Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này mày đọc từ mấy trang trước xem có chất lượng không chảng qua dạo này bốp tu luyện học hành nên không có nhiều truyện thôi:))

Kinh :)) Bob mải ngăm bạn bên cạnh nên khỏi học roài coàn rì :))

hahaha, thằng bôb láo nhá, Ngài là chỉ để tôn thờ thôi, ko phải để ngắm nhá

Nghe chừng cái trò tháo giầy hay hơn trò trượt cầu thang ấy nhỉ,mà sao không lập kỉ lục đi cầu thang 100 lần trong thời gian ngắn nhất nhỉ

Bob biết học hành từ lúc nào thế ? Đứa nào giẫm cái gói mùi tởm lợm ấy làm cả lớp phải lánh nạn ngoài hành lang gần 10 phút hả Bob ?

Ngài lớp 11 là ai , chị ý xấu người hay xấu nết , liệu có bằng LTP ko :D

Ơ, thế thằng Bốp phải ngồi cạnh Ngài khối mình à?

Đặng Trà Phương đã viết:
Ngài lớp 11 là ai , chị ý xấu người hay xấu nết , liệu có bằng LTP ko :D
:eek: :eek: :eek: :eek: :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ ko được nói thế [-x [-x

thế ngài lớp 10 là ai thế :((

chuẩnt bị có 1 loạt + mới ra đời :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Bob biết học hành từ lúc nào thế ? Đứa nào giẫm cái gói mùi tởm lợm ấy làm cả lớp phải lánh nạn ngoài hành lang gần 10 phút hả Bob ?

Đúng là thằng chiếu không biết gì đấy là bom mùi, dẫm vào thì nó nổ và mùi thối phát ra hiểu chưa ngu [-x , mà bọn mày được nghỉ 10 phút đầu nhờ tao còn gì :)) Thôi hôm nào mua thêm tao thả b-)

ủa anh Dương ko biết Ngài khối 10 à :D ,ko những là Ngài khối 10 mà còn là Ngài khối 9 Ams năm ngoái , ko tin hỏi bọn bóng rổ ý , thế còn Ngài khối 11 như thế nào ???

Ơ, thằng Bùi bảo là bạn ngồi cạnh là ng` yêu bob mà:)),đúng ko?Chết thật, thế thì làm sao học hành được hả mày :D:D:D

Này bây giờ phải đình chính lại, tìm một ngài thôi gì mà có tận 3 ngài thế. Lớp tao có hai ngài rồi lớp văn lại có một ngài là thế nào? Một ngài thôi

Đây là Bốp's FC cơ mà,mọi người cứ nói năng linh tinh vớ vẩn.
Tin mới:Bốp đã có 1 cô bạn gái mới. :-$

oài, theo tao thì chọn Ngài ngồi cạnh bob ấy, đồng thời chọn luôn bob làm người phù trợ đắc lực của Ngài :D
to TP: bực mình roài, câu bài nhiều thế, ngứa mắt

Lê Minh Quân đã viết:
Đây là Bốp's FC cơ mà,mọi người cứ nói năng linh tinh vớ vẩn.
Tin mới:Bốp đã có 1 cô bạn gái mới. :-$
Công nhận mình vào đọc chẳng thấy ủng hộ cái gì mà toàn "NGÀI" thôi!Kinh vãi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên