Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thể loại thằng Cu thì ốm gì , chắc là lại trèo lên A1 chơi hoặc xuống sân bóng rổ thôi,(như con Vân mới là ốm thật :)) ) nhưng được cái có xin phép đàng hoàng :))

Hề hề!Càng ngày tớ càng thấy được sự giật gân mỗi khi tiết cô KA đến!Ăn cái rất là lí thú và hồi hộp ơ:))(nếu ***** muốn mói là vãi mẹ nó ra quần)!
Hum nay bố
Long phi cái máy bay vào đầu chú Thy h Lí hay vật cơ!Vãi bùn cười!
Hôm nay nom bạn Chảy có vẽ mệt mõi nhỉ!bí quyết chi mô mà giả ốm giỏi thế?:dậy mình với nào:D

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hum nay bố
Long phi cái máy bay vào đầu chú Thy h Lí hay vật cơ!Vãi bùn cười!
Hôm nay nom bạn Chảy có vẽ mệt mõi nhỉ!bí quyết chi mô mà giả ốm giỏi thế?:dậy mình với nào:D
Viết " chú Thy " là thái độ rồi !

Công nhận quả đấy tao suýt đái ra quần,xoẹt bùm,máy bay hạ cánh trên đầu Thi.HAhahahaha

hehe...chả biết hoa hậu VN được vào top 5 hay ko đây

thôi thế là ko có VN trong top5 rồi,con hoa hậu USA xấu thế mà được vào

hôm nay giờ KA kinh quá , sợ vãi :)) lần sau em cạch ko dám coi thường bài tập về nhà nữa ..........

xong... hoa hậu peru là miss world

hehe, phải edit lại ,
vì thấy 3 bài liền nhau ,
nên phải viết thêm gì đó cho nó dài ... đỡ bị kêu là câu bài ... hix...
...xem nào ... à cái điểm chất lượng là ntn vậy :-/
sao lớp mình lại có mỗi 4 sao ,
thôi đủ dài chưa :))
cheers :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hoa hậu peru xấu , lại còn vừa chào khán giả vừa giữ vương miện cho khỏi rơi :))

Misss Peru muôn năm!!!!!!!!! Yêu cả Nguyễn Thị Huyền.
miss USA cười sặc sụa--hơ hơ, Poland và China lại bị out :(( :((

Miss Peru thế là xinh rồi ,chỉ ức cái Miss USA vừa xấu lại vô duyên nữa ( hix ,màn cười hơi bị ác T__T) ....Có lẽ vì internet tại Mỹ phát triển nên cô ấy mới được á hậu 2.Nói chung tao thích miss Porland nhất ,cô ấy cười xinh lắm :x

Hôm nay giờ Kim Anh ác thật ,cả lớp ngồi im thin thít hix .Gomen !

Ah ,bạn Thi cố gắng đi nhé :) ,có người mong mà :p.Đùa thôi ,đi cổ vũ cho lớp ,lực lượng đông đảo gây áp lực với T2 =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thích miss A2 nhất,bọn giám khảo đúng là ngu.

Thôi bỏ qua chuyện miss mủng đi,mai lớp mình đá rồi đấy(đội hình rất lủng củng).Đề nghị các bạn gái đi cổ vũ cho đầy đủ nhé.

Ơ, tao thấy Miss Peru xinh vãi cả lúa ấy!!! :x chỉ mỗi tội không biết English thui, xinh vãi lúa!!! CÒn chị Mizz VN xí quá :-&
Hehe, các chú mai cứ đá bóng nhé, anh đi ngủ còn sướng hơn :D:D

Mà lớp mình đừng có phi máy bay trong giờ nữa không con Tùng Linh có ý kiến đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên