of lý 2 và Bob , kết quả Bob nhà ta chiến thắng , bis bis !!!!

Bạn đấy chắc phải xinh nhất Lý 2 ý nhỉ. Nhưng chắc gì đã bằng Hoài Anh lớp mình Mi nhỉ:D

em Bích Ngọc chắc kết anh Bob nổ đĩa nhưng kô được đáp lại nên quay lại nói xấu :))
hay là thằng Bob nó gây hậu họa với em rồi bỏ chạy,tội này đáng chết lắm đấy :))

em Bích Ngọc chắc kết anh Bob nổ đĩa nhưng kô được đáp lại nên quay lại nói xấu

Có thể là thế, có thể là ngược lại, hoặc là ... rồi nhưng mà ... :))

hay là thằng Bob nó gây hậu họa với em rồi bỏ chạy,tội này đáng chết lắm đấy

Hê hê, cái này nghe có vẻ có lý hơn, thằng Bôp quả này toi rồi, nhiều hậu quả quá gái nào chịu nổi nữa. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha , mấy ông anh cứ ngồi đấy đoán già đoán non , Bob mà nhìn thấy bạn Ngọc thì chắc phải chuyển trường .

Ko hiểu bạn Bôp bản lĩnh ntn nhỉ???phải chăng đúng như anh Dương nói, B đã đụng chạm đến bạn B. Ngọc rồi bỏ chạy!!haha

Ừ , hình như là Bob hay đụng chạm nhiều bạn lắm (thì bản thân bảng thành tích đi cầu thang của Bob và nhưng việc mà Bob và thằng Bùi đã làm cũng chứng tỏ điều đó Bob nhỉ )
Ê Bob viết sai chính tả chữ " trọc" rồi nhé , phải là "chọc " chứ ko phải như thế kia ( thì dũ sao cái topic này cũng là nơi để mọi người bới móc chút cho vui thôi mà ) :))

to ông ngoại Duy: hot animal thì cứ nói là hot animal. việc gì phải giấu.
to tất cả mọi người: tui đã nói từ lúc đầu rồi, tui không biết Nam Linh là ai cả.
to Nam Linh: tôi không cần biết bạn hot đến mức độ nào trong trường ams, chỉ riêng cách bạn gọi tôi là "con" thôi, tôi đã thấy ghét! Bạn thử tưởng tượng một đứa không quen biết gọi bạn là "thằng Nam Linh". bạn sẽ nghĩ gì về nó? (ở đây tôi không nói những ai gọi bạn là thằng bốp bởi bob là tên thân mật của bạn, còn nếu bạn nói là bạn chẳng nghĩ gì thì tôi khuyên thật lòng bạn nên kiểm tra lại ý thức của mình về sự lịch sự đi). Cám ơn bạn vì bạn đã có ý nghĩ là xin lỗi tôi!
Chỉ muốn nhắn bạn câu : "Người ta có thể ghét mình chứ đừng để người ta khinh mình".
Hy vọng đây là lần cuối cùng tôi và bạn nói với nhau theo kiểu như thế này!
Chào bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu tớ nhớ không nhầm thì lần trước bạn Bích Ngọc đã bảo là sẽ không bao giờ vào FC của bốp nữa cơ mà? Hay có thể cậu là 1 fan hâm mộ quá khích của Bốp? Thôi nếu vậy thì chúng mình cũng nên thông cảm với bạn Bích Ngọc. Thích 1 người mà không được đáp lại là thế đấy [-(

Chung Thùy Trang đã viết:
Hồ Bích Ngọc đã viết:
to Chung Thùy Trang: tớ không nói xấu bạn ấy mà :D (sáng nay có lạnh lắm không?)
UHm`... Thì tớ chỉ nói thía thôi.. Lạnh lém.. tiếc là không có ai để mình ôm...:D
thế mà ko gọi tao :))

Hồ Bích Ngọc đã viết:
to ông ngoại Duy: hot animal thì cứ nói là hot animal. việc gì phải giấu.
to tất cả mọi người: tui đã nói từ lúc đầu rồi, tui không biết Nam Linh là ai cả.
to Nam Linh: tôi không cần biết bạn hot đến mức độ nào trong trường ams, chỉ riêng cách bạn gọi tôi là "con" thôi, tôi đã thấy ghét! Bạn thử tưởng tượng một đứa không quen biết gọi bạn là "thằng Nam Linh". bạn sẽ nghĩ gì về nó? (ở đây tôi không nói những ai gọi bạn là thằng bốp bởi bob là tên thân mật của bạn, còn nếu bạn nói là bạn chẳng nghĩ gì thì tôi khuyên thật lòng bạn nên kiểm tra lại ý thức của mình về sự lịch sự đi). Cám ơn bạn vì bạn đã có ý nghĩ là xin lỗi tôi!
Chỉ muốn nhắn bạn câu : "Người ta có thể ghét mình chứ đừng để người ta khinh mình".
Hy vọng đây là lần cuối cùng tôi và bạn nói với nhau theo kiểu như thế này!
Chào bạn.
Bob là tên gọi thường của nó thôi chứ ko phải là tên thân mật đâu.
vd:mother thằng Bốp,thằng chó Bốp ngu như pig,thằng bob chơi bóng rổ ngu như shit hay chó Bốp,lợn bốp...v...v...
bổ sung:còn về việc gọi nó là thằng thì đọc lại phần trên :))
Gọi là "con" ư?Đối với Ngọc thì ko biết nhưng đối với tớ thì bình thường thôi.
vd tập 2:con Xôi,con Tô mỳ,con Chung Trang,con Thảo "trâu",con Trinh 'thùng phi"....
Có thể với cậu đó là sự báng bổ nhưng với những người khác ít "thánh thiện" hơn cậu thì sẽ ko như thế(nếu muốn cậu có thể hỏi tất cả những người ở vd trên hoặc nhiều người nữa)
Còn 1 việc nữa(ko phải là tớ a dua theo ông Cộng+mấy thằng kia) là tớ cảm thấy có vẻ cậu muốn làm quen với Bốp đúng ko nhỉ ;)
Còn câu cuối cùng của cậu có vẻ hơi ngược đấy:ghét thằng Bốp thì có thể có(dù có lẽ là rất ít) nhưng khinh nó thì có lẽ là ko có(hay chỉ có 1 người là người viết bài này vì Bốp ạ,mày còn kém tao nhiều lắm keke :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, bổ "xung" viết sai chính tả kìa thằng kia :)) (tiện thể câu bài tí :D)

Ơ, trong này đang chửi nhau àh?

em Ngoc gi oi, cai chuyen goi may tao hay con thang thi co sao dau. em dung co qua de y den chuyen do. cai cach thang em chi no goi em bang con, chi thay rat than thien ma, dau co gi la chui em dau. Sao lai tuc nhanh the, con gai phai diu dang chu. Dung cau gian nhanh nhu the, ko hay dau. Voi lai thang bob cung da xin loi em roi ma, chi cung biet em da " cam on", nhung thang bob no xin loi la xin loi that, loi xin loi xuat phat tu TAM cua nguoi ta, nen chi nghi em ko nen CAM ON lam gi, xin loi la nhiem vu cua no, vioec que gi phai cam on cai thang Bob lo*.n nhey bob nhey.heheh, yeu bob beo lam.
Con chuyen khinh thang Bob, chi dau co thay ai khinh bob dau. Chi cung ko hieu vi sao em lai nhan voi bob cai cau do, chi thay no ko hop trong cai truong hop nay lam. thuong thi khinh vi chuyen hoc tap, hoac la nha ngheo, dieu thu 2 thi chac ko xay ra. Dieu thi nhat thi co the, vi thang ku bob no hoi luoi, nhng no thong minh. dung co danh gia nguoi kahc qua cai ket qua hoc tap, hoc bay h cung chi de kiem tien mai sau thoi ma. Hoc gioi ma ve sau chang lam duoc gi thi cung" hay lam " day em nhi.

Ma chi hoi that, ko hieu em co thich Bob ko nhi. cha` cha` cha`, em toi lam fan qua roi.

dung co cang thang qua, tuc gian lam em xau di day, relax di, take it easy babe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên