Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bông zdua mọi người !Em cũng học Anh2 nè,cho em câu bài với nhá;) Sư huynh sư tỉ nào có kinh nghiệm thì đào tạo em với :D.

bạn ngọc mai học trường cấp 2 nào vậy??
To hà: ngọc mai này ko phải cái ngọc mai mà tao quen đâu :D

Có tên của mình trong tên nó chắc là 1 đứa hay ho :)):)):)) hello bé Ngọc Mai ;;);;);;)

Sis Ngọc bị bệnh tưởng bở rồi, thương quá :D
To Cu: ko phải Ngọc Mai học GV à, thế Ngọc Mai ấy học tr` nào rồi

ặc ặc,cấp 2 tớ học trường Ams các bạn ạ,tớ học lớp 9D ạ!Nhớ chưa thế???Chị Ngọc như thế nào hả bà con???Thấy tính chị ý hay hay => hâm mộ:X

Mai ơi tao câu bài nhiều lắm
có gì cứ hỏi klinh nghiệm
ngocj mai này là ngọc mai lớp D đấy còn gì
ha minh ve rui
tien hanh ke hoach di thoi anh hùng ơi

Êu Hà Minh đây nè, kế hoạch thế nào nhỉ? Mà mình đã biết mặt bạn Hùng đâu mà tiến hành kế hoạch hả vân?

Minh với Vân ơi,kế hoạch gì đấy,cho bạn chơi với.Anh Hùng là anh nào hả Vân,mày hâm mộ anh ý à??? Đẹp trai ko đấy???hehe,mày phải cẩn thận nhá ;) :p

Hùng là ai thế :D:D:D

Chị Minh Ngọc học lớp 10 Tin cùng tầng với các bé mà :D:D:D đứa nào ko biết mình chắc chưa học trường Ams :)):)):))

Hôm nay tập trung nào, suy nghĩ ban đầu nào: rất là khó bùng ơ, lớp đông quá nhỉ, 50 đứa thì hơi chật chội, cũng hay ho là toàn gặp chiến hữu :D

thằng ngu ai bảo tự dưng nộp hồ sơ anh trung bây h lại mất công xin sang a2 :D

bà con ơi,đã ai đi học thêm cô Nam chưa zday???Cho tớ đi học với !!!
hix,cứ tưởng lên lớp 10 đc chơi nhiều hơn học,ai ngờ cô Nam lại chủ nhiệm => bùng học là chết với cô,mặc đồng phục lại phải cắm thùng nghiêm chỉnh nữa chứ :((

BỌn mày ơi !Cô NAm chủ nhiệm mà không đi học thêm cô thì có bị trù không để tao còn chuẩn bị!

Cứ đi học cho chắc em gái ạ :D:D:D có mất gì nhiều lắm đâu, cách 1 buổi bùng 1 buổi :)):)):)) nói chung mấy cô dậy Văn nên đi học cho đỡ bị chù ẻo :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên