Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to PA : chí lý chí lý :D :D , có tao thì sẽ thắng ... đùa thôi
Tình hình là ntn này , post ra cho mọi người cùng rõ :
à nói chung là anh2 + phap2 đang có 4 đ sau 2 trận , toán 2 thì sẽ có 5 đ sau 3 trận < 9b bỏ cuộc > ---> nếu trận sau thắng thì mình vào , mà hòa thì mình cũng vào < xét hiệu số :D :D > mà vào nhất bảng hẳn hoi , nên mọi người ko nên lo lắng wa... nghen!
:D :D 10 A2 sẽ vô địch năm nay! ..... :D

Anh 2 năm nay mà vô đich thì tuyệt vời, nhưng mà tao nghe nói lớp Tin đá trâu lắm, liệu mình có vượt được bọn nó không. Mà muốn hay không thì cũng phải vượt mà giành chức vô địch, nếu lớp mình mà không vượt được lớp Tin thì tao .........đi đầu xuống đất. ANH 2 CỐ LÊN...

Hy vọng trận tới Anh 2 sẽ hòa Pháp 2 và Toán sẽ đầu bảng --> tránh được Tin ở vòng sau. Anh 2 đừng phí sức nhé, cố thủ hòa thôi.OK?

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Thằng Cu với thằng Hiếu tranh nhau cầm tay mỹ nhân Hà làm tao với con Ly chỉ biết tủi thân đành quay ra cầm tay nhau cho đỡ tủi thân :(( :(( :((
ai bảo mày thế,tao mấy lần đưa tay ra mà mày với con Ly có cầm đâu b-)

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Hy vọng trận tới Anh 2 sẽ hòa Pháp 2 và Toán sẽ đầu bảng --> tránh được Tin ở vòng sau. Anh 2 đừng phí sức nhé, cố thủ hòa thôi.OK?
uh,thủ hòa khoảng 3-3 thì toán 1 out sớm để về học toán :))

hôm nay lớp mình kéo co hay phết,cứ tưởng 11 hóa 2 thế nào biết thế tao vào kéo cho xong,long béo cho tao vào kéo tuần sau nhé :D

:-? Tình hình là bây giờ Hiếu với Hà là một đôi à?? :)) Uây, lại "Hiếu" với "Hà" mới chán chứ :D:D trùng hợp ăn cái trùng văn hợp ơ :))
Hix hix, lớp mình lại có cái để TRY rồi, :)) ăn cái có keo ơ, gì chứ toàn bạn kiểu Long, Huy, Hiền Nga, Ngọc, Quyên thì toàn đứa trâu bò rồi!!!

Ếch sờ cu sờ mi, thế vụ Noel là thế nào đây, nhìn cái lịch thi học kỳ tao đã chả mún ăn rồi, nói gì đến tổ chức :((

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Mai Anh đã viết:
Thằng Cu với thằng Hiếu tranh nhau cầm tay mỹ nhân Hà làm tao với con Ly chỉ biết tủi thân đành quay ra cầm tay nhau cho đỡ tủi thân :(( :(( :((
Chết chết bạn Hiếu ơi, tay bạn Hiếu chỉ dành cho Hà thôi, mình cầm thì ngại chết ;;)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:-? Tình hình là bây giờ Hiếu với Hà là một đôi à?? :)) Uây, lại "Hiếu" với "Hà" mới chán chứ :D:D trùng hợp ăn cái trùng văn hợp ơ :))
Ấy chết HÀ ơi, tao chỉ đùa thui mừ, chúng mày đừng có mà hiểu lầm [-x , vì cả Hiếu lẫn Hà đều có nơi để "trao thân gửi phận" rùi (đọc kỹ, không phải là trao phân gửi thận đâu:D:D). Mày cứ nói thế làm chúng nó ngại bây h

Mai Anh nói thế nào ý chứ,hôm đấy tớ đưa tay ra có mỗi cái Ly cầm thôi!!
To Hiếu:tao ko ấn được!

Mày cầm tay Ly rồi đẩy nó chứ gì, nó kêu suốt
Mà ấn vào cái phần trả lời ở dưới bài viết cần trích dẫn ấy. Thử lại xem

>:p ,mày miễn cưỡng khổ sở ,đưa tay ra ,còn ai dám cầm tay nứa b-) .Thôi nói chung là không phải biện minh ,hai anh chị tình củm thế ,ai nỡ chia lìa :(( .Đành phải trách mình không attractive bằng con Hà thôi ,gà nhở :* . Trời ah ,bây h mới biết sức hút của Hà như thế nào ,iem phải chạy theo học hỏi ;;) .Hà ơi ,mày mở khóa đào tạo attractive đi mày :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọii người ơi máy nhà ai có bài If you are not the one của Daniel Bedingfield up len cho mình với! Mà trong 4rum này có upload nhạc được ko vậy? Nếu không gửi giúp đường link hen! Thanks!

Hey, bà con, con Hà post bài tưởng thanh minh gì hóa ra là để hỏi cái bài hát gì gì đấy. Đồng ý hoàn toàn hả Hà ơi nên mới chăng có phản ứng gì cả.
Hà ơi tao có trang web để download bài hát đấy nhưng chỉ có một số bài là free thôi, mày vào rồi tự tìm nhớ: www.mp3shits.com (bà con nhìn rõ vào mp3s hits_chẳng qua là viết liền thui:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên