Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Hà mày điên à, đừng mang vụ này lên HAO chứ, không lại giống hệt vụ với trinh bây giờ [-x

Tao mà còn thất bại vụ mày thì tại mày đấy hà ạ, nói nhiều quá giống hệt thằng quân[-x

Lê Minh Quân đã viết:
Đây là Bốp's FC cơ mà,mọi người cứ nói năng linh tinh vớ vẩn.
Tin mới:Bốp đã có 1 cô bạn gái mới. :-$

Quân ơi đây là lần thứ hai mày hại tao rồi đấy, vẫn chưa rút kinh nghiệm của lần trước à, tao phải xử mày mới được nói nhiều quá 8-|

Hà Minh bây giờ mới biết à có muộn quá không

Thằng này lại sắp sửa nhàu con nào thế hả Quân.

Hê hê, pó tay với thằng này thật, mà lần này thì to hơn lần trc bốp ạh, nó lan sang tận cva, nsl mày ơi. :))

Mà 02-05 có "Chú" thì đến 04-07 có "Ngài", đúng là hậu sinh khả úy, tiếp nối con đường của cha anh. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
oài, theo tao thì chọn Ngài ngồi cạnh bob ấy, đồng thời chọn luôn bob làm người phù trợ đắc lực của Ngài :D
to TP: bực mình roài, câu bài nhiều thế, ngứa mắt
nhiều giề mà nhiều , mới có 3 bài , mà câu thì làm sao /:)

Phạm Vân Anh đã viết:
Thằng này lại sắp sửa nhàu con nào thế hả Quân.

Con nào thì kể tao mày quan tâm làm gì b-)

hehe, mày sang box cấp 2 thì thấy rồi đấy. có 1 đứa cấp 2 send link tao copy lại thoai

Uầy,thằng hà nhanh nhảu thế, tao còn chưa biết nữa là :D.
Mà thôi, rút kinh nghiệm lần trước, bọn mình cứ bàn chuyện này đến khi thằng bob nó thất bại thì xôi hỏng bỏng ko ("em ý" cũng hay vào đây đọc mà lị:D).
Thế bob có định mua quà noel cho "em ý" ko huh???

Ui, Thảo ơi. Mày biết ai à? Mai kể cho tao nghe với để tao còn trêu thằng Bốp. :))

Oài,vừa đi mua quà noel với ông Toản xoăn về mệt quá.
Thằng Trung nhót nó tặng quà cho Nhật Minh độc quá,khéo quả này mình thua mất

Tao mua quà rồi quà tao là độc nhất chắc không ai có đâu mà con thảo đừng nói với vân anh con này hay nói lung tung lắm:((

Gì, tao mà hay nói lung tung á? Tao kín mồm kín miệng thế còn gì? Nhưng mà rất tiếc Bốp ạ, con Thảo nó lỡ nói mất rồi?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên