Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ma kieu nay. lop minh nam sau chac chi con khoang 40 dua mat chung may a.....buon ghe.....

Mẹ cái ảnh thằng nào nhìn chẩy thế :-&
:(( Chúng mày đi hết thì tao ở lại với toàn đứa monster à???:(( Đếch chịu đâu
Anh em mình hum nào karaoke một bữa đi ;)

Con Hà bị điên à?Tao nợ mày có 5k thôi,mà bỏ qua luôn đi,tiền chỉ là phù du thôi.

Chỉ là phù du thôi!Bây h thì tao chán đến mức chẳng buồn chết:D!Lại yêu đời thôi!
Anh yêu!Tại sao khi em dành thời gian ở nhà cho chồng cho con thì anh lại đi gái gú???:(( Anh à!Em có thể tha thứ tất cả nhưng sự fan? bội thì không thể được!Chúng mình li dị đi!Chỉ cần anh đồng í thì ngay ngày mai em sẽ đem con theo!:(
Thật không muốn đâu anh ơi :(!Những gì em đã nói em quên rồi!Coi như em chưa từng nói gì cả ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chảy thật !Trong khi bọn kia chỉ coi điểm là phù du thì mình lại fai hộc c**!Đến buồn ạ

con Vân chỉ bít nói mồm thôi nhá,mày có đi hội thảo bao giờ đâu mà hết lí do bùng tiết.^__^

bây h cô nam thiết quân luật thì chết rồi còn gì nữa

Ninh đã viết:
Con Hà bị điên à?Tao nợ mày có 5k thôi,mà bỏ qua luôn đi,tiền chỉ là phù du thôi.

Noi' cu nhu dung' roi ay, cai font tieng viet cua HAO lai dien roi:(

Dau that, khong ngo thay Hai ac' vai~

chết cha
tuần sau vừa ký bảng điểm vừa ký bản kiểm điểm

Tao thi` phe^ dung' 1 cau : HOC KHA', CHAM CHI :)) ngai. ka' co, co Nam cu lam` nhu the nay` thi lam sao tao song noi, ngai ka ngai ka' :))

Tao thi` phe^ dung' 1 cau : HOC KHA', CHAM CHI ngai. ka' co, co Nam cu lam` nhu the nay` thi lam sao tao song noi, ngai ka ngai ka'
Giỏi dữ, bái phục, bái phục...
Mọi người ở nhà sắp thi học kì rồi nhỉ? Chúc mọi người thi tốt.
Cái giá mà mình phải trả là năm nay mất Giáng Sinh, mất Tết, mất luôn sinh nhật thằng bạn thân :((.
4 ngày nữa là sinh nhật Thi với Phương Anh B nhỉ? Chúc mừng sinh nhật 2 bạn.
To Ngân: bản scan????À, tiện thể scan cho tôi bài Mr Nghiêm luôn nhé ,plllllleaaazzzeeee.

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi thôi tiêu roài - sau mấy hôm 20/11 đến nhà thầy cô - em đã bị cấm cửa ko cho đi du học nữa - ôi chả hiểu các thầy cô truyền bá đạo cho mẹ mình kiểu j` mà ghê thế !!!

uây sao topic lớp mình vắng vẻ thế này :eek:
tình hình là bây h gọi bà KA là chị nhé (hasn't married yet :)) ) cho nó trẻ :D ;)

Nguyễn Thế Duy đã viết:
ôi thôi tiêu roài - sau mấy hôm 20/11 đến nhà thầy cô - em đã bị cấm cửa ko cho đi du học nữa - ôi chả hiểu các thầy cô truyền bá đạo cho mẹ mình kiểu j` mà ghê thế !!!
thôi năm sau ở nhà mà bảo vệ chức vô địch giải trường b-) ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên