Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
pó tay ,lớp mình câu bài ghê thật ,chẳng thèm đọc lại nữa ^^ .Thoai tao thấy chuyện gian hàng thì kiếm cái gĩ một vốn bốn lời như con MP nói ây =)) .Hôm nay ,giờ Lí chẳng làm cả dek gì cả .Hay thật

Hôm nay giờ Lý hết chát chít lại vẽ vời,chán mình!Mà Ly ui,mày với con TL+tổ trưởng cứ lôi kéo tao nói chuyện nhé,chả cho bạn học hành gì cả!!

Huyền ơi,cái bánh đấy là mày tự làm hay là j`.

Hôm nay giớ lý tao với tahwngf Hiếu lại lôi bánh của con Huyền ra chén :))
Hôm nao lớp mình bàn bạc cụ thể chuyện Xì tin với gian hàng đe!

Xì tin xì tin hấp dẫn ghê!Tao bắt đầu khoái rồi đấy.

Cái quốc ca của mình để ngắn như quảng cáo thôi :D , phải có cả : Và đây là nhóm Xì tin nhá ^^
Bánh con Huyền ko cho tao :(( , may mà còn con Linh share với tao ^^

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Mai Anh đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mai Anh ui!Thế thì post lời lên cho bọn tao tập hát nào.
Lời thì bảo Hiếu còi post lên cho, vì còi rất tâm đắc bài này, với lại nó đang cầm cái đĩa có lời bài này của tao :)
lời của cái đĩa đấy dài lắm,trong quảng cáo thì ngắn hơn

Bài trong đĩa dài thì mới thành quốc ca được chứ, thôi post lên cho bạn bè cùng xem rồi học luôn. Bài trong quảng cáo chỉ là phần điệp khúc thôi :)>- :)>-
Khi nào lớp mình bàn cụ thể cái vụ gian hàng gì đi chứ, vụ này phải làm cho ra trò :)>- b-) .

Mà sao con trai khoái cái vụ Xì tin thế không biết, thằng Ninh lại còn đưa ra ý tưởng bán Xì-tin nữa chứ, điên thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng khoái :))
Ninh ơi, nhóm Xì tin, tao vừa nghe lại rồi [-x chắc chắn 100% luôn :p

Xì tin nhiều quá vết thương hôm thứ 7 đi cầu thang tái phát,đau quá,mie thằng Long với thằng Huy,kéo mạnh không chịu được.

Thi HK xong lớp ta làm một quả càn quét túi tiền của cả trường đê =D> =D>

Đầu tiên thì Duy phải đi đăng kí chỗ cho lớp mình đã :D Nhớ chọn chỗ mặt tiền đẹp, diện tích rộng, phong thủy tốt ấy b-)

Còn kế hoạch bán gì thì đừng post vào đây, thiên hạ biết lại đụng hàng [-( Đến lớp nói thôi :D

À quên, làm gì thì làm, phải thi xong HK T____T Mai thi Văn, chúc cả nhà thi tốt :*

Ước gì bi h là ........tuần sau bọn mày nhẩy!!! :(

Ngai quá vừa liêc qua Văn xong mà thấy ớn !!!! :((

Chả bít mai co làm dc gi ko đây!!!:(

To LOng: Giờ tao mới thấy tài nghệ của mày!! Làm thiếp đẹp dã man! Chắc mất nhiều thời gian lam ah?

Đúng thât là phải huy động cả lớp mới bit A2 mình... toàn những nhân tài!!! :-*
Bọn mình ...đỉnh thât!!!

phần sau chữ ký mày là như nào đấy hả chi,tò mò thật :))

co Ai Biet Kinh Cua Tao O Dau Ko??????????????? Mai Thi Roi Ma Lai Mat Kinh Moi Dau Chu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên