Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Troi, dua hay that day??? Hehehe, nhung ma cung dung....anh em minh ko the de khuat phuc de dang the dc....

Này mà hình như cái trò này chưa có đứa con gái nào bị đúng không :-????? Chơi con gái thì ác quá hehe :p

hờ hờ ... hôm nay chúng nó sợ tao nên ko dám xuống :)) :)) lol ...

thông báo chắc ai cũng biết,câu bài luôn
CHỦ NHẬT 10H Ở SÂN QUÁN THÁNH 10A2 GẶP 10T1,AI QUAN TÂM THÌ ĐẾN CỔ VŨ(con gái càng tốt) :))

này 10 h sáng hay đêm thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe , trà phương thích thì đến 10 h đêm cũng được ...:D lol =))

Chắc là phải đến thôi, lần trước lỡ rồi thì lần này phải đến chứ (có khi mình đến chúng nó lại thua ấy chứ:D_chúng nó ở đây là ...... ấy :D). Không biết lần này ai sẽ là "the man of the match", trận trước là Hiếu, không biết trận tới có tiếp tục phát huy không?

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Chắc là phải đến thôi, lần trước lỡ rồi thì lần này phải đến chứ (có khi mình đến chúng nó lại thua ấy chứ:D_chúng nó ở đây là ...... ấy :D). Không biết lần này ai sẽ là "the man of the match", trận trước là Hiếu, không biết trận tới có tiếp tục phát huy không?

Lại bóng đá à :| ,hix ,lần trước mình bị lạc gẩn 3 tiếng :(( ,vậy mà cóc đứa nào tin cho ....khổ thế chứ :-s .Mà chuyện này cũng bình thường mà ;;) .

Hôm nay Tùng đá bóng vào đầu Tùng Linh :)) ,chết nhá ,nó mà mất trí nhớ (theo kiểu Hàn Quốc :* ) hoặc là mất hết chất xám ( Theo kiểu ...của tao b-) ) thì mày coi chừng ....Con cốm nó là nó không tha cho mày đâu b-( .

Mai kiểm tra anh 1 tiết ...Chúa ơi [-o< .

khiếp , bạn ly viết mầu ...nhờ nhờ... khó đọc vãi :D :)) ...
hix... ốm rồi ... ko hiểu cN này có đi đá dc ko nữa ...hix ... chiều nay chắc chỉ học 2 tiết anh rùi về ... mệt wa...
To VH : hehe ... ko có anh thì chú cứ cố gắng đi ... :D :D ... chứ để anh vào ...anh lại tỏa sáng ...ngại lém cơ :p :p ....

TO trà phương : câu bài trắng trợn < hehe bài này cũng thía ... :)) >

thì làm sao hả, à hôm nay KA có hỏi thăm tớ ko ...
khổ wa ... ốm ...chả làm đuoc gì ...

Kể ra cô Kim Anh cũng nhẹ nhẩy :-? chả ghi thằng Cu vào sổ, con Vân cũng phén mà cũng không nói gì :D:D
To Ly: tao khoái bài post của mày lắm, nhìn màu hồng nó rất chi là X-tin :D X-tin riêng của Ly :))

Phạm Quang Minh đã viết:
khổ wa ... ốm ...chả làm đuoc gì ...
Ốm thật không đấy :-/ ? hôm nay thấy thằng Cu chạy nhảy nhiều lắm cơ mà. Chắc là sợ Kim Anh quá nên ốm... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên