Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cuối cùng hôm nay không mua được cho nó mấy cái quà ưng ý lắm vì vội và có nhiều chuyện đau khổ

Thì mới bảo là không kịp đủ thời gian mua quà nên không ưng mà

cái đấy bó tay lắm, mà tao ko hiểu sao thằng bốb lại mua cái đấy để tặng, tao với thằng Nhót ko có ý kiến rì vụ này đâu đấy nhé :D

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Cái đấy Quân cũng biết còn gì. Hay nhờ Quân nhờ
Thế Ngân tặng thằng Nhím cái gì mà chẳng tặng tớ quà gì cả

Ơ kìa Quân cò bon chen thế bố tớ tớ còn chẳng tặng huống chi là... Bố nhờ:D À bố chưa tặng quà cho con đâu đấy nhớ

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Ơ kìa Quân cò bon chen thế bố tớ tớ còn chẳng tặng huống chi là... Bố nhờ:D À bố chưa tặng quà cho con đâu đấy nhớ
Đã chẳng tặng quà gì lại còn trấn của người ta cái đồng hồ "hàng Trung Quốc xuất khẩu sang Nhật và được mua về Vn " của tớ,ác thế ko biết :(( :((
trả đây :(( :(( :((

Gì mà trấn hả Quân? Cái đồng hồ " Made in China xuất khẩu sang Nhật nhập khẩu về VN" ý là 1+ đã biểu quyết cho tớ rồi cơ mà?
Hì bố ơi bố con mình người nhà việc gì mà phải khách sáo tặng quà làm gì nhỉ :D

hè, thoai cũng được con ạ, thế lời hứa tiền chăm sóc dưỡng già của bố của con đâu roài :-/ sao bố chả thấy tí nào thế :-/

Bố vẫn còn trẻ khỏe trai tráng tràn đầy sinh lực thế kia cơ mà. Còn thừa sức lấy mấy bà nữa ý chứ... Thế mà còn đòi cái nỗi gì. Có mà bây giờ bố không cung cấp đủ cho con để con phải vật lộn với cuộc sống thì có ý

con có chồng có con roài còn giề, bảo thằng chồng con ủng hộ tiền cho bố ấy :D, ai chứ Trung nhím thì, đẹp zai, nhà mặt phố, bố làm to, :D thiếu chi ba đồng xu lẻ mà ko cho thằng già này :D

Tiền nong bây giở còn phải vun vén cho gia đình chứ. Bọn con bây giờ trăm công nghìn việc phải lo lắng chuyện học hành của con cái. Bố phải thương và hiểu cho con chứ :))

:( nó nói làm mình tắt điện, chịu roài, nó dơ cháu ngoại ra thì chịu roài :( thôi rồi, okie, cho con lo cho chồng cho con, đặc biệt là lo cho cháu ngoại bố :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên