Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Miee sao thế nhỉ?Tổ sư nó chứ sao lại có cái mạt hôn trên kia????

Lê H?ng Vân đã viết:
cái vụ dàn đồng ca nhiều đứa muôn rút lắm bọn mày ạ
tại bọn nó không có xiền mua váy
con trai lớp mình cho xiền các bạn gái mua váy đê
mua xong thì tha hồ mà chiêm ngưỡng

tiêu biểu như TP hehe ( nó ko có xiền mua váy + mẹ nó ko cho + sao nhất định cứ phải mặc váy thía, có phải đứa nào cũng mặc được đâu + ko cho rút thì biết tính thía nào ) :-?

Này đã quyết định hết là hôm đấy con gái sẽ mặc váy rồi mà, kêu ca nhiều quá, cố gắng đi mượn đi cho đẹp đội hình. Con gái mà mặc quần tự nhiên lạc hẳn cả đội hình, chúng nó lại tưởng là con trai nếu chỉ nhìn ............................PHÍA DƯỚI :D:D:D:D:D

Lê Ngọc Long đã viết:
Câu bài:******* thằng V.Hiếu!!
thằng ngu này vừa chửi mình nên có dấu***** mà lại còn có cái mặt bệnh hoạn kia nữa chứ :))

các bạn nữ yên tâm là con trai A2 tiêu biểu là tớ trong sáng lắm :D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
:eek: :eek:
Trong sáng :> [-x là thế nào hả còi ơi, nói rõ ra cái nào, đã nói gì đâu mà đã trong sáng lắm hả????????? :-? :-? :-?

Ý thằng Hiếu là nó tiêu biểu nhất trong cái đám không trong sáng đấy.

cho tới thời điểm này tao đã làm xong 3 cái post-card,yeahhhhhh,cố lên Chiaki!!!!!!!

tình hình là rất tình hình !!! vậy rốt cuộc chương trình Noen cụ thể của AEC là j` vậy !!! phải nói rõ ra để anh em còn lên tinh thần chuẩn bị chứ !! :cool:

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
à ha !!! Việt Hiếu mà trong sáng thì cái cụm từ đen tối nó được định nghĩa thế nào nhỉ ??? :D:D:D

Lê Ngọc Long đã viết:
Miee sao thế nhỉ?Tổ sư nó chứ sao lại có cái mạt hôn trên kia????
Yêu cầu bạn Long ko nói bậy ở đây kẻo sẽ làm mất hết thuần phong mĩ tục đấy !!! [-x [-x [-x

số 63 ( số trang của box này ) xui lắm - ừm hừm để mình câu bài lên trang 64 cho may mắn hơn nào !!! :cool: :cool: :cool:

ủa vẫn chưa lên được à - ừm hừm ..... câu tiếp !!! :D :D :D

ơ ầu - thui kệ j` thì chắc với lớp mình chỉ cần 1 ngày là lên trang thoai , mình mà cứ câu thế này thì tội lỗi lắm lắm !!! :D :D :cool:

à wên trước khi out nhắc các bạn cái này - T5 tới thi Sinh ôn bài cho tốt nhé kẻo cô Nam mà cứ trông kiểu này thì chết chắc chết chắc ( mà sao cô trông thi hk khác với khi cô trông nh~ bài kt Văn mọi lần thế nhỉ - làm anh em chủ quan mất cảnh giác thế là bài thi Địa lần này cứ gọi là .... tệ hại hết chỗ nói .. ) !!! hix..xx...x !!!

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Việt Hiếu:
các bạn nữ yên tâm là con trai A2 tiêu biểu là tớ trong sáng lắm

à ha !!! Việt Hiếu mà trong sáng thì cái cụm từ đen tối nó được định nghĩa thế nào nhỉ ???
Đơn giản lắm, chỉ có 2 từ thôi: Thế Duy :D.
Bà con mai làm AEC thành công, đừng quên chụp ảnh gứi tớ nhá, thanx nhiều.

Duy câu bài ít thôi
Mai lớp mình tổ chức AEC rùi
hay hay hay:)):)):)):)):))
:D:D:D:D:D mai đứa nào mang quạt đê để dưới sân khấu thổi váy bọn đà đồng ca
^-*

Trình chúng mày câu bài còn còi lắm, phải như tao đây này ;-> THÀNH VIÊN TÍCH CỰC :)) ngại ká, đừng khen tao nhé [-x
Mai đứa nào dở trò với váy của tao là tao giết đấy, báo trước, nhất là thằng Long với thằng V.Hiếu đứng sau tao :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên