Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe nói là thằng Bạch Thế Phong đi Sing, học bổng gì đó, tao cũng ko rõ Hiếu ạ.
To Ngọc: Chí lớn của bạn Phong thì xa xôi, vô cùng tận lắm.Chứ "lớn" mà chỉ là vào A1 thì thà gọi là siêu nhỏ còn hơn :)).

Anh2 mà 60 bạn thì đông quá :(( nghe nói bạn Tú Tách đang cố sức sang Anh 2 chúng ta đấy :D Thế thì cái ổ Tú, Hà, Ngọc, Hiếu, Cu, Long không chấp nhận nổi luôn!!
To Phong: vào Anh 1 đi, lớp đấy hợp với Phong hơn :D

Trần Thế Phong đã viết:
Nghe nói là thằng Bạch Thế Phong đi Sing, học bổng gì đó, tao cũng ko rõ Hiếu ạ.
To Ngọc: Chí lớn của bạn Phong thì xa xôi, vô cùng tận lắm.Chứ "lớn" mà chỉ là vào A1 thì thà gọi là siêu nhỏ còn hơn :)).
--> Thía thế nào mới là lớn hử Phong? :( huhu, vào A1 là cả 1 sự mạo hiểm b-( :(( :D Được 1 mất 3, dòng đời ăn cái phũ phàng ơ :p

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Anh2 mà 60 bạn thì đông quá :(( nghe nói bạn Tú Tách đang cố sức sang Anh 2 chúng ta đấy :D Thế thì cái ổ Tú, Hà, Ngọc, Hiếu, Cu, Long không chấp nhận nổi luôn!!:D
Rùi lớp mình lại vắng teo sau 1 năm í mà, liệu cóa thay đổi được rì nữa ko nhỉ? Tớ ko muốn tử trận dưới tay Quyến đâu :)) Ôi tuyệt vọng chả khóc được, hihi...
hhe'hhe', tao đã cố thử làm cháu ngoan Bác Hồ 1 ngày mà lực bất tòng tâm Hà ạ =; =;

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Lê Hồng Vân đã viết:
mày nói kiểu gì đấy
tao vãn nhớ mẹt mày cơ mà
chắc chắn anh 2 phải 60 rùi
"vào 1 hôm kỳ II chính cô cũng sẽ nói lớp ta tăng thêm 10,đau lòng wa đi ,cho dù bit trc nhưng em đây vẫn cảm thấy sao thật bất ngờ":))
Đùa Vân ơi!!! Nothing to say,,,húhúhú :(( :(( :((
Giờ chia tay đã đến Vân ơi, mới hôm nao ta còn với nhau, tay trong tay vai sát vai trong lớp cô Di ngồi, giờ này dòng đời phiêu bạt mày đi nơi nào... :(( :(( :(( :(( :(( :))
bc trên dường Ngọc ruôi ơi xin nhớ
nơi xa ấy chắc sẽ ko gặp nhau môi mấp máy muốn nói ko thành câu
thôi xin chúc sẽ mãi ko học Quyến

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô hô!con VÂn cũng thích QV kìa!hihi!mình lập QVFC đê

To Ngọc: mày bắt chước em Quyên cố gắn làm công dân tốt à??? bản chất khó thay đổi lắm em ạ!!!
Uây, lớp Anh 2 cha rbits thế nào nhỉ!!

mày thíc QV hả quyên
nếu mày thích tao sẽ thích theo mày:))
caois này người ta gọi là vì bạn bè

Này, Quyến dạy Lý A2 thế có chui qua TA ko đấy? Bác ý mà bon chen thì coi như bọn mình cứ gọi là...:-&

Lê Hồng Vân đã viết:
mày thíc QV hả quyên
nếu mày thích tao sẽ thích theo mày:))
caois này người ta gọi là vì bạn bè
ừ!Tao yêu anh í mày ạ! :x
Thế thì mày cũng yêu anh í đi

Trịnh Thanh Hà đã viết:
To Ngọc: mày bắt chước em Quyên cố gắn làm công dân tốt à??? bản chất khó thay đổi lắm em ạ!!!
Uây, lớp Anh 2 cha rbits thế nào nhỉ!!
Hà đừng có nói như thế mà làm nhụt chí bạn bè chứ! =;
tớ là tớ đã nói là tớ sẽ làm đấy ;;) ;) b-)

hì hì!Tao cũng sợ là tao không yêu anh zai nữa!Tao yêu hết anh này đền anh khác rồi!Có khi hết anh Vinh thì chẳng còn anh nào nữa!:D

Quyên ơi, nghiêm túc tí đi nào, đây là topic về A 2 chứ có phải topic cho QV đâu :|
Giời ơi, đời này mà bị Nam chủ nhiệm, Quyến dạy lý thì còn gì tồi tệ hơnnuwax hả chúng mày????
Mới đầu năm đã bị cô soi thế này là Hà ko yên thân trong cả năm rồi! :(

Hà ơi, không phải không yên thân trong cả năm mà phải gọi là trong 3 năm tới đấy chứ?;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên