Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe thằng Cu làm gì thà nghe thằng Tùng nói còn chính xác hơn.

Lớp mình hoà cơ à? :eek: Tưởng chúng mày thua cơ đấy :p
Bạn Ninh có được làm TMOTM không??? :))
Hôm nay cũng định đi xem chúng mày đá nhưng lại có việc bận,mà may là mình ko đi,chứ đi chúng nó thua thì khổ chít b-(
Mà bạn Hiếu với bạn Hà có vấn đề hay sao ý nhỉ???Khai đi nhanh lên :D ,giấu bạn bè thế là ko tốt đâu nhá [-x

10A2 lam AEC sap toi! :D Ve NOEL!! Ai co nhu cau thi di nha!!
Mac du bon tao cung chua tap tanh j cu the ca!!

sao tao tưởng lớp mình thắng
thế mà lại thua
ngục deck chịu đươc
bọn mày đá với đấm như s**t

Hoa la kem rui!! Da dan 2-0 roi ma lai de bon no go hoa!! Chan ghe!! Chac tai hom nay Chipooh ko di nen no moi xui the!! heheheh

Cú thế nhỉ , tại sao lớp mình lại phải làm cái AEC cho bọn A1 , mà bọn nó khôn ko chịu đc bắt lớp mình làm đúng lúc thi HK , phản đối đi , ko chấp nhân được , lớp mình làm riêng hay hơn :(

Heheheh!
Chao` ca? nha`!!!
Gio moi online dc!! Hom nay co nhiu` dua' di co vu ko?? Mai phuong may ko di dc ah`? Iem gio^ng' chi rui`!! :*
Bon may thay' con gau' Pooh cua tao xinh ko?? Giong chu no nhi? Hi' hi'!! :)>-
:p >:-D< :p :beerchug: :drummer: :guitar: :mrgreen: :embarasse =P~ =D>

Hôm nay đi hay lắm, có nhiều chuyện vui, ai không đi thì phí lắm. Hôm nay mà mang máy ảnh thì đã chụp mấy cái ảnh ấn tượng...trên cả tuyệt vời để post lên cho mọi người xem rồi.
Hôm nay có mấy người không đi làm các cầu thủ nhà ta chơi không nổi vì thấy...trống vắng:D:D:D.
To Chipooh: mày câu bài vừa thôi, trắng trợn thật [-x . Mà Chi ơi, con Pooh xinh thật :* nhưng mà bụng phệ thế kia thì giống mày hả? Giờ tao mới biết con Chi béo tròn ục ịch như con Pooh đấy :))

Bọn này câu bài nhiều quá >< [-x .

Hôm qua có nhiều chiện hay ơi là hay ,để tao từ từ thuật lại cho nhá :p

Đầu tiên là con cốm béo ( Tùng Linh -and plz về sau mọi người cứ gọi nó như thế :))) nó đi một quả giày vàng chóe lọe (chói hết cả mắt 8-| ) ,roài nó dẫm tao cái đau ơi là đau :(( .

Thứ hai là chuyện bóng đá ,cú thật ,tao "lặn lội thân cò " đi cỗ vũ vậy mà hòa :| .Buồn cười ,tao ,con cốm và con gà (mai anh) hiệp hai chạy lon ton sang bên khung thành của T1 ,tưởng là ếm bùa được bọn nó ,ai ngờ vừa sang đến nơi thì bị penalty -> lại lon ton chạy về :)) .Nói chung đá như thế là tốt rồi ,đừng kêu ca nữa ,động viên anh em tí chứ :* .

Tiếp theo ,cả bọn về gần hết chỉ còn Cu ,Việt Hiếu ,Long béo ,tao ,con Gà ,con Hà và Quân (10 H2) ở lại rủ nhau đi chơi .Lúc đầu định hò dzô ta kéo đến nhà Long xin cơm [-o< .Nhưng đến chỗ đền Quan Thánh ,bỗng nhiên Long "giật nảy mình " ,quay đầu xe lại khiến cho Gà và Hà lủi thủi đi bộ (kẹp ba mà :p) .HỎi rõ nguồn cơn thì ra pp của Long ngự tọa ở đây b-) ,do vậy cả lũ lại quyết định đi trượt patin .

Con gà và con Hà lần đầu tiên trượt cho nên phải nhờ đến "bạch... patin hoàng tử " Minh Cu ( vì thằng cu ko cưỡi ngựa mà đi giày patin nên...:D).Roài sau khi tao nhảy vào trượt ,mới có lắm chuyện xảy ra .Hiếu và Hà ,tay trong tay -bộ dạng khá là khổ sở ;;) - diễu qua diễu lại trên sân ,làm cho một thằng bé đang đi ngã oạch cái :)) . Trời ơi ,cứ nắm mà không nỡ cách xa ...Sau này Minh cu cũng đòi nắm tay Hà ( hix ,làm mình liên tưởng đến cảnh hai người tranh giành một cô gái - Chủ nghĩa Hàn Quốc -Koreanism :x ) .Việt Hiếu dù không muốn nhưng không làm cách nào ,chỉ còn biết cười trừ ,quay đi b-) .Khổ thân tao và con Gà ,chả ai chịu đưa tay cho mà nắm ,trong khi con Hà thì .... [-( ,cuối cùng đành nắm tay nhau vậy :(( .Mẹ ơi ,cô đơn quá :)| .

Long béo thì ra sức 'lấy thịt đè người " ,cứ thấy ai đang trượt là lại huých "nhẹ " cái ;;) ,làm tao ngã mấy quả đau điếng ,vẫn còn thâm né b-( ,tốn mất hai tuýp salonpas T__T .Hôm bay sẽ "báo chù ".

Báo cáo hết :| .

(Thực sự là hôm qua rất vui ,cảm ơn mọi người :)))

Bạn vịt (bây h gọi con Ly là vịt đi bà con ơi) tường thuật hơi bị là chi tiết đấy =D>. Hà (Hải Hà) với Hiếu hôm qua tình củ như thế không biết về có ngủ được không nhỉ? Hôm qua cầm tay nhau hơi bị chặt luôn.
Thằng Cu với thằng Hiếu tranh nhau cầm tay mỹ nhân Hà làm tao với con Ly chỉ biết tủi thân đành quay ra cầm tay nhau cho đỡ tủi thân :(( :(( :((. Mà Long béo lần sau trêu Ly ít thôi đấy;), con trai sao lại như thế [-x .
Dù sao cũng =D> bạn vịt nhà ta với trí nhớ tuyệt đỉnh, tường thuật còn hơn cả Long Vũ =D> =D> =D>

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hề hề!Càng ngày tớ càng thấy được sự giật gân mỗi khi tiết cô KA đến!Ăn cái rất là lí thú và hồi hộp ơ:))(nếu ***** muốn mói là vãi mẹ nó ra quần)!
Hum nay bố
Long phi cái máy bay vào đầu chú Thy h Lí hay vật cơ!Vãi bùn cười!
Hôm nay nom bạn Chảy có vẽ mệt mõi nhỉ!bí quyết chi mô mà giả ốm giỏi thế?:dậy mình với nào:D
Thi i ngắn chứ sao lại y dài?

Nghe đội nhà hòa 2-2, cảm thấy như có cái gi` đó va vào đầu. (Nghe bảo bạn Minh cu có pha ghi bàn rất là hoàn hảo cơ) Nhưng không sao, loạt trận cuối Anh2 sẽ thắng Pháp2 4-0 trở lên.

*****, dùng net 15' mà đek cho :(( , ts :((
May hôm wa ko đi, ở nhà ngủ |-) , chứ nếu ko đi patin thì tao, con gà ( :p ) với con Ly dắt tay nhau 3 à :((
Bây h các chú câu bài lỗi thời rồi [-x , câu điểm chất lượng nó mới sành địu b-) , đek biết câu kiểu gi` nhẩy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên