Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu nốt cho lên bài thứ 2115 nào cho đỡ lạc đàn :D:D:D
M-ị-e, thứ 5 vừa thi Sinh, vừa Ktra Lý, đời còn gì phù du hơn???

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Trình chúng mày câu bài còn còi lắm, phải như tao đây này ;-> THÀNH VIÊN TÍCH CỰC :)) ngại ká, đừng khen tao nhé [-x
Mai đứa nào dở trò với váy của tao là tao giết đấy, báo trước, nhất là thằng Long với thằng V.Hiếu đứng sau tao :|
bỏ cái straight face kia ra đê,tao có làm gì đâu :))

dạo này ít câu quá,hẳn nào topic lớp mình lớn chậm:D
tao câu đây

Mai là X'mas rồi, bà con cố lên =D> :)>- b-) . Chương trình hoàn thành, đi quậy tưng bừng một bữa rồi về nhà ...........HỌC SINH ĐỂ THI HỌC KỲ CÒN HỌC ĐỂ KIỂM TRA 1 TIẾT

Chán không để đâu cho hết, lại còn thứ 6 kiểm tra Anh 15' nữa chứ :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To con Ngọc Huyền : cái tờ giấy bà nhờ tôi làm thiếp bị rách tơi tả rồi , lí do trình bày sau :((
AEC ko mặc váy có sao ko ,chẳng có cái váy nào cả :(

trời ơi , cô nam trông sinh thì ... chết roài ... ai ngờ năm nay cô trông rắn thía ... :( ...hix

khiếp nhưng công nhận bọn lớp mình câu khiếp thật đây , chưa chi đã 64 trang roài ...

Thế là hôm nay lớp mình đã tổ chức AEC,hơi lộn xộn nhưng cũng vui!Bây giờ là 10 giờ hơn rồi,ko biết lớp mình mấy đứa đi chơi về hết chưa nhỉ???Kể ra hôm nay cũng hơi buồn vì có 1 người ko đến!^__^
To mấy đứa con gái:Hôm nay chúng mày mặc váy trông đứa nào cũng yêu cơ!!!^__^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi vậy ra hôm nay con gái đứa nào cũng phải mặc váy hết à....thảm nào đi qua thấy mấy con bẹn mình ở a2 cứ xúng xa xúng xính=>yêu ghê..
lớp pháp noel này chẳng làm gì cả...chán thí mồ

Mệt gần chết, hôm qua tao về nhà lúc 8h, ăn uoongs xong là bỏ bê sách vở, oánh một giấc từ 9h tối đến 9h sáng nay lun :p giờ mới mò dậy học đây, mệt quá! Tổ chức như thế này mệt nhưng vui ghê ha :D
Quên, hình như hum qua ko đứa nào chụp ảnh hả :-?

ừ,chả thấy ai chụp cả,phí ghê!Tao lại yêu đời rồi chúng mày ơi!!!

Uh đúng đấy ! Tiếc vãi! Về nhà với nhớ ra là... quên máy ảnh cả lũ !!!
Hix! Hay mai chúng mình cùng nhau... mặc lại! Chụp lại! :D

Trương Hải Hà đã viết:
Uh đúng đấy ! Tiếc vãi! Về nhà với nhớ ra là... quên máy ảnh cả lũ !!!
Hix! Hay mai chúng mình cùng nhau... mặc lại! Chụp lại! :D
ủng hộ ý kiến của mày,hà ạ
chụp đi còn cho phong ở Sing nhìn chứ :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên