Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngớ ngẩn, cô Nam dạy thêm lớp 10 bao giờ thế?Thứ 2, cô Nam ko bao giờ trù ẻo những ai ko đi học thêm cô.Thứ 3, tính cô rất thẳng, có gì nói luôn, ko trù ẻo ai cả.

Thế à :D:D:D hĩ hĩ cô Nam là cái cô tóc ngắn ngắn huh :D:D:D ko ngờ tính tình trung thực thẳng thắn nhỉ :D:D:D thích đấy :D:D:D

Ui giời, chắc gì tính cô đã thẳng,:| cô nói thế thì mình biết thế thui chứ biết gì hơn đâu, còn chiện cô bảo là cô tâm lý thì I strongly disagree :))
Boys Anh 2 năm nay chán òm

hôm đi tập trung thấy bạn phong ngồi bàn đầu cứ tưởng là bạn gái nào
anh 2 năm nay về sau sẽ có 1 đóng đứa lớp nga chuyển sang đấy
mai ơi anh hùng là cái anh ở lớp 10 hóa 1 ý

Vân có ý định tài trợ cho bạn Phong 1 gói chun buộc tóc không? có gì góp tiền nhé, tóc bạn này phải buộc cả chục cái chun to chứ chẳng chơi...:))
Học Văn cô Nam công nhận hay, nghe cô giảng sướng lắm, nhất là năm ngoái học thêm chỗ cô Ngân ý,... cô cứ nói cách chấm thi=> cô chấm thi Ams dễ lăm nhá

Sorry, nhưng bạn Phong đã xuống tóc đi tu rồi, chun làm gi cho phí tiền ra.Đưa tớ chỗ tiền đấy đi uống Coke có phải hơn ko?
Còn Boys A2 chán hay ko thì còn phải xét, đã học với nhau đâu mà biết.Bạn Hà học cùng lắm là với 4->5 đứa con trai là hết chứ gì.Don't judge anyone without knowing him first.

Trần Thế Phong đã viết:
Ngớ ngẩn, cô Nam dạy thêm lớp 10 bao giờ thế?Thứ 2, cô Nam ko bao giờ trù ẻo những ai ko đi học thêm cô.Thứ 3, tính cô rất thẳng, có gì nói luôn, ko trù ẻo ai cả.
okie!cảm ơn bạ P nhé!biết thế b-) b-) b-) b-)

cô Nam cũng ko trù những ai ko học cô đâu,nhưng nếu đi học thêm cô thì ở trên lớp học đỡ vất vả hơn vì học thêm cô kiểm tra học thuộc hết rồi mà=> lúc kiểm tra trên lớp đỡ phải học từ đầu.
to Vân : lớp 10 Hóa thi sao phải gọi là anh hả mày???"thằng" thôi chứ :D

ặc,em lại cứ tưởng anh Hùng = tuổi,mạo phạm mạo phạm,nhưng người ko biết là ko co tội nha:D

Chơi tao à: :O 50 đứa chưa đủ đông hay sao mà còn nhét thêm vào nữa, tao nghĩ không có chiện chuyển vào mà không chuyển đi đâu, chắc là chỉ có chiện đổi học sinh thui

Oops!!!

Thanh Hà đã viết:

Chơi tao à: :O 50 đứa chưa đủ đông hay sao mà còn nhét thêm vào nữa, tao nghĩ không có chiện chuyển vào mà không chuyển đi đâu, chắc là chỉ có chiện đổi học sinh thui
Mày ơi, nghe qua nghe lại phải đến chục đứa xin chuyển qua A2 ấy chứ... Mà hình như hầu như là lớp mình nhá:)) Khổ thân, TA thì rõ vắng, chán không chịu được:(

Ơ thế cho tớ hỏi cái cô Nam không mở lớp dạy thêm ah?????Cô không mở thì đỡ fai đi học!Đỡ mệt!

hình như bây giờ thì cô chưa mở lớp đâu,nhưng nếu bạn nào nghe ngóng đc tin tức gì thì báo cho bà con khối phố cùng biết với nhá ;) chuyện hệ trọng đấy :D

Trịnh Thanh Hà đã viết:

Ơ lớp mình mà bây giờ mới để í cóa cái topic zui tính này.. :*
Ô iem thấy càng đông càng zui càng ấm áp chứ sao mình Hà ,,tớ thích nhất là được ngồi chắp 2 bàn vào với nhau, tha hồ quậy, ước gì Phúc chủ nhiệm nhỉ? Nhớ ko? Phúc bành mì í,,thế thì cuộc đời chả còn gì phải lo nghĩ :x :x :x

Tớ có ý kiến :
Tất cả lên cấp III đều nhớn rùi, anh 2 chúng mình đoàn kết yêu thương nhau :D :D
Nếu có chuyện gì ko thích thì cứ nói thẳng với nhau, pls đừng play trick behind back vì we're friends mà, okie? Tớ ko có ý nói riêng bạn nào cả, có điều tớ thấy cái việc cùng 1 lớp mà bè phái thì rất mệt mỏi mà cũng chả có ai được lợi hay vui vẻ rì --> thà oánh nhau 1 trận rùi :beerchug: :kiss2: còn hơn là phải cười giả tạo, cứ sống thật vô tư thoải mái :guitar: :smlove: :dazzler: :roflmao:

Cho hỏi phát: bạn Phong có phải bạn hồi trước ra lấy gói quà của Giang (bên Úc, hồi trước học Ams) gửi về nhờ mình đưa hộ không ẩy nhỉ.

Chính xác là tại hạ.Thế thì tớ nhận ra cậu rồi. Vào Anh Trung à? sao ko vào A2 cho vui.
PS: mà cho tớ hỏi cái,cái ảnh liu yei fi avatar đấy cậu lấy ở đâu thế,cho tớ xin cái link.

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Tớ có ý kiến :
Tất cả lên cấp III đều nhớn rùi, anh 2 chúng mình đoàn kết yêu thương nhau :D :D
Nếu có chuyện gì ko thích thì cứ nói thẳng với nhau, pls đừng play trick behind back vì we're friends mà, okie? Tớ ko có ý nói riêng bạn nào cả, có điều tớ thấy cái việc cùng 1 lớp mà bè phái thì rất mệt mỏi mà cũng chả có ai được lợi hay vui vẻ rì --> thà oánh nhau 1 trận rùi :beerchug: :kiss2: còn hơn là phải cười giả tạo, cứ sống thật vô tư thoải mái :guitar: :smlove: :dazzler: :roflmao:
Ngại thật! :)) :)) :)) :))
Nói như bạn Ngọc thì chẳng nhẽ tớ fai nói thẳng ra là tớ rất là muốn oánh cậu í ah????? b-) b-) b-) b-) b-)
Ngọc ơi!Hôm nào hẹn nhau ra chỗ nào đó chúng mình sẽ nói chuyện như 2 ngừời đàn bà nhé ;) ;) ;) ;) (ăn cái chúng mình fai giải quyét sòng fang xem anh Quang Vinh thuộc về ai nhie ;;) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên