Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hot topic da^y!!! :)
Tuan` toi' (dung' hon la thu' 4 tuan` toi'!) Lop minh` se lam cai AEC day'!! De` nghi moi ng` tham gia day`du? nha!!!!! :)>-
Mac du` tao cung~ chua ro~ la` co' nhung~ cai gi`!!Hhehe
NHỚ NHA!!!!!!! :* 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
To Mai Anh: Sao may` lai dam' bao con POOH cua tao ....bụng phệ hả???X-(
Con này mày náo thiêt đấy!!! Trông dễ thương thế kia ma lại..... chậc chậc .... tao hit'le mày!!!

Bọn mày ui!!! Bọn may` ah`!!!!:-* Con gấu Pooh của tao trông cute dung' hun????
Đúa nào ủng hộ ...tao hun 1 cái!!! hehehehe:X

Hot topic da^y!!! :)
Tuan` toi' (dung' hon la thu' 4 tuan` toi'!) Lop minh` se lam cai AEC day'!! De` nghi moi ng` tham gia day`du? nha!!!!! :)>-
Mac du` tao cung~ chua ro~ la` co' nhung~ cai gi`!!Hheheeh :-
NHỚ NHA!!!!!!! :* 0:)

Troi oi!!! Con lạy các ông các ba`! Đọc từ nay~ đên' h toàn Ha` voi chả Hiếu!!!
Hêt chuyên rui` ah`???
Nay h co thấy nhan vật chính ra đâu ma bọn may` cu thê' ....la` thê' nao` ha? [-x [-x [-x [-x
Lại lam` bọn no' đỏ mặt rui`!!! Ahahahahahahah ;;)

Chi ơi ,câu bài vừa thôi mày :D,chơi luôn 7 bài cùng một lúc :)) ,tao phải bái mày làm sư phụ thôi ^^ .

Bài văn hôm nay khoai thế không biết nữa >< .Chán đời thật :| ,mai Kim Anh ko biết có kiểm tra 15 phút không nữa oạch oạch :((.

Việt Nam đang thắng 5-1 :p.Chiều nay ăn vui phết :)) ,con Thanh Hà trả xiền (khổ thân mày cả lũ ăn như ...vỡ đê ấy :D) .Việt Hiếu trước mặt 3 đứa T.Hà ,Quyên ,B mặt vẫn tỉnh bơ :| bó tay thật ;;) .

Trời đất ơi, con Chi câu bài nhiều quá, thế nào cũng bị xóa bớt bài đi cho mà xem :)) , mà AEC cả lớp mình đều phải đi hả Chipooh?
To Chipooh: ủa, the may ko thay con Pooh cua may bụng phệ ah, nhìn kỹ lại coi, con Pooh trông dễ thương thì rõ rồi nhưng mà rõ là bụng phệ con gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Ngọc Long đã viết:
tranh nhau thế là ko tốt!!!
Sao ko chia ngày ra nhỉ?VD:2-4-6;3-5-7!CN thì chung
Tao thấy Long béo nói đúng đấy, Hiếu ơi, bàn lại với vợ và bồ rồi chia nhau ra,mà Hiếu còi sao tham thế nhỉ, tham như thế không tốt đâu [-x .
To còi: mày đã nghe câu THAM THÌ THÂM chưa? :> :-?
Có mỗi thằng bé còi cọc thế mà đứa nào cũng tranh nhau, khổ thân thằng bé :))

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Hiếu : Rốt cục là mày có mấy vợ vừa hôm Thứ 3 ,con B nó chả bảo mày là chồng nó cơ mà ;;) .Mày cũng nói vợ chỉ có một thôi ,bây giờ tòi đâu ra 2 đứa nữa ,như thế là không được [-x .Chấn chỉnh lại ngay đi nhá ,không có ngày chúng nó quây lại xâu xé mày đấy b-) .

Gà ơi , buồn quá nhẩy ,chúng nó tranh nhau thằng Việt Hiếu sôi nổi thế ...,ngẫm thân em chỉ bằng thân con bọ ngựa ,bằng thân con chẫu chuột mà thôi :)):)):))
Hiếu còi mà tham quá, tao nghí chắc nó cũng chẳng biết nó có mấy vợ, mấy bồ nữa, hình như hôm nọ nó bảo là ăn cơm chán thì sang ăn phở, an phở chán thì chuyển sang ăn .....mì tôm.
To Ly: Này Ly ơi, tao là gà còn mày là vịt cơ mà, sao lại là thân con bọ ngựa được, hóa ra tao với mày là 8-| .....quái nhân ah? Không được, tao ko phải là quái nhân đâu [-x , chỉ có mày thôi :))

con bé Chi này câu nhìu quá đấy nhá!(tao nhân tiện cũng câu 1 bài)^__^

con chi câu bài trắng trợn , kỉ lục ,chắc từ trước tới nay chưa có đâu ,gan cùng mình :))

:)) :)) :)) :)) :)) :))
Bọn mày sao lại nói tao nặng nời thía????
:(( :(( :(( :(( :(( :((
Tao hit'le cả lũ chúng mày đi bi h!!!
[-x [-x [-x [-x [-x [-x
Ủa thế ko có đứa nào khen con Pôh của tao CUTE hả??? /:)
ToM.A: Con Pooh của tao dễ thương là giống chủ của nó thôi!!!Hi hi!!! 0:)
Còn cái bụng phệ ... thì gấu nó phải thế chứ!!!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
To Ngọc Huyền & Trà Phương : Sao mày lại nói tao thía!! Iem đây vô tội mừ!!!!!:((
Có trách thì trách cái thẻ cạc của tao cơ!! Tại sắp hết xiền nên dùng nốt cho ....nó sướng!!!Hehheheheehh

Trà Phương !!!Ai bảo mày là từ trước đến h chưa ai câu bài như tao??????????????
Ko bít ah`......Các anh chi A2 03_06 ....có truyền thống câu bài đaays!!! Hheheheh
IEM ĐÂY VÔ TỘI MỪ!!!!!!!!!!!!!
;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Híc!Hôm qua giật ghế của bố Long thế rùi bố giận dỗi bỏ đi làm mình ăn năn hối hận suốt 1 ngày dài :(!Bố ơi con xin lỗi bố nhé nhưng mà sao bố mau dỗi thế :-/!
Xin lỗi bố nhé!Đừng giận hén!Con hư tại mẹ :D,cháu hư tại bà(bac Phương:D)
Việt Hiếu!Dạo này tôi lơ là không quản lí anh là anh vớ vẩm lắm đấy nhé!ANh thật có mắt khi lấy được con vợ nhu tôi :))!okie!Tôi chấp nhận cho anh lấy thêm 1 vợ lẽ (nhưng mà chỉ 1 thôi đấy nhá,2 con là tôi không có đòng í đâu cho nên là chọn con nào nó tử tế đàng hoàng 1 tí để về tôi còn bắt nó nấu cơm giặt giũ hầu hạ vợ chông mình:D :)!Chúng mình tha hồ mà chơi bời thoải mái anh iu à ;)

Thằng long có về đâu , nó vào hàng net đấy :))
lúc sau , lại thấy bố lò dò đi ra :)) =))

con trà phương câu bài quá trắng trợn
bọn mày phải noi gương tao đây này
bọn mày ấy xong cái miss thì post lên nha

post cai miss đó lên nhá , mà tự nhiên có đứa nào bày ra cái trò này thế :D

Hí hí, tình hình là rất là tình hình khi mà bạn Thạc Huy làm cho một phát bầu liên tục toàn Ly với Ly, Ly ơi, có phải tối quá mày làm gì Huy nên chiều nay nó mới bầu cho mày nhìu thế không ;;) nghi ngờ ơ :-?

Mà Chi ơi, câu bài vừa vừa thui, đọc khó chịu lắm, cùng lắm post 2 bài một lúc thui :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên