Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
m-ị-e mai lại kt toán với hình 15',còn gì chán hơn!!!!!!!!!!

mai Kt toán em ko mơ có cơ hội gỡ điểm rồi :(( , thứ 7 có Kt tin ko

Mai kiểm tra Toán 15', kiểm tra Anh 15', thứ 7 kiểm tra Tin 1 tiết (hoặc Thi Học Kỳ_không chắc lắm, nói chung kiểu gì thì cũng chết). Đời còn gì chán hơn nữa. Tuần sau bắt đầu thi tập trung rồi. Bà con thi cố gắng nha, "giúp đỡ" bạn bè trong hoàn cảnh khó khăn :)) ;;) :* :)>- .

Thi tốt xong thoải mái đi chơi cho đã để.......................thứ hai kế tiếp kiểm tra Tin 1 tiết (nếu thứ 7 tuần này thi Tin) và kiểm tra Hóa 1 tiết. :(( :((

Bà con ơi vào tháng 1 trường mình có tổ chức chương trình chào mừng ngày 3/2 đấy, lớp mình góp 1 gian hàng bán đồ cho vui nha, đã có một chút ý tưởng rồi, nhanh chân lên chứ hình như sắp hết hạn đăng ký gian hàng hay sao ấy. Hôm nay ăn uống có một chút ý tưởng, sẽ thông báo đến cả lớp. Cố gắng lại làm 1 vụ nữa đóng dấu ấn made in A2 nha :)>- :)>- =D> =D> .

Khi nào con gái mặc váy đi rồi chụp ảnh, hôm qua mải vui mà quên mất khâu quân trọng :)) ;;) :>

Vu Thanh Tung đã viết:
Hehehe, hay vat, nghe Mai Anh noi thi cu goi la....
Chảy ơi nói thì nói rõ ra chứ, cứ ấp a ấp úng thế thì làm sao mà hiểu được [-x [-x .Tao nói có gì sai đâu cơ chứ 8-} 8-|

Vu Thanh Tung đã viết:
Nao tao co y gi dau...tao chi noi the thoi ma....
Tai may noi hay qua

Ấy chết, đâu dám, ngượng wa. Mà Chảy ơi, nick của mày là gì thế?????????? 0:) 0:)

Vu Thanh Tung đã viết:
Ma hinh nhu con Mai Anh ko biet cau bai thi phai...

Việc gì mà phải câu bài cho mệt xác :> :> chúng mày thích thì cứ câu, mệt người mà có được cái quái gì đâu cơ chứ :)>- :)>- =D> =D> b-) b-)

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Vu Thanh Tung đã viết:
Ma hinh nhu con Mai Anh ko biet cau bai thi phai...

Việc gì mà phải câu bài cho mệt xác :> :> chúng mày thích thì cứ câu, mệt người mà có được cái quái gì đâu cơ chứ :)>- :)>- =D> =D> b-) b-)
nhầm - câu bài là 1 thú vui " tao nhã " của các đại gia mà người thường làm sao hiểu được !!! :cool: :cool:

wầy - chiều kt Anh và Toán - tuần sau thi tập trung - đợt này mà thi ko tốt là tiêu ... !!!

Ồ ngại ghê ngại ghê!Bài viết của tớ điểm chất lượng là 11 trong khi của các bạn mới chỉ là 10!CÁc bạn đừng tự ti nhé mà hãy cố gắng lên cho bằngh bạn bằng bè:D

ôi ngại thật !!! chả lẽ lại cho Quyên đi cầu thang >>>???
Oh my God !!! chiều kt roài mà h mình vẫn chưa ôn được j` cả !!!

con Quyên hâm kia
điểm chất lượng của mày chỉ hơn mỗi một điểm
thế mà cũng ti ta ti toe

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Bà con ơi vào tháng 1 trường mình có tổ chức chương trình chào mừng ngày 3/2 đấy, lớp mình góp 1 gian hàng bán đồ cho vui nha, đã có một chút ý tưởng rồi, nhanh chân lên chứ hình như sắp hết hạn đăng ký gian hàng hay sao ấy. Hôm nay ăn uống có một chút ý tưởng, sẽ thông báo đến cả lớp. Cố gắng lại làm 1 vụ nữa đóng dấu ấn made in A2 nha :)>- :)>- =D> =D> .
cái này ở đâu thế,mà nếu có thì cũng hay đấy
con gái lớp mình mặc váy bán hàng thì khách cứ gọi là đắt hàng :)) :)>-

m-ị-e,kt toán hôm nay mọi người làm như thế nào
cái đề của tao ko có máy tính thì tính thế nào được sin15

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên