Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ma cai X-mas cua anh em minh the nao roi? Co len lam cho tot vao nhe, hihihi...tao se chi dao chung may.....

Ma sao ko ai khen cai avatar cua tao the?????????? Toan bon ngu dot, ko hieu gi ve nghe thuat ca.....nhung ma thoi.....khen di ma chung may.....

Cục cứt :)) , đek đẹp :p
Tao ghét Aeris [-x
Sao cái dạ hội lớp mình ko tổ chức sau Tết nhỉ :-?

Tao bảo này X-mas này làm quả Pop vs Rock đi,đánh nhau một hồi không phân thắng bại xong rồi Santa clause xuất hiện, bọn mày thấy cool không?

Con Ngân làm sao thế Aeris vừa xinh vừa đánh nhau giỏi,thế mà giữa chừng lại chết,tiếc thật.

Cái avatar của thằng Tùng thiếu tính thẩm mỹ bỏ xừ :-& hé hé
Vụ Noel Noel tao thấy hơi khó vì anh em mình oánh đúng vào lúc thi học kỳ thì làm thế quái nào được
p/s: tớ đang cai chửi bậy đấy các cậu ạ, bây giờ tớ ngoan rồi, tớ mà chửi bậy thì các cậu cứ tát tớ thoải mái nhé :D

Chủ nhật tuần này con trai lớp mình đá bóng rồi cả lớp phải đi cổ vũ chứ không thì mất công bọn con trai suốt ngày trốn bảo vệ đá bóng, rồi bị tịch thu mất bóng liên tục và mới gần đây nhất là uỳnh 1 cái đi toi luôn cái loa 2 triệu (theo lời con tắc kè hoa lớp mình). Lớp mình cố lên thì mới bù được chứ và lại có cớ để mà đi chơi tiếp...:D.
Cái vụ Noel nghe chừng khó thực hiện quá, mặc dù Mỹ Linh đưa ra ý kiến cũng hay đấy chứ nhưng mà vào lúc sắp thi học kỳ thế thì bố mẹ nào cho đi, với lại chưa chắc nhà trường đã cho làm.:(
Ah, thưa bà con, tui làm mất sổ điểm rùi, bà con nào thương tình đang cầm sổ điểm thì cho con xin lại không thì con ốm nặng với cô Nam. Thanks trước.

Hehe, cai vu da bong cung hay phet, yen tam la CN nay tao se den....Du sao thi cung la lop minh da ma...hehehehe

:-? Đến xem bóng đá làm gì hả chúng mày??? what is the point??? hehe, chị nào đến thì đến, em nằm nhà ngủ cho sướng :x
Mai Anh mất sổ điểm là vui rồi cả nhà ơi :)) hehe
Vụ Noel seem impossible :(

Bọn này láo thật không thương mình mà còn cười nữa chứ :((. Nhưng không sao ta đây có cách giải quyết rồi mượn sổ tổ trưởng và làm lại quyển sổ mới, đứa nào bị điểm kém cho vào tuốt:)). Còn cùng lắm thì mượn sổ của các giáo viên, chuyện nhỏ mà:)).
Mà thằng "dưa chuột héo" (tức Hiếu còi) bảo là con gái đi xem bóng đá đen là sao hả? Con gái đi xem mà cổ vũ chứ không thì chúng mày đá xong bằng mo hả? Không có ai cổ vũ thì còn gì là hay nữa hả..ngốc thật

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Mà thằng "dưa chuột héo" (tức Hiếu còi) bảo là con gái đi xem bóng đá đen là sao hả? Con gái đi xem mà cổ vũ chứ không thì chúng mày đá xong bằng mo hả? Không có ai cổ vũ thì còn gì là hay nữa hả..ngốc thật
tao bảo con gái đi xem đá bóng đen lúc nào,hoan nghênh đấy chứ :)>-
chị mai anh ơi :D ,bỏ hộ em mấy điểm linh tinh nhé :D

Hối lộ gì đi chứ, không tự dưng bỏ điểm đi cho hả?:-? Mà thế nào gọi là điểm linh tinh, nếu tao không nhầm thì mày có hơi bị nhiều điểm linh tinh đấy nhỉ:))

[-x Mai Anh làm việc như thế là không tốt đâu nha, tao mách đấy!!!!Ăn hối lộ mà đòi làm vice-monitor à???[-x Hỏng nặng!!

hehe, anh em mình khi nào bị điểm kém thì cứ quây con Mai ANh lại mà oánh, giật sổ điểm rồi sửa lung tung bèng len cho chết!!!:)>-

Ah con Thanh Hà láo thật dám rủ bọn nó quây tao hả? Như thế là không tốt đâu, không được kéo bè dụ dỗ bạn bè như thế, hư quá, phải dạy dỗ lại mới được. Tao làm 2 quyển sổ điểm luôn, 1 quyển để ở nhà làm sao mà chúng mày sửa được, có gì đưa hết cho cô Nam, đứa nào học hành linh tinh là chít với cô :))

Hớ hớ Hà ơi lúc mày claim ở public tức là mày đã vứt bỏ hết chút danh dự còn sót lại rồi :))
Mà bóng đá ko phù du như học hành đâu nhỉ nên sao lại nói mất tình cảm thế bao giờ,,,,hohoo nhưng mà mai nhỡ éo bùng được thì sao :(
Mai anh ơi tắc kè hoa nào??????

Mie chủ nhật tao không đi được đâu,đang con cái bề bộn thế này con Mỹ Ngọc sao xoay sở được,thông cảm nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên