Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bố như thế có phải là hay không mai sau bố mà già con sẽ gửi vào viện dưỡng lão. Bố yên tâm :D

gửi vào viện dưỡng lão rồi mấy cái bà trong đấy mà bít thì bà ý sẽ dùng mỹ nhân kế cho coi.

hè, my bước đê, bon chen thía [-x thía là ko tốt, thôi bố con ta rút lui trả địa phận lại cho chủ nhân bob :D

Hô hô tao vừa xem cái cái bài có ảnh thằng bốp trên ttvn ý,ngộ nhẩy,mày bị bọn trừong tao bêu riếu thế mà không ức đến nghẹn cơm hả bốp?Mà thui có gì mà phải tức,"nó"xinh thế cơ mà..nhìn cái đổ luôn mày nhờ

oái, tao vừa lên TTVN xem, quả thiệt anh Bốp nhà ta nổi tiếng thật.Cả bạn Bảo trố tận bên Đức còn biết Bốp để post ảnh lên

Chỉnh sửa lần cuối:
Quay lại trang trước thấy cái chữ ký của Nam Linh là bài Đêm trăng tình yêu ---> cái bài dễ thuộc đến thế mà nó cũng viết sai---> lởm!---> chán tập 2.

Bích Ngọc là bạn nào mà dám phỉ báng thần tượng của chúng tớ thế? cậu nên nhớ đây là FC của bốp đấy. Đừng có mà lăn tăn kẻo 1+ cho DSBA ;)

Lâu lắm mới vào, con Bích Ngọc rất liều lĩnh dám đụng đến bốp tức là đụng đến những người sau
1. đảng đầu trọc
2.tổ 1+
3.fan của bốp
4.đội bóng rổ
5.công chúng

Cẩn thận không bị fan nữ của bốp cho DSBA bây giờ :))

Mẹ, fan nữ. Ai nhỉ, em Vân à? Chối quá.
To Ngân: Muốn xem mặt thì T2 sang Lý 2 tao chỉ cho mà xem.

:)), bố bị phỉ vào mặt mà vẫn ko có đứa nào có hành động cụ thể để đập tan giấc mộng phỉ báng bob ah,sao chán thía :D

Ê câu bài trắng trợn thế à ? , hôm nay Bob với Hải Yến bị một cái cô gì trông thi gì mà cứ như là kèm kem chiếu tướng từ đầu đến cuối lại cho ngồi bàn đầu nữa chứ => hết cách , cứ cái kiểu trông thi thế này thi chết .
À mà hôm nay Bob với thằng Bùi làm một trò hết sức bậy bạ ( vả lớp nhìn thấy rồi đấy nhé => sụp đổ thần tượng , thật là đáng tiếc !

Oái.. bốp làm trò khỉ rì thía... kể anh em nghe coi nào...
Bạn Ngọc đừng nói xấu bạn bôp thía chứ.. Có thế ấy thấy bạn ý không hay nhưng mà cũng đừng nên nói quá đáng như vậy.. với cả ấy có chơi với nó bao h đâu mà đã đánh giá bạn ý như thía rùi ( sao mình bảo vệ bôp thía nhỉ.. đến chết cười..:D) Sáng nay nó cầm cái găng tay của mình--> làm mình lạnh..... :(

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Lâu lắm mới vào, con Bích Ngọc rất liều lĩnh dám đụng đến bốp tức là đụng đến những người sau
1. đảng đầu trọc
2.tổ 1+
3.fan của bốp
4.đội bóng rổ
5.công chúng

Cẩn thận không bị fan nữ của bốp cho DSBA bây giờ :))
Thưa Nam Linh, thứ nhất, tôi bằng tuổi cậu, cậu gọi tôi bằng con thì không biết ai hơn ai à nha!
Thứ hai, tôi chưa đụng đến cậu bao giờ. Cậu nên tra lại từ điển tiếng Việt đi, đụng ở đây là gì vậy?
Thứ ba, tôi đâu có phỉ báng cậu, tôi chỉ nói không biết cậu là ai, và một điều nữa, tôi rất thích bài "Đêm trăng tình yêu", thấy cấu ghi sai nên tôi có ý kiến vậy thôi.
Cúi chào FC của Nam Linh---> đi ra!

Hồ Bích Ngọc đã viết:
to Chung Thùy Trang: tớ không nói xấu bạn ấy mà :D (sáng nay có lạnh lắm không?)
UHm`... Thì tớ chỉ nói thía thôi.. Lạnh lém.. tiếc là không có ai để mình ôm...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên