Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hihi!Làm như em Ngọc thì mệt chết mất!Ăn cái mọi người fai quyết tâm ơ!!!!!
Nhưng mà không sao!Bàn bạc tính toán kĩ lưỡng rồi thì làm chắn sẽ thành công thui :)>- :)>- :)>- :)>-
:D Quyên ơi chúng mình còn trẻ khoẻ mà :)) :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Từ trước đến nay hình như chẳng có dạ hội nào mà lớp 10 được làm đâu em ạ, cố gắng chờ đến 11 đê.
Bóp chết anh Vũ bi giờ, dạ hội Pháp ngữ hồi lớp 10 bọn em làm thành công rực rỡ nhá! :p

Vũ ơi! Chuyện gì tôi có thể không đồng ý với chú, chứ chuyện này thì tôi có thể hiểu được, kinh nghiệm xương máu mà.
Trên đời này làm gì có lớp nào đau đớn như lớp 12L2 01-04, lớp 12 hẳn hoi, chuẩn bị hết tất cả rồi, bán cả vé luôn, cuối cùng kết quả thật bi thảm làm sao. Sau khi xem xét thấy rằng tập thể lớp ta luôn đi kèm với 2 chữ rắc rối, các thầy cô tuyên bố cái oạch: Không!
Nói nhiều như vậy là để dẫn đến kết luận rằng: Tôi ủng hộ chú, lớp mình không tổ chức được thì ta phải hạn chế các lớp đi sau...

ANh Duy làm như ai cũng như các anh í!
Chúng em trẻ người non dạ thế thôi nhưng mà hơi bị tài năng đấy!Yên tâm là bọn em sẽ làm ra trò mọi người nhờ! ;)

Đùa!Cái box này nó ế ghê!Fai? tìm ở page 2 mới thấy

Idea của Mỹ hay thật,nhưng mà cũng như máy cái dạ hội khác,sẽ có hàng trăm người nên vấn đề food trong service sẽ ko dc khả thi cho lắm đâu(ví dụ là :tiệc đứng ,thức ăn để ở mấy cái bàn,mọi người tranh nhau ăn-->đổ bàn-->hết food^_^)
nếu tổ chức theo kiểu này thì đúng như Hà nói,cái security sẽ là rất cần thiết đấy!!!

Nhưng mà nếu dạ hội chỉ đến để nghe hát thì boring ka' :((
Chúng mình cố gắng tạo ra cái rì đóa đặc sắc 1 chút, vất vả 1 tí có sao đâu, chúng mày nhẩy ;)
Ngọc Huyền ơi hay là nhờ mấy thằng bạn con đóng giả làm công an? :x
Hoặc nhờ con zai lớp mình make up thành đầu gấu í b-)
Hôm trước vừa thỉnh giáo anh Việt được 1 đống thứ, nếu plan này tất cả đều nhiệt tình thì mấy hôm tập ném mìn chúng mình discuss kĩ hơn , okie? kekee 12 p.m rùi,,, ngủ ngon ơ :*

Ngọc đã viết:
Ngọc Huyền ơi hay là nhờ mấy thằng bạn con đóng giả làm công an? :x
Hoặc nhờ con zai lớp mình make up thành đầu gấu í B-)
Kết quả là đến nơi, 2 bên nhảy vào đánh nhau, sau cùng lòi ra toàn là bạn em Ngọc và dạ hội thất bại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngọc xem có duyệt được cái gì anh nói, post lên cho cả nhà cùng thảo luận :)

:-? Đi Sing với Malay về, tui thấy là có thể phát triển một số thứ hay hay thêm vào dạ hội của mình, for example: trò chơi ( tất nhiên phải mua vé)
Nghe được đấy nhỉ?

Nhung truoc het cu co cai giay gui co Nam vi nhi hoc di, hom nay co hoi 4/5 dua nghi hoc ko phep day.A ma ai hoc anh 2, da vao doan thi buoi 5/9 mang so doan di nhe (he he, hom nay minh cung quen :D)

Pk nhắc mới nhớ... Cái quyển sổ Đoàn của mình... nó nằm xó xỉnh nào rùi nhỉ:((

Somewhere it belongs :)) nhưng mà can we go back to that topic or shall we move it to the Only A2 and T-A topic???

:)) UP to u:)) Mà nè... tớ vô đây để... kéo cái topic lên đầu trang đây

cố mà kéo topic của A2 với t-A lên đi cho đỡ nhục, mà nếu mình chuyển hết sang bên A2 với T-A thì có khi lại hay ho hơn nhẩy, dễ kéo lên hơn :D

Uah Uah cái này bàn trên forum cứ như trò vớ vỉn ấy, hình như mọi người ko thực sự care lém, bùn ká b-(
Mà Hà ơi rủ TA vào đây luôn đi, đang bàn dở chuyện dạ hội bên này rùi kéo nhau sang bên kia làm rì nữa hử mình? Mấy cai idea của mày okie lém, co-operate naoooooo`!!!! :beerchug: $-) $-) $-)

Tao lỡ create cái topic kia rồi, kéo sang bên kia cũng có sao đâu???? Tao thì tao rất chi là quan tâm đến cái vấn đề này đóa, sang kia đi Ngọc!!!

đời mình rẽ sang hướng khác rồi :)) , Kim anh dạy toán :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên