Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to Phong : có j` đâu ông cứ mua đê - nghe câu này chưa :"cái j` của tôi thì là của tôi , cái j` của bạn tôi cũng là của tôi nốt - hehhe :cool:

ê có j` bọn mày tới Chuyên Ngữ vào thứ 6 đi chơi tập thể đi - chợ đêm thì sợ bọn mày nhà xa mấy vị phụ huynh ko cho đi roài !!! hoặc kẩoke cũng được đấy !!! :cool:

đi karapke mà kéo cả binh đoàn A2 đi thì ở đâu đủ chỗ cho nổi

xin lỗi cả nhà nhớp - tớ lấy user name của bạn Thảo Pháp 1 đánh nhầm vào - mong cả nhà thứ lỗi !!! hức - chết thật !!!!!!!!!!!!

nói lại nè : đi karapke mà kéo cả binh đoàn A2 đi thì ở đâu ma đủ chỗ cho nổi hả các bác !!! :cool:

xin lỗi cả nhà nhớp - tớ lấy user name của bạn Thảo Pháp 1 đánh nhầm vào - mong cả nhà thứ lỗi !!! hức - chết thật !!!!!!!!!!!!
Ặc ặc, sao lại có cả Username thế? Nó quên log out à?
Mà hôm qua pà con đi hội thảo thế nào?

hehe dạo này đi hội thảo sướng vãi,toàn được bùng tiết nhưng hôm nay 15 đứa vào sổ rồi,vui vãi! :))
chết cha, mai kt hình một tiết rồi sợ quá :((

Lớp mình có mấy hot girl,toàn là super hot girl=>không thèm bầu.

Quan tâm gì đến kiểm tra hả Hiếu,đời chỉ là phù du thôi.Hehehe

ôi xời - phù du thì đúng là phù du nh our parents sắp tới nhà thầy cô vào 20/11 - chết là chắc - Chảy thật !!!! Hôm nay kt ko biết sẽ được lĩnh giáo của cô loại bài tập j` đây ????

Chỉnh sửa lần cuối:
***** hôm nay kiểm tra như hâm ý
bài như kít
tao chắc dc 3 điểm
điểm đang đẹp như thế:((

Thế Duy máu Karoke quá nhỉ , chi tao đi với được không ?? Chắc lớp tao cũng chẳng tổ chức đi chơi đâu cả , chán thật . An tâm hôm đấy tao chỉ hát đệm cho mày thôi , không dám lấn át chủ nhà đâu . Các bác Anh 2 cho em bám càng với .

Đời là phù du điểm cũng là phù du,quan tâm làm gì.

Tuần sau gửi điểm về rồi.Chuẩn bị tự tử chưa bọn mày?

Phong ko móc lốp bạn thế đâu nhớ !!!

tình là phù du , đời là phù du , tiền là phù du , cả cái thế giới này là phù du , thiên hà vô tận này cũng chỉ là phù du MÀ THÔI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mie, chung may tra tien ban quyen cho tao di. Cau phu du la cua tao day, moi lan dung phai tra 1000VND, re the con gi....hihihi

Hom nay con ngoc di KT o Rossal, thang duy ko biet duong--->nghi--->uc che....hahhahahah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên