Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
để tao tường thuật trận này cho:
Hôm nay vào 1 ngày đẹp trời ,nhiều mây ko mưa gió lùa tràn về :D,đội bóng lớp A2 đá với lớp 9B mà ko có đứa nào đi cổ vũ.Nhưng phù du thôi,lâu lắm lớp mình mới đá được trận hay như thế.Ngay từ phút thứ 5 từ 1 pha dứt điểm của Hiếu tỉ số đã được mở 1-0 :> :)>- .Sau đó là hàng loạt pha hãm thành liên tiếp của A2 nhưng thằng Cu đá quá ngu trong trận này liên tục bỏ lỡ b-)
Sang hiệp 2 đã có thêm vaì cổ động vien đến nên lớp mình đá bốc hẳn lên,kết quả là thêm 2 bàn nữa của bốp(từ đường chuyền của Hiếu) và pha sút phạt của Hiếu( lại là anh :D)
mie, hình như tao ko hợp với các trận chinhthuc , mie đã ko ghi được bàn thì chớ , lại còn bong gân < hixxx...> thôi , chả cần chứng minmh gì nhiều , anh nhường cho chú trận này thôi, :)) 6 bàn qua 2 trận frienly là đủ chứng minh rồi :)) chẳng qua ko gặp may :)) :))
để trận sau, ngộ sẽ báo thù :))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Anh 2 đá hay vãi , có Thế duy mà lại - hum nay Việt Hiếu làm man of the match - vỗ tay nào !!!
=D> =D> =D> =D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>
=D> =D> =D>

chúc mừng đội bóng lớp mình nhá(cú thật,hôm nay mình cứ ngồi ở nhà cầu cho chúng nó thua^__^)!

Chúc mừng pà con chiến thắng trở về, đoạt chức vô địch cho tớ nở mày nở mặt với.

Thằng Tùng sắp đẻ con à mà kêu sắp có rồi :D:D?
Hum nay nhận được thư của bạn Phong hehe!!!!!!!!!

có câu này mới nghe hay phết,bà con nghe xong bình luận em cái:
Cố tình gây sung sướng!

hehehe sờ soạng sồn sồn sung sướng :)) :)) bình luận câu này hay hơn

Các bẹn A2 cho mình ké chút nha!
Ê Cu! Mày mang cả chuyện nội bộ trong Hội SS ra để đi rêu rao, bàn bạc trắng trợn thế à. Có rì dân tình lại hỉu lầm thì chít!

:)) :))
hehe mày đang vạch áo cho người xem lưng đấy trang ạ :) thà ko nói gì thì họ ko để í :)) chứ như mày thì :D :D

Bạn Minh nói năng thiếu tế nhị quá, không hiểu nghĩa sâu xa nhưng đọc qua đã thấy mất cảm tình rồi. Mọi người chú ý nói năng nha, tế nhị một chút. Lại còn cả chị ngan nhà ta nữa, chị "nói" em "nghe" mà sợ wa chị ơi.
Ah, thưa bà con, tui làm quyển sổ điểm mới rồi, mấy hom nữa tui sẽ hăng lên.... mượn thầy cô sổ điểm để ghi vào, vừa chính xác lại vừa đủ, chẳng tên nào chạy cho thoát...:))

hum wa vui thật - cả lũ đá bóng ma bị đi cầu thang - lớp còn 4 thằng chưa bị đi - anh em cho đi nốt đi - ê Phong - khi nào về VN ghé qua Ams sẽ được đi cầu thang nhớ - bảo đảm khỏi wen trường lun !!!

vui nhứt là ĐM - đang lăn lộn vừa bị đi xong thì cô KA đi lên hỏi thăm - thế là thằng bé bật dậy chạy luôn - liều thuốc có hiệu quả nhanh thật !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên