Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Khanh: nói thế thì dài dòng lắm [-X ----> em học trường Lô-mô-nô-xốp :)) tên cũ là bc chuyên ngữ đấy ah :D

Câu bài lộ liễu wa' [-X , ko được.
Tớ vào để nhắc nhở ấy ko nên câu bài :D

Đùa nhỉ? Vào hỏi lớp A2 sao không thấy bạn Ams cấp 2 nào vô Trung với mình thế hả? Cô đơn chết mất chứ:((

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Đùa nhỉ? Vào hỏi lớp A2 sao không thấy bạn Ams cấp 2 nào vô Trung với mình thế hả? Cô đơn chết mất chứ:((
số ruồi bau nó thé=))

Cứ tiếp tục tình trạng câu bài này là ko ổn

Cứ tiếp tục tình trạng câu bài này là ko ổn #-o
Chúng ta sẽ tiếp tục học với nhau trong 3 năm nữa ( ai đi du học ko tính [-x )
Lớp mình cô Nam sẽ chủ nhiệm, mặc dù chả biết cô là ai nhưng nghe thì đã chán rồi :(( , ai có ý kiến ý cò gì về cô thì cho tớ phát, đừng để khi sai rồi mới biết :((

...... bác Nam chủ nhiệm A2 à ..... hay nhẩy .... nói chung thì bác Nam cũng không đến nỗi nào .... làm gì mà em chán thế ... học đi rùi biết hết ây mà ... b-) ....

.. to chị Vân : ... em vào xem trang web lớp chị thấy phông hinh hết sẩy .... :)>- ... mỗi tội tên toàn là nick ... chẳng biết ai với ai ...--> không bon chen .... :D ...

Cô Nam mà dạy thì lũ ngu cũng đỗ (như tớ chẳng hạn :D, nhờ cô dạy mới đỗ AMS).Cô Nam tính tình tuy nghiêm nhưng khá thương học trò, dạy hết sức nhiệt tình và có trách nhiệm.Cô nói chung là kĩ tính, bàn ghế phải sạch, bảng phải được lau, ko thằng nào trốn tiết của cô mà thoát khỏi bảng "phong thần".Nói chung là nghiêm.
To Ngân: Del cái bài 1 câu của cậu đi.

Đùa nhỉ? Vào hỏi lớp A2 sao không thấy bạn Ams cấp 2 nào vô Trung với mình thế hả? Cô đơn chết mất chứ

Lo rì mày, con Trang béo, thằng Tú Tách vào Trung đấy, nhưng chẳng qua là do chũng nó ko chuyển được sanh Anh 2 nên mới vào Trung :)) chúng nó bẩu vào năm học là chuyển , khỏ em gái của chị!!

Stop câu bài đi nhé, thế là không ổn đâu, thà để cái topic này mốc một vài hôm chờ bọn Anh 2 vào ocnf hơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên