Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà con Trang bảo là nó ghét vào lớp nào toàn con gái lắm, hí hí, chết chưa, ai bảo tao khuyên vào Anh 2 đếch nghe cơ!!!

nó vào anh trung thì có mà toàn gái
đúng là ngu thì cheets chứ bệnh tầt gì đây

Ơ lâu lắm rồi tìm mãi mới thấy em vân
chuẩn bị kế hoạch cưa tài sản thầy Nghĩa đê :ĐĐ

thời cơ đã đến rùi hả anh
nhưng mà hà minh bây giờ đang ở thái lan
ko bit có thực hiện dc ko?

Hà mInh đi Thái à??? Sao ko nói trước để tao nhờ mua vài thứ, bên Thái có cái hay cực :D rất hợp với mình ơ!

Thế hả, tao cũng sắp đi nè nhờ tao mua hộ cho :D:D đảm bảo made in Thailand nhưng giá cả thì .... :D :D

Đùa thôi nhưng phải nói là bạn tao đi thái chứ ko phải tao , nhưng đưa tiền để tao nhờ mua hộ cho cũng ok :D

uây, uây Cu ơi mua cho tao cái moc chìa khóa trùng với tên mày ấy!!!!! Mua đi rồi tao trả tiền sau!!!!

Có, nói chung là con trai thì gần hết trừ tùng bìu và hiển nhỏ a` quên và cả thanh quang nữa chứ :D

A2 năm nay có em nào đẹp trai thì nhớ giới thiệu cho bà chị mê trai này nhé B-)B-)B-)

May điên hả hà nó có hỏi gì về hà trung đâu?? tự dưng vớ vẩn :D :D câu bài hả?

Hà ơi, mày thừa biết tính tao mà " tiền chao thì cháo múc " nhất là lại ko phải là tao mà lại là bạn tao cơ thì càng thế,
TO hoàng: bao h thì mày đi hả con?

Lê Hồng Vân đã viết:
thời cơ đã đến rùi hả anh
nhưng mà hà minh bây giờ đang ở thái lan
ko bit có thực hiện dc ko?
cần gì bạn đấy đâu hả em chỉ cần cháu bạn ấy thôi thế là đủ~ càng được nhiều tiền :)0

Mẹ cũng bắt đầu sự nghiệp rồi đấy B-)B-)B-) chắc ko chịu được bố với Dương :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên