Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
ai bảo mày thế,tao mấy lần đưa tay ra mà mày với con Ly có cầm đâu b-)

>:p ,mày miễn cưỡng khổ sở ,đưa tay ra ,còn ai dám cầm tay nứa b-) .Thôi nói chung là không phải biện minh ,hai anh chị tình củm thế ,ai nỡ chia lìa :(( .Đành phải trách mình không attractive bằng con Hà thôi ,gà nhở :* . Trời ah ,bây h mới biết sức hút của Hà như thế nào ,iem phải chạy theo học hỏi ;;) .Hà ơi ,mày mở khóa đào tạo attractive đi mày :)).
Con vịt nói chỉ có đúng mà thôi, rõ ràng là bạn Hiếu miễn cưỡng đưa tay ra, Hiếu còi như thế chỉ đỡ được Hà thôi, nhỡ tao với con vịt cầm thì..., mà có khi còn bị Hà ...lườm ấy chứ [-x , thôi vịt ơi, tao với mày phải theo học lớp dạy attractive của Hà thôi.......... Khi nào lớp mở Hà nhớ gọi tao với con vịt nhớ :* ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Excuse me, I'm Hà(HH), not Chi. I mượn nick của nó 1 tí! ( để làm quen với bạn Hưng ý mừ.^________________^.).
To Mai Anh: tao ko tìm thấy mày ạT________T
To Ngan: mày ui được 100 ngày chưa mày?...
To Chi : cám ơn cho tao mượn nick, cháu ngoan có khác!!! :D

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Ứ uh , bắt đền dì đấy!!!!!!!!! Bạn Hưng không thích làm quen với dì đâu :x
Sao lại bảo cháu học mẫu giáo :eek: , cũng may còn bảo người ta xinh :>

Chúng mày cứ bàn bạc lung tung chiện riêng tư của thằng Hiếu với con hà thế nhẩy, [-x làm chúng nó ngại là ko tốt đâu
Chuyển topic thui !!!

Ui dào, con Hà cứ phải lo, bọn này có biết ngại là gì đâu, ngại thì chắc chỉ có thằng Hiếu thôi chứ con HÀ chẳng ngại đâu, Hiếu nhở. Hôm nay Hiếu chẳng mời bạn ăn gì cả, con trai gì mà.......................

hehe trong này đông vui rôm rả quá :D hôm nay mới đc biết tin bạn Hà và bạn Hiếu có vấn đề , sao chẳng ai ủng hộ lại toàn vào kêu ca , nói chung là đôi này đc đó chứ :D tớ ủng hộ cả 2 tay , bênh vực bạn Hà vì bạn ý toàn khen tớ xinh ;;) nên cũng ủng hộ bạn Hiếu luôn :D

Hôm qua Hiếu không bao Hà ăn mà bao con Hành (bạn cùng lớp cũ từ Chuyên Ngữ sang chơi :p) 10 cái nem, mà Việt Hiếu ơi, mày khen còn Hành xinh lên mà con Hành cũng khen mày đẹp zai lến là ko được roài [-x

:)) bao lúc nào thía , sao ko rủ tớ ... :-?
TO viethieu : con chó ... mày với con HÀ từ bao h ???? khai ra mau !!!! :D :p
mai cho mày đi cầu thang :)) :p :p ...

To Minh Cu: anh có biết là tại sao tôi lại nhận Việt Hiếu làm chồng không???:| tất cả là tại anh ghẻ lạnh tôi nên tôi mới chuyển đóa :p
To VHiếu: chuyện của đôi ta bắt đầu từ đây ...;;)
:)):))

Này, Hà ở đây là Hải Hà đấy chứ, sao con Thanh Hà lại nhận thế hả? Cái gì mà chuyện đôi ta cơ chứ........Hết hiểu nổi.
Hiếu ơi lên tiêng đi, im hơi lặng tiếng quá đấy...........

hôm nay con Hà nó hỏi mình : ấy tin bọn nó à . Khổ thân :(

Trịnh Thanh Hà đã viết:
To VHiếu: chuyện của đôi ta bắt đầu từ đây ...;;)
:)):))
Việt Hiếu!Anh nói đi !thế này là thế nào!?????:(( :((
Anh lăng nhăng với hết con này đến con khác thì tôi làm sao mà chịu được cơ chứ????:((
Ối mẹ ơi là mẹ ơi!Chồng con nó tồi tệ quá trời!Anh nói đi!Nói đi!
Nếu mà anh cảm thấy không thể sống chung với tôi đc nữa thì thôi,"đì vọt"(li dị) luôn!BÂy h anh muốn thế nào?????;)
Mà con Hà!Mày có chông đàng hoành rồi mà vẫn còn đi dụ dỗ chồng bà là thế nào???Mai bà mà gặp mày thì bà.............hí hí :embarasse .......
Khè khè!

khiếp thật cái j` đang xảy ra thế - tình hình chiến sự nổ ra giữa các Hà Đông sư tử - thôi ku ơi cho Hiếu đi cầu thang là đúng rồi - có cho Hiếu đi thì bảo để chiều tôi mang máy đi chụp luôn - hehehe - có chuyện hay rồi đây !!!

Bó tay với mấy con này :))

Hiếu : Rốt cục là mày có mấy vợ vừa hôm Thứ 3 ,con B nó chả bảo mày là chồng nó cơ mà ;;) .Mày cũng nói vợ chỉ có một thôi ,bây giờ tòi đâu ra 2 đứa nữa ,như thế là không được [-x .Chấn chỉnh lại ngay đi nhá ,không có ngày chúng nó quây lại xâu xé mày đấy b-) .

Gà ơi , buồn quá nhẩy ,chúng nó tranh nhau thằng Việt Hiếu sôi nổi thế ...,ngẫm thân em chỉ bằng thân con bọ ngựa ,bằng thân con chẫu chuột mà thôi :)):)):)).

chiều nay kiểm tra văn 2 tiết ,amen 0:) .

Lastly ,lập poll trong topic này đi chúng mày :D.

Quyên cứ bình tĩnh,chuyện đâu thì có đó. :) Bạn Thanh Hà lòng tham vô đáy quá đấy nhá,có Hiếu này rồi mà còn đòi Hiếu kia [-x khổ thân bạn Quyên ăn ko ngon ngủ ko yên :)) Trên này cứ tranh giành mà chả thấy bạn Hiếu ở đâu lên tiếng cả :p
Hôm nay kiểm tra Văn 2 tiết rồi, sợ quá!!!!

tranh nhau thế là ko tốt!!!
Sao ko chia ngày ra nhỉ?VD:2-4-6;3-5-7!CN thì chung

bọn mày chẳng bít tính toán gì cả!Phải làm sao để cả 2 cùng có lợi chứ!

Việt Hiếu!Anh nói đi !thế này là thế nào!?????
Anh lăng nhăng với hết con này đến con khác thì tôi làm sao mà chịu được cơ chứ????
Ối mẹ ơi là mẹ ơi!Chồng con nó tồi tệ quá trời!Anh nói đi!Nói đi!
Nếu mà anh cảm thấy không thể sống chung với tôi đc nữa thì thôi,"đì vọt"(li dị) luôn!BÂy h anh muốn thế nào?????
Mà con Hà!Mày có chông đàng hoành rồi mà vẫn còn đi dụ dỗ chồng bà là thế nào???Mai bà mà gặp mày thì bà.............hí hí .......
Khè khè!

Con Quyên có màn khẳng định bản quyền hay thật, nghe chuyên nghiệp không chịu được :)) :)) :))

Thất vọng toàn tập với bài KT Văn hôm nay :| :|

Troi oi!!! Con lạy các ông các ba`! Đọc từ nay~ đên' h toàn Ha` voi chả Hiếu!!!
Hêt chuyên rui` ah`???
Nay h co thấy nhan vật chính ra đâu ma bọn may` cu thê' ....la` thê' nao` ha? [-x [-x [-x [-x
Lại lam` bọn no' đỏ mặt rui`!!! Ahahahahahahah ;;) undefined

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên