Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chính xác là tại hạ.Thế thì tớ nhận ra cậu rồi. Vào Anh Trung à? sao ko vào A2 cho vui.
PS: mà cho tớ hỏi cái,cái ảnh liu yei fi avatar đấy cậu lấy ở đâu thế,cho tớ xin cái link.

Lúc đầu vào A2, về sau ko hiểu thế nào lại sang TA, hê hê.
Cái avartar up từ máy lên ấy mà, lấy ở đâu quên mât rồi, hic hic, có gì vào đây cũng được: http://www.hn-ams.org/forum/image.php?u=8297&dateline=1092668912

Agree cả hai chân hai tay với em Ngọc!!!! Moak ! :x
15, 16 tuổi đầu rồi còn trò nói xấu sau lưng thì...:-& mà tớ là tớ ghét trò đâm sau lưng bạn bè lắm, nên bạn nào có trò đấy là tớ úp sọt oánh đấy!!! :D Lớn rùi, cư xử người lớn vẫn hay hơn!!!!;)

he he thêm 1 thông tin mới nữa :
Anh1 bạn Thu hà ( đúng tên chưa nhỉ ? ) , bạn Bích ngọc , bạn nhật linh vừa được học bổng 100% đi sing ---> anh 1 bớtt đi 3 người :D

Oé oé!Sao bọn nó giỏi thế??????thế là anh 1 con 36 hử?sao vừa vào đã dc đi thế?

Đi rồi huh :D:D:D nghe nói có em giai nào tên Fong học 9C ams thì phải.

tao cứ tưởng bích ngọc nào hóa ra là cái bẹn hồi trc học thầy việt với tao:))
nghe nói lớp nga chỉ có hai máy đứa
phải gần chục đứa chuyển sang anh 2
tởm wa
hà minh ơi hình như trường mình sắp có dạ hội
con BP nó bảo tớ là có thuê gian hàng ko?

:O,Vân ơi,thật ko hả mày???Sao bảo trường mình bị cấm tổ chức dạ hội rồi mừ????nguồn tin có chính xác ko đấy???tao là tao rất wan tâm đến chuyện này đấy,mày trả lời nhanh giùm cái;)

Cầm tổ chức dạ hội thì Ams còn gì là Ams??? nếu có dạ hội thì có khi mấy đứa tụ tập lại làm gian hàng bán cái gì đóa đi, nghe khả dĩ đấy!!!

Nếu khóa vừa rồi thì xin thưa với chị là ko có em nào tên Fong học 9C ams đâu.Chắc chị muốn hỏi Bạch Thế Phong 9E ams,nghe nói là đi Sing.

nó đi sing học hẳn hả Phong hay xuất khẩu lao động :))

ăn cái news:
Anh 2 sắp có gần 60 bạn h/s chứ không fai? là 50 nữa :-O

tao nghi anh 2 con tăng nữa cơ
2 Mai: con BP nó bảo tao thế chẳng bit có đúng ko
mà bạn Việt Hiếu là bạn nào thế nhẩy

Êu Mai, sao ấy bảo lớp 11A1 định tổ chức mà
Êu Vân, thằng Việt Hiếu lớp mình ý. Mới có 2 tháng là quên hết bạn bè à, kiểu này chơi với ấy không an toàn tẹo nào cả

may mà 1 tuần gặp hà minh mấy lần
ko thì tớ cũng quên:D
bạn bè như tớ hơi bị hiếm gặp đấy:))

Oánh cho con Vân hỏng người đi, bạn bè thế đấy hả?? Láo, Anh 2 60 đứá thì ngồi lên lòng cô Nam mà học rồi!!

mày nói kiểu gì đấy
tao vãn nhớ mẹt mày cơ mà
chắc chắn anh 2 phải 60 rùi
"vào 1 hôm kỳ II chính cô cũng sẽ nói lớp ta tăng thêm 10,đau lòng wa đi ,cho dù bit trc nhưng em đây vẫn cảm thấy sao thật bất ngờ":))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Vân đã viết:
mày nói kiểu gì đấy
tao vãn nhớ mẹt mày cơ mà
chắc chắn anh 2 phải 60 rùi
"vào 1 hôm kỳ II chính cô cũng sẽ nói lớp ta tăng thêm 10,đau lòng wa đi ,cho dù bit trc nhưng em đây vẫn cảm thấy sao thật bất ngờ":))
Đùa Vân ơi!!! Nothing to say,,,húhúhú :(( :(( :((
Giờ chia tay đã đến Vân ơi, mới hôm nao ta còn với nhau, tay trong tay vai sát vai trong lớp cô Di ngồi, giờ này dòng đời phiêu bạt mày đi nơi nào... :(( :(( :(( :(( :(( :))

Tao chả hiểu bọn nó nghĩ gì, Quyến dạy Lí còn Nam dạy Văn thiếu mỗi Đệ dạy kĩ thuật thôi thì chết mie. đi còn sứơng hơn
3 năm cuối đời học sinh mà bị đì thế này... híc híc :))

:x à mà tao thích lớp càng đông càng vui, welcome anyone!!!
Miễn là tất cả boys và girls chơi với nhau bình đẳng vui vẻ :x :x :x
chí lớn của bạn Phong là lên được A1 hử? Toàn thể A2 cầu nguyện nào ;;) ;;) ;;)
Phút tưởng niệm bắt đầu!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên