Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hé hé, Vân ơi, mày mà nhìn bạn Đăng của chúng ta thì có mà ngất ngây con gà tây luôn , Què nhỉ, ké ké
To Què: mày yên tâm đi, thể nào năm sau mày chả gặp nó suốt ngày, có khi lại thích nhau ấy chứ :))

Yên tâm đi, hôm nào tao chỉ cho, nhưng mà u really need to prepare for his goddamn appearance :D

này, đừng dùng tiếng Anh được ko, mấy cái dễ dễ thì được chứ mấy cái như trên(như câu mà mày nói ý, Hà ạ ) tớ hơi khó hiểu hichic

Hê no mọi người >:-D<
Hình như ở đây ai cũng học Ams cấp 2 rồi à?
Chả wen ai cả :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày thật quá đáng , cứ chê bạn Đăng , khổ thân bạn ấy .Sao ko làm cái gì thiết thực > ? Vào năm học tao sẽ vẫn động Tập Thể A1 quyên góp tiền cho bạn í đi thẩm mĩ viện . Lúc đấy nhá , bạn ấy mà trở thành mỹ nhân nhá , thì chúng mày chỉ có nc chạy theo bạn ấy thôi , có khi lại lập Đăng 's fc ấy . Hô hô hô ! Hối lại đi là vừa nhá !

Chào Ngân , hầu hết mọi ng ở đây đều học Ams 2 . Nhg ko sao , dần dần sẽ quen .
Chào mừng bạn !

Bùi Mai Ngân đã viết:
Hê no mọi người >:-D<
Hình như ở đây ai cũng học Ams cấp 2 rồi à?
Chả wen ai cả :|

Tớ ko học ams cấp 2 nè
thế cấp 2 bạn học ở trường nào???
bienvenue nha!!!

Tơ học Lomonosov :D
Có ai biết trường này ko \:D/ , thế ấy học trường nào :-/
@ Trang: then kiu, cho tơ hun phát nèo :*

ặc ặc em nào học lomonosov chắc đầu to mắt cận ... chân tay tong teo rồi :|

Bùi Mai Ngân đã viết:
Tơ học Lomonosov :D
Có ai biết trường này ko \:D/ , thế ấy học trường nào :-/
@ Trang: then kiu, cho tơ hun phát nèo :*

tớ tất nhiên là biết trường đấy rồi, tớ cấp 2 học NSL à!!

Nhưng huynh đài nhìn xem đây có phải là 03-06 đâu.
To Khánh Vân, mọi người vào thì tớ hoan nghênh, nhưng để câu bài hay chat nhảm thì tó ko hoan nghênh chút nào à.
To Ngân: trường Lomonosove ở gần câu giấy đúng ko.Tớ qua đấy 1,2 lần rồi.
I'm from Ams.

Loạn xì ngầu, tóm lại anh chẳng hiểu gì cả, vì không theo dõi kịp tiến độ :D Thôi thì... chào và chúc cả nhà vui 8-}

mày ơi tao đã chuẩn bị tinh thần rùi
có gì mày cứ sẵn sàng gọi 115 nhá

:O , lần đầu tiên có ng` bảo Lomonosov học chăm chỉ :O ,nhầm lẫn tai hại [-X
To Phong: trường tớ nghèo lắm :)) , có mấy cơ sở lận, mà cơ sở nào cũng bé xíu :))
To Khánh: trường tớ nổi tiếng đến thế cơ à :O , chứ đi đâu ai cũng bảo cháu đi Nga về à :(( , chả ai biết trường đấy là trường nào :D

tớ nghĩ rằng nếu ấy bảo trường của ấy tên cũ là bán công chuyên ngữ thì chắc chắn ai cũng biết!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên