Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đã có đâu mày!!
Làm j mà nóng vội thía!!:-?
Chac Mr Baby thuộc về mày rùi , Hiếu oiiiiiii!!:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
chán thế!!!!!!!! bọn mày xem VN đá ko,chả hiểu kiểu gì mà thua đến 0-3
Chúng nó định 4 phút cuối ghi 4 bàn, chẳng qua tại trọng tài thổi hết giờ sớm thôi.

Phong co mess ne!
Chả bít ông đã rõ chưa chứ tuần tới bọn lớp mình làm AEC ve Noel đấy!Nhân tiện cảm ơn ông về idea của ông nha!!!:-*
Hôm nay lớp mình cũng làm cái MR ANH 2 !! Cũng hoành tráng ko kém (ah tui vote cho ông nhìu phết đấy!!! ) Đi xa nhưng nhiều ng` vẫn nhớ đến ông đấy , Ping Pong ah!!!

To all: mai ko đi trươt patin đâu cả nhà ah`!!!

Công nhận VN đá chán thật!!:(

To boys: Bọn mày mà tuần tới cứ đá như VN thì bọn tui cho an....... cầu thang cả lũ!!!:D (J.K !)

Tức quá đi,VN đá đấm kiểu gì thía hông biết nữa,biết thế ở nhà xem TV,bán vé lấy tiền còn sướng hơn!!!Tao ghét thằng Minh Quang nhứt,mấy cái phút đầu nhìn mặt nó rất chi là tâm trạng cơ,đã nghi nghi roài,thế mà đúng thật,quả thứ 1 thua tại thằng đấy mới cú chớ!!!Ngồi ở sân mọi người chán quá quay ra cổ vũ Indo hết cả!Thôi trông chờ Lào nó hòa Sing vậy(cái này nghe hơi xa vờiT_T)

Nói chung tao với thằng Đức lỡ một buổi tối thứ 7 rồi.Xem đá bóng mà cứ như Gala cười ý bọn mày nhỉ?

À mà Mr lớp mình thế nào rồi?Có kết quả là phải đưa lên ngay nhé.

Thấy chữ ký của tao thế nào,đúng là người đang yêu có khác,thơ văn lai láng thật.

Khiếp làm gì mà chũng mày cứ cuống cuồng cả lên thế, đúng là bình bầu cho bọn con trai nên chúng nó cự giục mãi cơ,thế mà hôm qua bàu cho con gái chẳng thấy bạn nào hồi hộp ngóng trông. Sắp kiểm phiếu xong rồi, bà con cứ ngủ ngon, sắp có rồi.
Con Chi nói thiệt đúng, chủ nhật tới này mà lớp mình đá như Việt Nam hôm nay thì bọn con gái sẽ cho lũ con trai đi cầu thang , cố gắng lên nếu không muốn đi cầu thang :)) :)>- b-)

Kết quả tạm thời để gửi đến Phong. Đã thông kê và có kết quả như sau danh cho Phong, Phong đạt được giải: Mr Ông già, Mr nghiêm nghị (đứng thứ 2 sau Thi), Mr tâm lý (...sau Duy), và Mr khó tính (...sau Thi). Tạm thời vậy đã, chưa thống kê xong, đấy mới chỉ là kết quả còn dang dở thui:D:D:D

À mà Mr với cả Miss lúc đăg quang thì sẽ phải làm gì?

Hehe, chao ca nha.
Mie, cai thang nay hoi ngu vai, dang quang xong thi se.....di cau thang chu con gi nua

Ma cong nhan, hom qua xem VN da, uc che that day....nhu c*t...
Cai the nao ma lai de ngay hiep 1 da thua 3 qua roi....gioi that day

Tởm!Bọn mày câu bài vãi à!Làm tao tốn thời gian tiền của để đọc quá :(
Vn thua rồi !Buồn hén!Thế liệu có đc vào bán kết không nhể?:-/
Mà thằng Ninh đang yêu ai thế hả em ????:D
P/s:EM iu chồng em ;)

à há - thằng nào làm Mr Anh 2 đi cầu thang nhé !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên