Bọn lớp Tin đâu rồi

Hoàng Lê Vĩnh Hưng
(hungmk)

Thành viên danh dự
Huy Anh, Tùng bọn mày vận động bọn lớp mình lên đây bốc phét cho nó vui đê. Ít nhiều gì cũng được.
Trong lòng tao, lớp Tin mình là đỉnh nhất trường Am khóa 98-01 đấy.(hê hê có lớp nào được giải quốc tế như lớp mình không?- chỉ có lớp Tin thôi, à quên và lớp Lý nữa, nhưng dù sao lớp Tin vẫn hơn tất cả).

Thang Hung do hoi.Co nhan ra tao la AI K0.
:D :( :oops:
Lop Tin van vao day chu,chi co dieu hoac la doi ten di tan gai hoac vao chui n hau nhu tao thoi.Do may biet tao la ai

Mày viết thêm vài dòng nữa đi thì may ra tao mới nhận ra được(dưới thể loại account nào cũng được).
Admin ới! có chú dùng account của người khác nè(hoặc khai man tên), dò hộ cho em cái IP với.

Thằng cha nào thế nhỉ . Mày đoán ra ai không Hưng ??????
Thấy giọng lưỡi không giống một thằng nào lớp mình .

Em không học lớp các anh đâu. Em có quen một anh học lớp các anh hồi trước và mượn account của em.

Thế à em .Em có thể cho biết tên thằng đó không ?

He he dễ gây mất lòng nhau quá, nếu nó mà hay thích tán gái+chửi nhau+ở Anh thì chỉ có thằng Đào thôi.

Đào tán gái thế nào được. Sang đến Anh rồi mà em vẫn còn đi theo để quản thì chắc nó chỉ biết cung cúc cúi đầu làm việc nhà thôi.

Thắng Đào không biết tán gái , chửi nhau thì hiếm thấy.Nhưng dùng nick của em Nghiêm Thuận Anh chắc đúng là nó :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
He he tại vì lớp mình có mỗi nó ở Anh thôi - Đào ơi mày cứ chờ đấy, bao giờ tao sang Anh cho nó có đôi.:)

Haha, không ngờ Hưng có ý định nhăm nhe Hồ từ bao lâu nay. Chả lẽ cả Hawaii kô kiếm được 1 thằng nào mà bây giờ phải sang Anh với Hồ "cho có đôi" ?

He he không có thằng nào cả thế nên tao định sang chỗ mày cho có đôi mùa xuân tới đấy-sao mày không trả lời tao hả-có chịu chứa tao không? He he mày có nhớ hôm đầu tiên tao về VN không. He he anh em mình ngủ với nhau ý. Hé...hé...

hê hê. cuối cùng có chịu đi tiếp kô thì bảo.

Đang bận viết bài không nghĩ được. Tao mà đi tiếp thì mày lại đi luôn. tao còn phải tìm lời hay ý đẹp cho nước đi của cả hai đứa chứ-nhưng xem ra cả HAO này chả có mấy thằng ham đánh cờ cả-chán nhể.
Tao đang hỏi mày- có định chứa tao không?
Đang ngồi phân tích truyện ngắn mới đau chứ, 2 tiếng nữa mà không xong thì đời tao đi về nơi xa vắng mất.

He he cứ chờ đấy, nói lời là phải giữ lấy lời nhé- là lá la, spring break có chỗ mà chơi rồi- he he Texas nóng bỏng ơi, các em hispanic da ngăm ngăm duyên dáng ơi- chờ anh với.
Qué milagro!
Tiamo!
he he he
Câu đầu tiên cho vào bộ nhớ khi tới Texas
Toledo? - Nhà vệ sinh ở đâu?
he he he

Chỉnh sửa lần cuối:
Sorry anh Thắng nhé, em không cố tình nói tung tích anh ra đâu!!!

He he nhưng nói tới cái thằng xấu trai nhất lớp Tin thì tao biết ngay là thằng nào rồi.

Back
Bên trên