Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ,tao tưởng lớp bọn mày và p2 "dự định" hòa 3-3 để cả 2 cùng vào cơ mà????

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Avatar cua Ninh xấu om`!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Khiếp quá Chi ơi, suốt ngày thấy mày đi chê người khác, chẳng bao giờ thấy khen được một câu [-x [-x [-( [-(

Đúng là chỉ những người tài năng như MA mới cảm nhận được cái đẹp.

Hòa thì Pháp 2 bốc thăm với Toán 1 nên phải đá hết mình.

óe hôm nay là 1 ngày căng thẳng ,chép què cả tay mà ông lý cóc chấm bài ,tiếc công quá, học giờ KA thì ko thể thở nổi , học tin thì đang bận chép lý ông ý bắt làm bài KT .... :(( về thì đi học thêm 2 ca ,suýt nữa thì bị tai nạn xe máy ,tím cả đầu gối :(( ---> xui hết chỗ nói :(

Tao đã bảo mày rồi,có thai thì nằm ở nhà cho khỏe chứ mang đi khoe thì có gì vui đâu.

nói ai thế , nói phải có chủ ngữ chứ , đề nghị giải thích đê

Hôm nay lớp mình sẽ đá với P 2 đúng không???Hí hí!Tưởng là khioong di dc vì fai học hóa ai ngờ lại đc nghỉ!Sân Quán Thánh hử???Anh tới đây!Tới liền tới liền;)

:)) Có gì chúng mày update kết quả lại nhé :D
Em là em phục các anh các chị sát đất đấy, câu bài vãi cả lúa lun !!! Nhoằng một phát đã lên 60 mấy trang roài:D

Em ý kiến cái, thế cuối cùng là dàn đồng ca có tập tành j` ko???:-?

[-x sắp thi học kỳ cha nó roài, đứa nào ở phòng 1, tức là cúng phòng với tao, nhớ nhắc tao nhé :D:D:D:D:D:D

bi h chắc là đá xong rồi , kết quả thế nào , ko đứa nào update kết quả lên à ????

Đứa nào phòng 2 nhắc tao b-)
Miie (viết thế này cho đỡ thành ***:D ), bọn mày bây h chắc đang đi chơi :(( , tao phải đi mua wa` cho mối tình đầu của tao với con Linh ;;) rồi phải về, 27 trang đang chờ ở nhà [-o<

À uh quên mất thông báo kết quả
Lớp ta thắng 4-0 =D>
Cu 2 bàn, Hiếu 1 bàn, Bốp :)-? ) 1 bàn

=D> =D> =D> lớp hum nay đá hay thật !!! vỗ tay nào !!! =D> =D> =D>

hôm nay sau khi đá bóng xong đi chơi vui vãi - mỗi tội có vài chiến sĩ bị " sư phụ " (tức là ba mẹ) xử lí vì tội về muộn - h chưa biết số phận ra sao !!! chậc chậc !!! :-?:-?:-?

lớp thắng 4-0 h thảnh thơi thoải mái rồi - phải liên hoan ăn mừng chứ nhỉ ??? thi xong đi chơi đâu đi !!!

hehe..hôm nay lớp mình đá hay thật ,áp đảo hoàn toàn cả trận P2 sút trúng khung thành(thằng sơn bắt được) trên đầu ngón chân :D,có mỗi quả đánh đầu trúng xà ngang :))
Còn A2 thì khỏi phải nói nếu cu dứt điểm tử tế và tao ko đá trượt quả penalty :(( thì có khi còn đậm hơn chứ
Đá xong về nhà thằng Ninh chơi tiếp,trò sai khiến này hay phết,kiss nhau loạn hết cả lên :))

ừmm..m - nói về avatar thì fải xem avatar của bí thư đây này !!! :D :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên