Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhắc đến QV tớ lại nhớ: Một phong cách trẻ,một phong cách xì tin :))

nè, năm sau mà thầy Tuấn béo cho tổ chức dạ hội thì TA với A2 làm chung cái nhé;)

ơ tao mách nha' con vân này láo dám bảo MR TUẤN LÀ dở dở ương nhé

Ờ nhể!Khong hiểu có đc tổ chức dạ hôi nữa không?????
Nếu mà không đc tổ chức nữa thì buồn nhể!

Thèm dạ hội quá, có cớ ra khỏi nhà vào buổi tối :(
Nếu ANh 2 với Trung Anh có tổ chức dạ hội thì chắc là chỉ tổ chức được vào lớp 11 thui, lớp 10 còn phải đi học hỏi kinh nghiệm ;)

thằng cu đểu vừa thôi
tao bảo là anh tuấn nhà tao chứ có bảo là thày tuấn trường mìn dâu

Thèm dạ hội quá, có cớ ra khỏi nhà vào buổi tối
Nếu ANh 2 với Trung Anh có tổ chức dạ hội thì chắc là chỉ tổ chức được vào lớp 11 thui, lớp 10 còn phải đi học hỏi kinh nghiệm
Thì có ai cho lớp 10 tổ chức dạ hội bao giờ đâu :)

Nhầm, lớp nào muốn tổ chức dạ hội chẳng được, cứ gì cứ phải là lớp 11,12.Lớp 10 nếu có khả năng vẫn có thể xin thầy cô tổ chức.Học sinh trường Ams nói chung là năng động, ai làm cũng được.Vd, năm tớ lớp 6, các anh chị lớp 8 tổ chức 1 cái gọi là Fantasy cho bọn khối Anh, cái gì mà chả làm được.

năm nay ko bít có dạ hội vào trung thu ko nhỉ . Bọn tao định mở gian hàng ở dạ hội đó ( nếu xin được ) . Nếu được chúng mày nhớ đến ủng hộ nghen !
post by Ngân

Đỗ minh phương đã viết:
năm nay ko bít có dạ hội vào trung thu ko nhỉ . Bọn tao định mở gian hàng ở dạ hội đó ( nếu xin được ) . Nếu được chúng mày nhớ đến ủng hộ nghen !
post by Ngân
Gian hàng bán bánh trung thu ah?????????? ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Vác dao đến nhà Tuấn béo xin làm chắc là okie :))
Đùa đấy, đây la idea của tớ:
Nếu tồ chức thì làm kiểu party ăn uống buổi tối luôn cho vui, chứ mấy gian hàng ăn lẻ tẻ chẳng bõ, để shop là games hoặc chụp ảnh rùi bán hàng linh tinh.
Nếu mà tăng giá vé lên nhưng bù lại đồ ăn và đồ uống sẽ nằm trong phần service luôn, để food trong những cái giỏ vừa vừa treo lên những cái dây mắc từ cây này sang cây khác , sắp đặt thùng rác để phân phối đầy đủ, kê bàn ăn kiểu như tiệc đứng nhưng mà bình dị thui...
Còn music thì tổ chức sau khi ăn uống xong, sân khấu sẽ đặt ở giữa ca sĩ hát trên cái cột cờ, nhạc công phía trên bục sân trường, trải 1 cái thảm cho singers đi từ bục lên cột cờ để mọi người ít phải chen chúc nhau hơn.và lần này all guys sẽ dancing với nhau luôn, chứ ko chỉ ngồi xem chật chội.
Mà lần này , tớ nghĩ nên chăng dây ngăn cách để ko vưt lung tung lên sân khấu hoặc ùa lên đấy oánh nhau. :smoking:
Chúng mình bàn bạc cái này nghiêm túc 1 chút được ko? Nếu đủ kinh tế thì năm nay sẽ học hỏi thêm rùi xuc tiến luôn, còn nếu ko thì sang năm , nhanh thì zui con kĩ thì tốt mà,okie?

Hoặc A2- Tr.A sẽ là chân phục vụ đồ ăn uống cho mọi người vậy? Xin boa luôn - tiền này ko phải nộp vào quĩ lời :x
Tớ thích trò này, nếu ai có tâm huyết thì đóng góp đi nào, cuối cùng chúng mình sẽ có trên tay 1 đống xiền :beerchug:

Tớ ủng hộ giơ hết những cái gì có thể giơ lên được nè :D
Nhưng mà nếu làm theo plan của Ngọc thì bộ phận security sẽ rất mệt đấy, không có trò sau 9h là vào cổng thoải mái như một số dạ hội lần trược nữa, canh cả ven tường trường nữa cơ :-? Khó phết!!!
CÒn việc để hát ho sau khi ăn uống ko hợp lý vì ăn no xong, đứng mà nhảy nhót ko khoa học cho lém!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ trước đến nay hình như chẳng có dạ hội nào mà lớp 10 được làm đâu em ạ, cố gắng chờ đến 11 đê.

.. lớp A2 năm nay không biết có khả dĩ không .. chứ lớp A2 chị thì nhiều scandal lắm ..... :)) .... con gái chiếm 4/5 mà các vụ scandal thì 8-}

Hihi!Làm như em Ngọc thì mệt chết mất!Ăn cái mọi người fai quyết tâm ơ!!!!!
Đến hàng trăm khách như thế mà chi có mấy chục mống đi chuẩn bị đồ ăn rồi thì fuc. vụ thì ăn cái không ổn!!!!!!!
Mà thường thì mọi người ăn kiểu tiệc đứng thế này thì fai chuẩn bị khá là nhiều đồ ăn cho nên là muốn lãi thì giá vé chắc ngang bằng giá vé liveshow của anh Quang VInh đẹp giai( :x ) mất!
Nhưng mà không sao!Bàn bạc tính toán kĩ lưỡng rồi thì làm chắn sẽ thành công thui :)>- :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Tách đừng oánh lạc hướng bọn em nhé,,, hay bố kêu gọi lớp bố tổ chức cùng bọn con nhỉ? Is it a good idea?
Thời gian ko quan trọng mà, cái chính là plan của chúng mình sẽ được tổ chức thía nào thui. Ăn uống thì mọi người cũng biết là trong những dạ hội thế này thì đâu có thể ăn được quá no, nên dancing chắc chả sợ đau bụng đâu ( hay là khuyến mãi thêm Becberin 8-} )Chân phục vụ thì huy động bạn bè là okie , với lại TA với cả A2 luôn chứ đâu phải riêng lớp mình ;)
Lần này sẽ qui mô hơn với nhiều hoạt động,,, còn việc rủ thêm 1 lớp nào đó khóa trên tham gia thì sao? Vì nhớn hơn chắc chắn sẽ nhiều kinh nghiệm hơn bọn mình . Nếu ko thì 04-07 có lớp nào muốn hợp sức nữa ko ? :x :x
Giá vé tăng từ 15000 như mọi khi lên khoảng 20000 ( có ăn uống trong service) thì nếu các bạn là khách, các bạn sẽ sẵn lòng mua thui, rite? :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên