Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to Hiếu còi (one of 7): mày ơi :(( thèng Trần Cu nó định tới học trường tao năm sau--> chú lại rủ mình đi đánh bóng rổ suốt ngày ngay ý ạ, thằng ấy điên bỏ mie, hay là mày cũng tới luôn đi, kệ mie thèng chấy anh mày.
thứ 2 là:đội hình có chú nào gạt được ra thì gạt luôn :D ...cho tao vào

Ma cai thang gi gi do kia bi dien ha chung may???????? May gio roi ma con bao ve cong san? Toi nghiep thang be, chac tai o ben anh nhieu qua-------------------->sinh ra nho to quoc, nho dong bao---------------->dien!!!!!!

Hi'hi'hi', not bai nay la du 50. Cool vai, thoi, tao out day, co ai khen thi cu khen di nhe, dung ngai gi ca, du sao thi tao cung out roi ma:))

Thằng Chẩy ngu, đây đek phải fanart FF7, tao nhìn ko nhầm thì đây là ảnh FF Advent Children cơ mà :-?
Fanart ko thể như thế này đc [-x

chơi ở đâu có gần Ngọc Khánh không
Nhà tao ở gần đấy đấy
chơi ở đấy lên hát karaoke miễn phí như khẹc
chẳnng có bài anh ko muốn bất cônh với em

Oài, hum chúng mày đi chơi bowling tao lại đi với lớp cũ, tiếc thật, nhưng không sao, hum sao đi tiếp vậy!!!
To đứa nào câu bài như thằng Duy, thằng Chẩy: mẹ mày :| khó chịu ơi là khó chịu
Hehe thằng Hoàng là chiến hữu cũ của Cu, Long, Hiếu :D

Hê hê!Lâu không lên đây sao topic lớp mình chỉ còn 4 sao thế này????Hồi trước 5 sao cơ mà!
A ha!Chắc là không có tao đây mà!hihi!Không ngờ mình quan trọng thế !Ngai thật!
Cái avatar của chẩy chẩy thật đấy!Sao laij quay từ dưới lên trên như thế????BẬy quá!:))
Còn con Vân!Tao bẩu rồi!Cái fan chữ kí của mày fai là "rội 1 ngày tôi sẽ là 1 ngôi sao" chứ không fai là "vì sao "nhe1Maf chỗ công cộng thế này mà mày lại đem lời vài Kotex ra để làm chữ kí thì tao đến là bó toàn thân rồi đấy!:(Buồn lắm cơ
hí hí!Tao yêu cô Ai Tâm quá cơ!Giá như thày cô giáo nào cũng như thế có fai là tốt không nhể!:((

tao cũng chẳng hiểu ro ràng lớp mìnhtao đã vote năm sao rùi thees mà nó lại là 4 sao
chữ kí của tao hay như mà lị

học cô ÁI tâm công nhận sướng thật ,hôm nay suýt lên bảng :D
thế mà 1 tuần có mỗi 1 tiết!!!!!!!!!!!!!
thế mà cái của nợ KA nhiều vãi đ*i

Vu Thanh Tung đã viết:
chay that, o dau ra con hang lom nay the ha chung may...
thằng này chả biết gì ,chiến hưữ của tao đấy :)>-
mọi người cho hỏi làm sao quote được nhiều lần trong 1 bài nhể? b-)

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
to Hiếu còi (one of 7): mày ơi :(( thèng Trần Cu nó định tới học trường tao năm sau--> chú lại rủ mình đi đánh bóng rổ suốt ngày ngay ý ạ, thằng ấy điên bỏ mie, hay là mày cũng tới luôn đi, kệ mie thèng chấy anh mày.
thứ 2 là:đội hình có chú nào gạt được ra thì gạt luôn :D ...cho tao vào
mie. nói cho cẩn thận , mày về vn bố mày cắt...:))

Cắt gì cơ hả Cu ;) có gì nói thẳng ra đê, ờ mà sao topic lớp mình chỉ còn 4 sao thế này? :-?
:x iu iu cô Tâm dạy Sinh ơ, giáo viên thế mới hay chứ!!!

Chay vai, chung may lam cai kut gi the?
Mie con Ngan, day la fanart cua ff7, ko phai ff advent children, ngu vai......
Hehe, tao la tao cung rat thich co Tam y...thuc su la....rat thich y....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên