Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Miss Peru xinh kinh khủng ý,từ đầu mình đã dự đoán là được ít nhất cũng Top3!^__^
Nhưng Poland cũng xinh,nhìn iu iu!!! :x
Mai lớp mình cố gắng để thua càng ít càng tốt nhé!^__^Good luck!!! =D> :)>-

chả may thua thật thì con Huyền sẽ bị quây ^__^ :D

thì là tao cứ nói thế,tao mà mong chúng mày thắng là thể nào chúng mày cũng thua và ngược lại,keke^__^----->bài viết ở trên có nghĩa là chúc chúng mày thắng càng nhìu càng tốt! :x Cố lên lớp mình! =D>

à mà có đứa nào biết nick con Ly hông?(ko phải là câu nhá)^__^

thế à,thế thì bạn Ninh cố gắng làm Man of the match nhé,có người sẽ vui lắm đấy!!!(người đấy thì khỏi phải nói nhỉ???^__^)

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
à mà có đứa nào biết nick con Ly hông?(ko phải là câu nhá)^__^
Nick con ly là: alo_ola16 (mà đúng là chúng mày câu bài còn gì nữa, muốn biết nick của đứa nào thì cứ mở danh sách lớp ra thì biết chứ sao)

hehe mai thắng là nhờ có tao , ko phải mày , thằng ninh cứ to còi :D :)>-

thế à,thế thì bạn Ninh cố gắng làm Man of the match nhé,có người sẽ vui lắm đấy!!!(người đấy thì khỏi phải nói nhỉ???^__^)
Ý đồ gì thế hả Huyền ơi, bạn nào mà vui thế nhỉ ;;) ? Hay là bạn Ninh chỉ muốn thể hiện cho người đấy thôi còn vui hay không thì sao biết được :))

Phạm Quang Minh đã viết:
hehe mai thắng là nhờ có tao , ko phải mày , thằng ninh cứ to còi :D :)>-
Tao tưởng thằng Minh đang ốm, làm sao mà đá được cơ chứ. Hay là.....

úi ,con Mai Anh này chả bít gì cả,mày ko biết Ninh - Ngọc 1 đôi à???Tớ là tớ ko có ý đồ gì đâu nhé,các cậu đừng có mà hiểu nhầm!^__^

Ngọc nào lớp mình nhiều ngọc lắm đó.

úi ,con Mai Anh này chả bít gì cả,mày ko biết Ninh - Ngọc 1 đôi à???Tớ là tớ ko có ý đồ gì đâu nhé,các cậu đừng có mà hiểu nhầm!^__^
Trời đất mày nghĩ tao ngây thơ thế sao? Bạn Ngọc nào thì cả lớp biết, Ninh biết chắc là trừ bạn Ngọc là không biết thui 8-| :)) 8-}

Thằng Ninh với Ngọc là một đôi rồi cơ á
từ bao giờ thế
Cái con Poland trông cứ kiểu gì ý
trông già như bà cụ 50 tuổi
sao cái con hoa hậu nước mình béo thế nhẩy
xem chán cả đời

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên