Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà ơi có fai mày với tao cùng học lớp cô Loan -văn hồi trước khi thi ,mà mày cho tao mượn vở photo nữa ấy ?
Nếu đ thế tao yêu mày nhiều lắm !
Còn ko fai thì chúng mình làm quen ,hôhôhô !

To Trang: tao tưởng mày bình thường, hóa ra tao nhầm à? :-? Không phải đâu bé yêu ạ, dưng mà không sao, làm quen đi, học cùng trường với nhau 4 năm rồi, lại thêm 3 năm cấp III cùng trường nữa, có lý gì mà không quen nhau đâu :D
Chào bạn Trang, tớ tên là Hà, ngoan ngoãn, hiền lành lắm :))

Anh 2 năm nay có nhiều Ams cũ không nhỉ, may là bạn Đăng chuyển sang Anh 1:D

Trời ạ.Cái Topic là dân A2 vào đây.Mình vào cái thì chỉ thấy 2 đứa A2, còn đâu toàn bọn A1,Trung ,lớp trên, Pháp...vào.Mà cũng chỉ chat, tệ thiệt.
Anh 2 năm nào mà chả khoảng 45, bằng các lớp hệ B.Ko biết năm nay chủ nhiệm nhỉ.Hi vọng là cô Hạnh.

ê, ai bảo ông là A2 45 đấy hả? Nếu bằng các lớp hệ B tức là bằng 1 lớp cấp 2 bt=> khoảng 48 cơ...
Topic A2 thì không cho người khác vào à?

Ai bảo chỉ dân Anh 2 mới được vào đây?? Welcome!!!
48 đứa cơ á?? có nhièu quá không???

Thì tao nghe cô Mỹ GDCD bảo thế mà, lớp hệ B với cấp 2 bằng nhau tuốt... Công nhận cũng đông quá nhỉ

Hé hé, lên 3 sao rồi chúng mày ơi, yeah yeah, :D
thà đông một tẹo còn hơn là tao ngồi học tiếng Trung, chết mẹ nó luôn

Chúc mừng mày lên 3 sao nhá.. cố lên... bằng sis Hiền>:)
Tao vừa học mấy từ tiếng Trung cơ bản... Không thể chịu được... Tiếng Trung hệ số 3:((...你们好。。。không thể chịu được mất thôi

Tội nghiệp bạm Hà Minh quá , nhg mà tớ cũng muốn học tiếng Trung lắm cơ !
Hà ơi, ko bình thường là thế nào hả mày ? Hình như A1 học chiều ,nên chúng mình sẽ học cùng nhau ,có gì bạm Hà giúp đỡ tớ nhé !

anh 2 48 cơ ah?càng đông càng vui chứ sao nhẩy Hà chó nhờ!:D! tao là tao thích cái nickname này của mày lắm đấy nhá!iu iu

Chửi nhau thế à con chó chết kia???
To Trang: tao giúp mày là mày hư đi đấy, chấp nhận không???

anh 2 48 tao tưởng là bình thường
bọn mày ơi thằng lee học lớp mình đấy
hà ơi con hành học chuyên ngữ à?

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ui, sao thằng Lee lại vô A2, tưởng Nga chớ?
A2 năm nay chả biết có làm nên cơm cháo rì ko mà câu hăng say thế ( hớ hớ :)) )
tiếc nhất là bạn Đăng ko vô lớp nì, tiếc đứt ruột hà :((

Sướng thế còn rì hả Què, thằng Đăng nó vào lớp mày đấy :))

To Vân: em Hành nhà ta chí lớn, vào CN một phát là đăng ký thi vào lớp tài năng luôn :D con này chắc vào rồi!!!

Thằng Lee á?? nó vào Anh2 rồi, hé hé, thế thì Anh 2 vui đấy!!!

ê lớp tài năng là lớp nào mầy? hành nó ko vào Ams thì tiếc nhỉ?
hà ơi, nếu nhớ bạn Đăng ĐĐT quá thì bảo nó vô lớp mầy đi, ko có nó tao chả tiếc, làm tiệc là đằng #. :D

bẹn mai hải đăng hả mày
tao nghe nói dung nhan cuear bẹn ý thì tuyệt vời

tớ thấy 48 thì cũng đông đấy chứ
Ko hiểu tại sao lớp tớ là lớp song ngữ, chỉ tiêu chỉ là 30 thế mà hình như là 39!!ac ac
Tớ chẳng hiểu người ta đặt ra chỉ tiêu để làm gì, để phá nó à??

Chắc ko đến 39.Nhưng chỉ tiêu là 30, những đứa còn lại là ngoại giao của trường.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên