Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tất cả chúc mừng sinh nhật mẹ tao đi vì nếu không có mẹ tao thì thiên tài bốp đã không ra đời và làm nên bao kỳ tích , bao nhiêu trò vui.vvv

Nói chung là chúc sinh nhật đi

Chúc sinh nhật người đã đẻ ra thằng quái vật Bốp.

chúc mừng sinh nhật cụ thân sinh của bạn Bốp

hihi chúc mừng sinh nhật mẹ bạn Bốp............đú theo mọi người cái nhờ.Cảm ơn bác đã sinh ra bạn Bốp,1 người bạn tuyệt vời,cháu cảm thấy vinh dự khi được quen với con bác,hihi ko còn từ nào có thể nói về bạn ngoài từ............." xuất chúng".........:)).1 lần nữa xin cảm ơn bác Nguyệt Anh lắm lắm,chúc bác luôn trẻ khỏe để............sản sinh và đào tạo ra những nhân tài như bạn Bốp của chúng cháu :))

Ặc, xuất chúng......Tao đọc nhầm hay là thằng này nịnh hót vậy.

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
hihi chúc mừng sinh nhật mẹ bạn Bốp............đú theo mọi người cái nhờ.Cảm ơn bác đã sinh ra bạn Bốp,1 người bạn tuyệt vời,cháu cảm thấy vinh dự khi được quen với con bác,hihi ko còn từ nào có thể nói về bạn ngoài từ............." xuất chúng".........:)).1 lần nữa xin cảm ơn bác Nguyệt Anh lắm lắm,chúc bác luôn trẻ khỏe để............sản sinh và đào tạo ra những nhân tài như bạn Bốp của chúng cháu :))
Chẹp thế bạn Tuấn là bạn nào đấy? Bon chen quá [-(

Hôm nay bốp đã thoát toán:5,1 mai bốp sẽ mở cuộc lạc thú, cuộc vui với tất cả mọi người hãy đến để hưởng các trò chơi như là đụ quân cò, đi cầu thang, đá pho, đủ mọi thứ và cuối cùng là đi ăn mọi người nhớ đến nhé

Trò đầu ko chơi, trò 2 thì kéo thằng khác thôi, trò 3 ko hiểu là gì, trò 4 thì mày khao hủh Bôp (thoát tb mà, khao đê). :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu cầu em Lê Bá Nam Linh xem lại cách post bài trong forum của mình. Em nên có ý thức đóng góp phát triển hơn là ăn nói ba lăng nhăng như các bài viết trước của mình.

Cảm ơn.

hahahaha đấy,đúng là khẩu khí của người " xuất chúng" như bạn Bốp có khác..........đúng là 1 " dân chơi" chuyên nghiệp,tớ thiết nghĩ tại sao bạn Bốp ko được bầu là " chàng trai tiêu điểm " nhờ.............:)).............ah quên mất chúc mừng bạn Bốp thoát chết nhé...............hehe nhưng may mắn không đến nhiều lần đâu...........quay đầu là bờ.................a di dà phật..............:))

Bạn Tuấn có vẻ sung sướng nhỉ? Cậu học Chu Văn An mà cũng nghe tiếng bạn Bốp cơ à? Bốp ơi mày nổi tiếng quá còn gì;)

Công nhận BOB nổi thật , đâu cũng biết , ko biết có bệnh viện tâm thần trong đó ko ... anh Việt nói đúng đấy , Bob nói năng bạt miệng wá !

oài, mình thấy cái cva mà nghi lắm, ko biết có phải lập nick khai gian ko, thì đương nhiên lúc xét duyệt làm sao mà kiểm tra được các nick của trường ngoài :D

Bob ko vào thăm nom , cứu vớt FC của mình à , để tao giúp nhé !

Cảnh báo nhé, nếu còn tình trạng câu bài tớ sẽ khóa cái thread này lại !

Tao đang bận nghe bố mẹ chửi nên không cứu vớt được mà mình có thấy câu bài mấy đâu nhỉ ghen ghét là không tốt đâu.
Mà tuấn là ai nhỉ

Tuấn là 1 bạn học CVA à? Mà theo lí lịch thì hơn bọn mình 7 tuổi. Thể thì phải gọi là "chú Tuấn" chứ không phải là "bạn Tuấn" nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên